Thông báo mời thầu

Xây lắp và thiết bị

Tìm thấy: 14:22 11/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây mới nhà văn hóa khối 1, phường Hoàng Văn Thụ
Tên gói thầu
Xây lắp và thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Lạng Sơn, Tỉnh Lạng Sơn
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 22/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
163/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/07/2023 14:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Hoàng Văn Thụ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:04 11/07/2023
đến
10:00 22/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 22/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/07/2023 (19/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH NAM Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán số 44, đường Nhị Thanh - Phường Tam Thanh - Thành phố Lạng Sơn - Tỉnh Lạng Sơn
2 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH NAM Tư vấn lập E-HSMT số 44, đường Nhị Thanh - Phường Tam Thanh - Thành phố Lạng Sơn - Tỉnh Lạng Sơn
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HÙNG VƯƠNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 62, đường Lý Thường Kiệt - Phường Vĩnh Trại - Thành phố Lạng Sơn - Tỉnh Lạng Sơn
4 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT số 44, đường Nhị Thanh - Phường Tam Thanh - Thành phố Lạng Sơn - Tỉnh Lạng Sơn
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HÙNG VƯƠNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 62, đường Lý Thường Kiệt - Phường Vĩnh Trại - Thành phố Lạng Sơn - Tỉnh Lạng Sơn

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 11:01 21/07/2023 16:00 21/07/2023 10:00 22/07/2023 16:00 21/07/2023 10:00 22/07/2023 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố theo quy định Điều 6 Thông tư 08/2022/TT-BKHĐT ban hành ngày 31/05/2022 của Bộ trưởng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,4m3
1
2
Ô tô tải thùng ≥ 2T
1
3
Ô tô tải tự đổ ≥ 3T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHÁ DỠ NHÀ VĂN HÓA HIỆN TRẠNG
2
Tháo dỡ tấm lợp - Fibrô xi măng
2.4011
100m2
3
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao ≤28m
1.8617
m3
4
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
33.982
m2
5
Tháo dỡ thiết bị điện, nước (Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 1)
4
công
6
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤33cm
75.3802
m3
7
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
53.0503
m3
8
Phá dỡ kết cấu bê tông + gạch lát không cốt thép bằng búa căn
27.9608
m3
9
Phá đá mồ côi bằng máy đào 1,25m3 gắn hàm kẹp
0.9706
100m3
10
Xúc đá bằng máy đào 0,8m3 lên phương tiện vận chuyển
0.9706
100m3
11
Phá dỡ móng gạch
8.912
m3
12
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
282.6
m3
13
Vận chuyển phế thải tiếp 31000m bằng ô tô - 7,0T
282.6
m3
14
XÂY MỚI NHÀ VĂN HÓA
15
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
1.0245
100m3
16
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
0.0981
1m3
17
Đào móng cột, trụ bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
1.29
1m3
18
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
8.7317
m3
19
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.1644
100m2
20
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.1426
100m2
21
Ván khuôn giằng móng
0.7934
100m2
22
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.2048
tấn
23
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.4971
tấn
24
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
16.3713
m3
25
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
9.3579
m3
26
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
15.9774
m3
27
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.3926
100m3
28
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 4x6, PCB40
17.6656
m3
29
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
0.7079
1m3
30
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
0.7079
m3
31
Xây tường thẳng bằng gạch khôngnung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
2.0358
m3
32
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
21.5625
m2
33
Lát gạch terrazzo - Tiết diện gạch 400x400mm, vữa XM M75, PCB40
25.93
m2
34
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.6195
100m2
35
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0824
tấn
36
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.7051
tấn
37
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
3.4074
m3
38
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
50.6158
m3
39
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
4.5896
m3
40
Xây cột, trụ bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
4.5005
m3
41
Ván khuôn gỗ lanh tô
0.2248
100m2
42
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0896
tấn
43
Bê tông lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
2.4323
m3
44
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.6915
100m2
45
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1734
tấn
46
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.0346
tấn
47
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
7.561
m3
48
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.0356
100m2
49
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0395
tấn
50
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.3558
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 106

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây