Thông báo mời thầu

XD-TB.C9

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 11:35 28/08/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp khu điều trị nội trú C9 Viện Tim mạch
Tên gói thầu
XD-TB.C9
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT giai đoạn thực hiện đầu tư công trình "Cải tạo, nâng cấp khu điều trị nội trú C9 Viện Tim mạch"
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của Bệnh viện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
14:00 05/09/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
5022/QĐ-BM
Ngày phê duyệt
28/08/2025 11:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Bạch Mai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:33 28/08/2025
đến
14:00 05/09/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 05/09/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
64.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/09/2025 (03/01/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ LẮP ĐẶT THIẾT BỊ VIỆT NAM - VINACE Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 7, ngách 105/7 Nguyễn Công Hoan - - Phường Giảng Võ - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TÂN AN KHÁNH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 111B, Ngõ 22, Phố Dương Lâm, Tổ 2, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam. - Phường Văn Quán - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THÀNH AN Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố Long Đằng - - Phường Đường Hào - Tỉnh Hưng Yên
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 40A, 138/245 phố Định Công - - Phường Định Công - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THÀNH AN Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố Long Đằng - - Phường Đường Hào - Tỉnh Hưng Yên
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 40A, 138/245 phố Định Công - - Phường Định Công - Thành phố Hà Nội

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
2
Máy khoan bê tông (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
3
Máy hàn (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
33.092
m2
2
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=11cm, vữa XM M75, PCB30
1.2949
m3
3
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
26.2373
m2
4
Lát nền, sàn bằng gạch Granite 600x600mm, vữa XM M75, PCB30
321.3086
m2
5
Lát nền, sàn bằng gạch Granite 300x300mm chống trơn, vữa XM M75, PCB30
35.3574
m2
6
Lát nền, sàn bằng đá Granite màu đen dày 20mm, vữa XM mác 75, PCB30
5.781
m2
7
Ốp tường bằng gạch Granite 400x800mm, vữa XM M75, PCB30
785.41
m2
8
Ốp tường bằng gạch Granite 300x600mm, vữa XM M75, PCB30
204.0648
m2
9
Lát đá Granite hoa văn dày 20mm, vữa XM M75, PCB30
11.52
m2
10
Nẹp chữ T nẹp vị trí khe lún
15.8
md
11
Gia công hệ khung dàn
0.0448
tấn
12
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn
0.0448
tấn
13
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
4.848
m2
14
Thi công vách bằng tấm thạch cao
10.92
m2
15
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - vách thạch cao
10.92
m2
16
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
10.92
m2
17
Thi công trần nhôm Clip in 600x600
524.7984
m2
18
Thi công trần gỗ công nghiệp
8.6
m2
19
Thi công trần ốp lam sóng nhựa giả gỗ
9.46
m2
20
Ốp tường bằng gỗ công nghiệp
24.4576
m2
21
Ốp tấm lam nhựa giả gỗ vào tường
30.8
m2
22
Nẹp chữ V25 màu vàng (KT 25x25x2700mm)
8
cái
23
Cung cấp cửa gỗ công nghiệp HDF, KT 2700x900, cánh dày 4mm, bề mặt phủ phim màu melamine (khuôn kép 250, nẹp thẳng 55 chân ngắn)
37.3932
m2
24
Phụ kiện cửa gỗ công nghiệp (bản lề 3 cái + khóa + ô fix kính KT 320x720)
17
bộ
25
Cung cấp cửa gỗ công nghiệp HDF Melamine pano kính, cửa sổ 2 cánh kính an toàn 6.38mm (đã bao gồm khung bao + nẹp chỉ)
38.538
m2
26
Phụ kiện cửa sổ gỗ công nghiệp (khóa tay gạt + bản lề)
22
bộ
27
Cửa đi 1 cánh hệ 55 Xingfa, kính an toàn 2 lớp 6.38mm trắng trong, độ dày thanh nhôm chịu lực 1.8-2.0mm (phụ kiện đồng bộ) (CBG quý 04.01.2024 SXDHN)
22.05
m2
28
Cửa đi mở quay 2 cánh, khung nhôm trong nước hệ Xingfa 55 độ dày 2mm; kính cường lực 10mm màu trắng trong
9.24
m2
29
Phụ Kiện KinLong cửa đi mở quay 2 cánh: 06 Bản lề A, 01 tay nắm cửa, Thân khóa chất liệu hợp kim kẽm,01 Thanh chốt màu đen chất liệu hợp kim kẽm,…
2
bộ
30
Cung cấp cửa chống cháy EI60 1 cánh, khung cửa sử dựng thép tấm chế tạo có độ dày 1.2mm, cánh cửa sử dụng thép tấm chế tạo có độ dày 0.8mm, sơn tĩnh điện màu ghi,vật liệu bên trong hỗn hợp MgO, zoăng chống cháy
2.64
m2
31
Phụ kiện đi kèm cửa chống cháy(bản lề inox, thanh thoát hiểm Hammered, khóa tay gạt thanh thoát hiểm, tay co thủy lưc,Doorsill inox 201 dày 1.0mm, chi phí chèn Mgo vào khuôn bao, nhân công lắp đặt vật tư phụ)
1
bộ
32
Cung cấp cửa chống cháy EI60 2 cánh, khung cửa sử dựng thép tấm chế tạo có độ dày 1.2mm, cánh cửa sử dụng thép tấm chế tạo có độ dày 0.8mm, sơn tĩnh điện màu ghi,vật liệu bên trong hỗn hợp MgO, zoăng chống cháy
15.4
m2
33
Phụ kiện đi kèm cửa chống cháy(bản lề inox, thanh thoát hiểm Hammered, khóa tay gạt thanh thoát hiểm, tay co thủy lưc,Doorsill inox 201 dày 1.0mm, chi phí chèn Mgo vào khuôn bao, nhân công lắp đặt vật tư phụ)
5
bộ
34
Lắp dựng khuôn cửa đơn
107.1
m cấu kiện
35
Lắp dựng khuôn cửa kép
122.02
m cấu kiện
36
Lắp dựng cửa vào khuôn
62.883
m2 cấu kiện
37
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
49.33
m2
38
Khoan ramset, lỗ khoan D<=16mm, chiều sâu khoan <=10cm
104
lỗ khoan
39
Bu lông M16, L=0.15
104
cái
40
Gia công cột bằng thép hình
0.3531
tấn
41
Lắp dựng cột thép các loại
0.3531
tấn
42
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 18 m
1.6896
tấn
43
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
1.6896
tấn
44
Gia công xà gồ thép
1.3434
tấn
45
Lắp dựng xà gồ thép
1.3434
tấn
46
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM M75, PCB30
152.4039
m2
47
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
152.4039
m2
48
Lợp mái che tường bằng tôn mạ nhôm kẽm, sơn Polyester, dày 0.45mm
5.1701
100m2
49
Tôn úp nóc dày 0.45mm
26.71
md
50
Tôn diềm mái dày 0.45mm
94.001
md

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "XD-TB.C9". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "XD-TB.C9" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 114

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây