Thông báo mời thầu

Xây lắp và thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:22 27/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Nâng cấp đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin, xã Tân Thạnh Đông
Tên gói thầu
Xây lắp và thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin, xã Tân Thạnh Đông
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách Thành phố bổ sung có mục tiêu cho ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 10/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500279655_2506270914
Ngày phê duyệt
27/06/2025 09:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN THẠNH ĐÔNG

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:20 27/06/2025
đến
10:00 10/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 10/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/07/2025 (07/11/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Tư vấn Hoàng Minh Vi Tư vấn lập E-HSMT 34 Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP.HCM
2 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ và Tư vấn Sài Gòn Mới Tư vấn thẩm định E-HSMT 193/6/14 Đường số 20, Phường 5, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Tư vấn Hoàng Minh Vi Tư vấn đánh giá E-HSDT 34 Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP.HCM
4 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ và Tư vấn Sài Gòn Mới Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 193/6/14 Đường số 20, Phường 5, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Thay đổi cơ cấu tổ chức theo quy định pháp luật
Số quyết định
Ngày phê duyệt quyết định
11:46 02/09/2026
Thời điểm huỷ thầu
09:43 10/07/2025

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Cụm thu phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông
57
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
2
Thiết bị quản lý, lưu trữ thông tin và sản xuất chương trình phát thanh
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
3
Thiết bị tích hợp tự động
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
4
Micro
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
5
Loa
175
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
6
Hộp bảo quản cụm thu
57
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
7
Bộ phân phối nguồn AC
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
8
Máy Lạnh 2HP
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
9
Loa kèn phát thanh
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
10
Bộ nguồn Năng lượng mặt trời cho cụm thu
42
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
11
Máy chụp ảnh + Ống kính máy ảnh
1
Máy
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
12
Bàn trộn tiếng 8 đường vào, 2 đường ra
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
13
Loa Kiểm Âm
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
14
Tai nghe kiểm âm
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
15
Tủ cắt lọc sét
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
16
Bàn đặt máy tính + ghế ngồi
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
17
Tủ để tài liệu
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
18
Phí quản lý duy trì máy chủ và phí duy trì, dữ liệu của Sim (2 năm) cho thiết bị tích hợp tự động và cụm thu phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông
54
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
19
Bảo dưỡng cột anten tự đứng. Cạo, làm sạch lớp sơn cũ, gỉ, vệ sinh thân cột và các cấu kiện lắp ghép trên cột (cầu cáp, thang leo, trụ đỡ, ...) H < 30m
142.183
1 m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
20
Bảo dưỡng cột anten tự đứng. Sơn chống gỉ lớp 1: Thân cột và các cấu kiện lắp ghép trên cột (cầu cáp, thang leo, trụ đỡ, ...) H < 30m
142.183
1 m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
21
Bảo dưỡng cột anten tự đứng. Sơn màu lớp 2: Thân cột và các cấu kiện lắp ghép trên cột (cầu cáp, thang leo, trụ đỡ, ...) H < 30m
142.183
1 m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
22
Bảo dưỡng cột anten tự đứng. Sơn màu lớp 3: Thân cột và các cấu kiện lắp ghép trên cột (cầu cáp, thang leo, trụ đỡ, ...) H < 30m
142.183
1 m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
23
Đục tẩy bề mặt tường bê tông
20
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
24
Căng lưới thủy tinh gia cố tường gạch không nung
20
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
25
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PC40 (mặt ngoài vết nứt)
20
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
26
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PC40 (mặt trong vết nứt)
20
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
27
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
80.26
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
28
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
64.66
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
29
Đục lớp gạch Ceramic mặt ngoài bằng thủ công kết hợp máy khoan bê tông chiều dày <=3cm, đục theo phương nằm ngang
9.52
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
30
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,16m2, vữa XM mác 75, PC40
9.52
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
31
Tấm thảm lót sàn
8.91
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
32
ốp simili + mút vào cấu kiện
27.6
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
33
Vận chuyển cọc, cột bê tông bằng ô tô 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
34.5
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
34
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp III (30% đào thủ công)
31.096
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
35
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III (70% đào máy)
0.7256
100m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
36
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
2.208
100m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
37
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PC40
61.1051
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
38
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.3741
100m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
39
Lắp dựng cột bê tông đơn loại 12 - 15 m, cột không trang bị thu lôi. Lắp dựng bằng cơ giới (10 cột mới)
23
cột
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
40
Lắp đặt dây đất cho tuyến cột treo cáp
23
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
41
Hàn điện cực tiếp đất với dây liên kết bằng phương pháp hàn hoá nhiệt
23
1 điện cực
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
42
Lắp đặt bộ gá treo loa
23
cột
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
43
Lắp đặt hiệu chỉnh thiết bị. Loại thiết bị : Bộ thu truyền thanh ứng dụng CNTT (Nhân công tính bằng 20% định mức)
53
1 thiết bị
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120
44
Lắp đặt hiệu chỉnh loa. Loại loa treo cột
159
1 loa
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Thạnh Đông
60
120

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây