Thông báo mời thầu

Xây lắp và cung cấp lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 17:18 27/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa một số hạng mục công trình trường THCS Uy Nỗ
Tên gói thầu
Xây lắp và cung cấp lắp đặt thiết bị
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Duy tu, sửa chữa một số hạng mục công trình trường THCS Uy Nỗ
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 05/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500220433_2505271704
Ngày phê duyệt
27/05/2025 17:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Uy Nỗ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:16 27/05/2025
đến
10:00 05/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 05/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
192.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/06/2025 (03/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng thương mại Hoa Lâm Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Du Ngoại, xã Mai Lâm Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần kiến trúc Bảo Việt Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Mạch Tràng, xã Cổ Loa, huyện Đông Anh, Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng HDC Tư vấn lập E-HSMT Số 30, ngõ 124/49, Tổ dân phố 1 Miêu Nha, phường Tây Mỗ, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng và Thương mại Hiệp Thanh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 3, Ngõ 199 đường Hồ Tùng Mậu, phường Cầu Diễn, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng HDC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 30, ngõ 124/49, Tổ dân phố 1 Miêu Nha, phường Tây Mỗ, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng và Thương mại Hiệp Thanh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 3, Ngõ 199 đường Hồ Tùng Mậu, phường Cầu Diễn, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
7 Tư vấn quản lý dự án Tư vấn Quản lý dự án Tư vấn quản lý dự án
8 Tư vấn giám sát Tư vấn giám sát Tư vấn giám sát

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ
1
2
Máy khoan bê tông
1
3
Máy cắt uốn cốt thép
1
4
Máy hàn
1
5
Máy cắt gạch đá
1
6
Máy trộn vữa
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: Cải tạo, sửa chữa hàng lang cầu - 1. Xây dựng hành lang cầu bằng kết cấu thép trên tầng 2.
2
Khoan bê tông - Lỗ khoan Fi ≤16mm, chiều sâu khoan ≤20cm
64
1 lỗ khoan
3
Bu lông neo liên kết cột thép với sàn bê tông cốt thép tầng 2. Bu lông 4D18-L150
64
bộ
4
Bơm dung dịch Hilty vào lỗ khoan
64
lỗ khoan
5
Gia công cột bằng thép hình
0.2194
tấn
6
Lắp dựng cột thép các loại
0.2194
tấn
7
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.3734
tấn
8
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.3734
tấn
9
Gia công xà gồ thép
0.6133
tấn
10
Lắp dựng xà gồ thép
0.6133
tấn
11
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
81.8479
m2
12
2. Sơn lại bề mặt tường, dầm trần hành lang cầu:
13
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
134.2193
m2
14
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
116.8578
m2
15
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
67.1097
m2
16
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB30
67.1097
m2
17
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
251.0771
m2
18
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
116.632
m2
19
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
116.632
m2
20
1. Phá dỡ - 1.a. Phá dỡ Lan can hành lang tầng 2:
21
Tháo dỡ các kết cấu thép - xà, dầm, giằng
0.0559
tấn
22
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
1.9305
m3
23
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tay
2.1421
m3
24
1.b. Phá dỡ lan can cầu thang:
25
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
0.6248
m3
26
1.c. Phá dỡ lớp vữa:
27
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
294.647
m2
28
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
0.77
m3
29
1.d. Vận chuyển phế thải:
30
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - Vận chuyển phế thải các loại
14.7684
m3
31
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
14.7684
m3
32
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m
14.7684
m3
33
2. Xây chèn một số vị trí:
34
Khoan bê tông - Lỗ khoan Fi ≤16mm, chiều sâu khoan ≤20cm
1479.2715
1 lỗ khoan
35
Bơm dung dịch Hilty vào các lỗ khoan.
1479.2715
lỗ khoan
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.1825
tấn
37
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB30
18.054
m3
38
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
131.07
m2
39
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
326.7426
m2
40
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB30
15.36
m2
41
3. Sửa chữa cầu thang bộ:
42
Gia công, lắp dựng lan can cầu thang . Bao gồm đầy đủ phụ kiện lắp đặt
65
kg
43
Láng granitô cầu thang. Vận dụng mài lại Granito
15.06
m2
44
Cung cấp vách kính, nhôm định hình, nhôm sơn tĩnh điện dày 1,4mm kính an toàn 6,38ly. Phụ kiện kim khí đồng bộ
2.53
m2
45
Cung cấp cửa sổ mở hất 1 cánh, Nhôm định hình, nhôm sơn tĩnh điện dày 1,4mm; kính an toàn 6,38ly. Phụ kiện kim khí đồng bộ
0.97
m2
46
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
3.5
m2
47
4. Xử lý chống mối nền tầng 1 - 4a. Phá dỡ nền và lớp vữa trát.
48
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
221.5
m2
49
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
221.5
m2
50
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
22.581
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp và cung cấp lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp và cung cấp lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây