Thông báo mời thầu

Xây lắp và thiết bị

Tìm thấy: 16:10 17/02/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Lắp đặt các bộ dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời, xã Tân Phú Trung
Tên gói thầu
Xây lắp và thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
QĐ Phê duyệt KHLCNT công trình Lắp đặt các bộ dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời, xã Tân Phú Trung
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn bổ sung có mục tiêu từ ngân sách Thành phố cho ngân sách huyện Vốn bổ sung có mục tiêu từ ngân sách Thành phố cho ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 26/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500049193_2502171548
Ngày phê duyệt
17/02/2025 16:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ TRUNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:08 17/02/2025
đến
09:00 26/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 26/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
27.199.800 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bảy triệu một trăm chín mươi chín nghìn tám trăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/02/2025 (26/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
DỤNG CỤ ĐI BỘ TRÊN KHÔNG-VĂN PHÒNG ẤP ĐÌNH
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
2
DỤNG CỤ XOAY EO-VĂN PHÒNG ẤP ĐÌNH
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
3
DỤNG CỤ ĐI BỘ LẮC TAY-VĂN PHÒNG ẤP ĐÌNH
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
4
DỤNG CỤ TRƯỢT TUYẾT-VĂN PHÒNG ẤP ĐÌNH
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
5
DỤNG CỤ TẬP LẮC HÔNG-VĂN PHÒNG ẤP ĐÌNH
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
6
DỤNG CỤ XE ĐẠP CỐ ĐỊNH-VĂN PHÒNG ẤP ĐÌNH
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
7
DỤNG CỤ ĐẠP XE CỐ ĐỊNH CÓ LƯNG TỰA-VĂN PHÒNG ẤP ĐÌNH
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
8
DỤNG CỤ ĐẠP CHÂN CHO 2 NGƯỜI-VĂN PHÒNG ẤP ĐÌNH
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
9
DỤNG CỤ LƯNG BỤNG ĐƠN-VĂN PHÒNG ẤP ĐÌNH
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
10
DỤNG CỤ LƯNG BỤNG ĐÔI-VĂN PHÒNG ẤP ĐÌNH
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
11
DỤNG CỤ TẬP TAY VAI ĐÔI CỐ ĐỊNH-VĂN PHÒNG ẤP ĐÌNH
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
12
DỤNG CỤ TẬP TAY VAI ĐƠN-VĂN PHÒNG ẤP ĐÌNH
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
13
DỤNG CỤ XÀ ĐƠN-VĂN PHÒNG ẤP ĐÌNH
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
14
DỤNG CỤ TOÀN THÂN-VĂN PHÒNG ẤP ĐÌNH
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
15
DỤNG CỤ ĐI BỘ LẮC TAY-VĂN PHÒNG ẤP GIỮA
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
16
DỤNG CỤ TẬP LẮC HÔNG-VĂN PHÒNG ẤP GIỮA
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
17
DỤNG CỤ XE ĐẠP CỐ ĐỊNH-VĂN PHÒNG ẤP GIỮA
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
18
DỤNG CỤ ĐẠP CHÂN CHO 2 NGƯỜI-VĂN PHÒNG ẤP GIỮA
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
19
DỤNG CỤ LƯNG BỤNG ĐƠN-VĂN PHÒNG ẤP GIỮA
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
20
DỤNG CỤ LƯNG BỤNG ĐÔI-VĂN PHÒNG ẤP GIỮA
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
21
DỤNG CỤ TẬP TAY VAI ĐƠN-VĂN PHÒNG ẤP GIỮA
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
22
DỤNG CỤ XÀ KÉP-VĂN PHÒNG ẤP GIỮA
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
23
DỤNG CỤ XÀ KÉP 4 TRỤ-VĂN PHÒNG ẤP GIỮA
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
24
DỤNG CỤ XÀ ĐƠN 2 BẬC-VĂN PHÒNG ẤP GIỮA
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
25
DỤNG CỤ TOÀN THÂN-VĂN PHÒNG ẤP GIỮA
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
26
DỤNG CỤ ĐI BỘ TRÊN KHÔNG-VĂN PHÒNG BẾN ĐÒ 1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
27
DỤNG CỤ XOAY EO-VĂN PHÒNG BẾN ĐÒ 1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
28
DỤNG CỤ ĐI BỘ LẮC TAY-VĂN PHÒNG BẾN ĐÒ 1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
29
DỤNG CỤ TRƯỢT TUYẾT-VĂN PHÒNG BẾN ĐÒ 1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
30
DỤNG CỤ TẬP LẮC HÔNG-VĂN PHÒNG BẾN ĐÒ 1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
31
DỤNG CỤ XE ĐẠP CỐ ĐỊNH-VĂN PHÒNG BẾN ĐÒ 1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
32
DỤNG CỤ ĐẠP XE CỐ ĐỊNH CÓ LƯNG TỰA-VĂN PHÒNG BẾN ĐÒ 1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
33
DỤNG CỤ ĐẠP CHÂN CHO 2 NGƯỜI-VĂN PHÒNG BẾN ĐÒ 1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
34
DỤNG CỤ LƯNG BỤNG ĐƠN-VĂN PHÒNG BẾN ĐÒ 1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
35
DỤNG CỤ LƯNG BỤNG ĐÔI-VĂN PHÒNG BẾN ĐÒ 1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
36
DỤNG CỤ TẬP TAY VAI ĐÔI CỐ ĐỊNH-VĂN PHÒNG BẾN ĐÒ 1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
37
DỤNG CỤ TẬP TAY VAI ĐƠN-VĂN PHÒNG BẾN ĐÒ 1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
38
DỤNG CỤ XÀ KÉP-VĂN PHÒNG BẾN ĐÒ 1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
39
DỤNG CỤ XÀ KÉP 4 TRỤ-VĂN PHÒNG BẾN ĐÒ 1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
40
DỤNG CỤ XÀ ĐƠN 2 BẬC -VĂN PHÒNG BẾN ĐÒ 1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
41
DỤNG CỤ KÉO TAY-VĂN PHÒNG BẾN ĐÒ 1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
42
DỤNG CỤ TOÀN THÂN-VĂN PHÒNG BẾN ĐÒ 1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
43
DỤNG CỤ ĐI BỘ TRÊN KHÔNG-VĂN PHÒNG ẤP CHỢ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
44
DỤNG CỤ XOAY EO-VĂN PHÒNG ẤP CHỢ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
45
DỤNG CỤ ĐI BỘ LẮC TAY-VĂN PHÒNG ẤP CHỢ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
46
DỤNG CỤ TẬP LẮC HÔNG-VĂN PHÒNG ẤP CHỢ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
47
DỤNG CỤ XE ĐẠP CỐ ĐỊNH-VĂN PHÒNG ẤP CHỢ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
48
DỤNG CỤ ĐẠP XE CỐ ĐỊNH CÓ LƯNG TỰA-VĂN PHÒNG ẤP CHỢ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
49
DỤNG CỤ TẬP TAY VAI ĐƠN-VĂN PHÒNG ẤP CHỢ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90
50
DỤNG CỤ TOÀN THÂN-VĂN PHÒNG ẤP CHỢ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
10
90

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 93

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây