Thông báo mời thầu

Xây lắp và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 16:16 02/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Thiết lập mới đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông, xã Bình Mỹ
Tên gói thầu
Xây lắp và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Thiết lập mới đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông, xã Bình Mỹ
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn bổ sung có mục tiêu từ ngân sách Thành phố cho gân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 11/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500247309_2506021602
Ngày phê duyệt
02/06/2025 16:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Bình Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:10 02/06/2025
đến
10:00 11/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 11/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/06/2025 (09/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đầu tư thiết bị Crystal Tư vấn lập thiết kế 99 đường Cộng Hòa, Phường 4, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
2 Công ty cổ phần thẩm định giá và DVTS Toàn Cầu Tư vấn thẩm định giá số 360 đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN HOÀNG MINH VI Tư vấn lập E-HSMT 34 Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh,
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI Tư vấn thẩm định E-HSMT 193/6/14 Đường số 20, Phường 5, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN HOÀNG MINH VI Tư vấn đánh giá E-HSDT 34 Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh,
6 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 193/6/14 Đường số 20, Phường 5, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
7 Công ty TNHH thiết kế đầu tư xây dựng Phú Thịnh Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu 74 Trương Thị Ngào, Khu phố 4, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bảo dưỡng cột anten tự đứng. Sơn màu lớp 2: Thân cột và các cấu kiện lắp ghép trên cột (cầu cáp, thang leo, trụ đỡ, ...) H < 30m
173.509
1 m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
2
Bảo dưỡng cột anten tự đứng. Sơn màu lớp 3: Thân cột và các cấu kiện lắp ghép trên cột (cầu cáp, thang leo, trụ đỡ, ...) H < 30m
173.509
1 m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
3
Đục tẩy bề mặt tường bê tông
20
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
4
Căng lưới thủy tinh gia cố tường gạch không nung
20
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
5
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PC40 (mặt ngoài vết nứt)
20
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
6
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PC40 (mặt trong vết nứt)
20
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
7
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
121.86
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
8
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
73.78
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
9
Vận chuyển cọc, cột bê tông bằng ô tô 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
15
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
10
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp III (30% đào thủ công)
13.52
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
11
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III (70% đào máy)
0.3155
100m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
12
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.96
100m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PC40
26.5674
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
14
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1627
100m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
15
Lắp dựng cột bê tông đơn loại 12 - 15 m, cột không trang bị thu lôi. Lắp dựng bằng cơ giới (10 cột mới)
10
cột
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
16
Lắp đặt dây đất cho tuyến cột treo cáp
10
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
17
Hàn điện cực tiếp đất với dây liên kết bằng phương pháp hàn hoá nhiệt
10
1 điện cực
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
18
Lắp đặt hiệu chỉnh thiết bị. Loại thiết bị : Bộ thu truyền thanh ứng dụng CNTT (Nhân công tính bằng 20% định mức)
40
1 thiết bị
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
19
Lắp đặt hiệu chỉnh loa. Loại loa treo cột
120
1 loa
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
20
Cụm thu phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông
40
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
21
Thiết bị quản lý, lưu trữ thông tin và sản xuất chương trình phát thanh
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
22
Thiết bị tích hợp tự động
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
23
Micro
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
24
Loa
120
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
25
Hộp bảo quản cụm thu
40
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
26
Bộ phân phối nguồn AC
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
27
Loa kèn phát thanh
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
28
Loa Kiểm Âm
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
29
Máy chụp ảnh + Ống kính máy ảnh
1
Máy
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
30
Bàn trộn tiếng 8 đường vào, 2 đường ra
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
31
Phí quản lý duy trì máy chủ và phí duy trì, dữ liệu của Sim (2 năm) cho thiết bị tích hợp tự động và cụm thu phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông
41
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
32
Bảo dưỡng cột anten tự đứng. Cạo, làm sạch lớp sơn cũ, gỉ, vệ sinh thân cột và các cấu kiện lắp ghép trên cột (cầu cáp, thang leo, trụ đỡ, ...) H < 30m
173.509
1 m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120
33
Bảo dưỡng cột anten tự đứng. Sơn chống gỉ lớp 1: Thân cột và các cấu kiện lắp ghép trên cột (cầu cáp, thang leo, trụ đỡ, ...) H < 30m
173.509
1 m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Bình Mỹ
90
120

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây