Thông báo mời thầu

Xây lắp và thiết bị

Tìm thấy: 17:06 04/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Agribank chi nhánh Bắc Hà, Lào Cai - PGD Bảo Nhai
Tên gói thầu
Xây lắp và thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Agribank chi nhánh Bắc Hà, Lào Cai - PGD Bảo Nhai
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốnđiều lệ dành chođầu tư xây dựng và mua sắm TSCĐ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bảo Nhai, Tỉnh Lào Cai
Thời điểm đóng thầu
08:00 15/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
319/QĐ- NHNo-QLĐT
Ngày phê duyệt
04/06/2026 16:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Agribank chi nhánh tỉnh Lào Cai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:14 04/06/2026
đến
08:00 15/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 15/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
185.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/06/2026 (13/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn thiết kế An Phú Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Ô số 16, lô 39, đường D3, Khu tiểu thủ công nghiệp Bắc Duyên Hải, Phường Lào Cai, Tỉnh Lào Cai, Việt Nam
2 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Km3, Đạị lộ Trần Hưng Đạo - - Phường Cam Đường - Tỉnh Lào Cai
3 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn lập E-HSMT Km3, Đạị lộ Trần Hưng Đạo - - Phường Cam Đường - Tỉnh Lào Cai
4 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn đánh giá E-HSDT Km3, Đạị lộ Trần Hưng Đạo - - Phường Cam Đường - Tỉnh Lào Cai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy xúc đào ≥ 1,25 m3 (cái) (Có đăng ký, giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dụng còn hiệu lực)
2
2
Máy xúc đào ≥ 0,4 m3 (cái) (Có đăng ký, giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dụng còn hiệu lực)
2
3
Máy lu (Có đăng ký, giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dụng còn hiệu lực)
1
4
Ô tô tự đổ ≥ 7T(Có Đăng ký, Giấy chứng nhận Kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực)
4
5
Máy trộn bê tông
4

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SÂN BÊ TÔNG
2
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.556
100m3
3
Nilon chống thấm
11.126
100m2
4
Bê tông nền SX , M200, đá 2x4, PCB40
166.89
m3
5
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 1x4
43.25
10m
6
VỈA HÈ LÁT ĐÁ
7
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,85
0.053
100m3
8
Nilon chống thấm
1.05
100m2
9
Bê tông nền SX , M150, đá 2x4, PCB40
10.5
m3
10
Lát nền sàn Đá tự nhiên 300x600x30
105
m2
11
Đệm vữa dày 2cm, vữa XM M100, PCB30
16.128
m2
12
Viên bó vỉa đá tự nhiên KT: 1000X260X180
29
m
13
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB30 - Đổ bê tông đúc sẵn
0.435
m3
14
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.046
100m2
15
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn , trọng lượng <= 50kg
58
1 cấu kiện
16
Đào móng băng , rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
0.341
1m3
17
Đắp cát nền móng công trình
0.095
m3
18
Xây tường thẳng bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22 - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB30
0.432
m3
19
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
2.106
m2
20
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
0.045
m3
21
CHỐNG MỐI NHÀ TRỤ SỞ
22
Đào móng băng , rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
23.973
1m3
23
Đắp đất , độ chặt Y/C K = 0,90
0.24
100m3
24
Xử lý từng lớp đất hào bằng dung dịch chống mối Map Boxer 30EC (1,8%), định mức 16,5 lít/m3
23.973
m3
25
Đào móng băng , rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
23.539
1m3
26
Đắp đất , độ chặt Y/C K = 0,90
0.235
100m3
27
Xử lý từng lớp đất hào bằng dung dịch chống mối Map Boxer 30EC (1,8%), định mức 16,5 lít/m3 hào
23.539
m3
28
Chống mối nền công trình bằng dung dịch chống mối Map Boxer 30EC (1,8%), định mức 4ít/m2 nền
177.37
1m2
29
Chống mối tường công trình bằng dung dịch chống mối Map Boxer 30EC (1,8%), định mức 1.5 lít/m2 tường
504.255
m2
30
SAN NỀN
31
San đầm đất, độ chặt Y/C K = 0,85
13.481
100m3
32
Đào đất để đắp hoặc đổ ra bãi thải, bãi tập kết , đất cấp III
5.693
100m3
33
Vận chuyển đất , phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
5.693
100m3
34
Vận chuyển đất 1km tiếp theo , trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
5.693
100m3/1km
35
KÈ ĐÁ
36
Đào móng , chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
2.209
100m3
37
Đắp đất , độ chặt Y/C K = 0,9
2.707
100m3
38
Bê tông lót móng SX , chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
18.24
m3
39
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M100, PCB30
87.02
m3
40
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M100, PCB30
139.06
m3
41
Vải địa kỹ thuật
0.19
100m2
42
Thi công tầng lọc đá dăm
0.24
m3
43
Thi công tầng lọc cát
1.19
m3
44
Lắp đặt ống nhựa PVC D60
0.215
100m
45
PCCC
46
Lắp đặt thiết bị đế đầu báo và đầu báo khói
2.6
10 đầu
47
Lắp đặt thiết bị đế đầu báo và đầu báo nhiệt
0.1
10 đầu
48
Lắp đặt tủ đựng tổ hợp chuông, đèn, nút ấn
5
hộp
49
Lắp đặt chuông báo cháy
1
5 chuông
50
Lắp đặt đèn báo cháy
1
5 đèn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 17

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây