Thông báo mời thầu

XD03.24 Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:03 03/11/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Chống quá tải, giảm bán kính cấp điện, giảm tổn thất điện năng, cải thiện chất lượng điện áp lưới điện khu vực huyện Cẩm Khê, Yên Lập năm 2024
Tên gói thầu
XD03.24 Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
TDTM& KHCB
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Huyện Cẩm Khê, Tỉnh Phú Thọ
- Huyện Yên Lập, Tỉnh Phú Thọ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:30 13/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1844/QĐ-PCPT
Ngày phê duyệt
01/11/2023 16:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC PHÚ THỌ - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:01 03/11/2023
đến
16:30 13/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 13/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
173.062.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bảy mươi ba triệu không trăm sáu mươi hai nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/11/2023 (12/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe tải có gắn cẩu tự hành công suất ≥ 5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần nhà thầu cấp và lắp đặt
2
Cung cấp thiết bị
3
Máy biến áp 180KVA-22/0,4KV
2
Máy
4
Máy biến áp 250KVA-22/0,4KV
3
Máy
5
Máy biến áp 180KVA-35/0,4KV
2
Máy
6
Tủ điện 400V-300A ( 3 x200A)
4
Tủ
7
Tủ điện 400V-400A-(3x200A)
3
Tủ
8
Chống sét van cho đường dây (chưa gồm đếm sét) 24kV
4
Bộ
9
Chống sét van cho đường dây (chưa gồm đếm sét) 35kV
2
Bộ
10
Cầu chì tự rơi 22kV (bộ 3 pha) - Polymer
4
bộ 3 pha
11
Cầu chì tự rơi 35kV (bộ 3 pha) - Polymer
2
bộ 3 pha
12
Sứ đứng 22kV (gốm)
252
quả sứ
13
Sứ đứng 35KV, SĐ-35
75
quả sứ
14
Chuỗi néo kép cách điện 22kV: CN-22
6
Chuỗi
15
Chuỗi néo 22kV: CN-22
78
Chuỗi
16
Chuỗi néo 22kV: CN-22, lắp đặt hotline
3
Chuỗi
17
Chuỗi sứ néo 22kV + phụ kiện giáp níu dùng cho dây bọc
42
Chuỗi
18
Chuỗi néo cách điện 35kV (Polyme): CN-35
37
Chuỗi
19
Biến điện áp 35 kV TU-35kV-35/√3:0,1:√3kV
1
bộ (3pha)
20
Biến dòng diện 35 kV TI-35kV: 100-200-300-400/5A
1
bộ (3pha)
21
Cầu dao cách ly 3 pha 22kV-630A (kèm theo bộ truyền động, giá bắt tay thao tác cầu dao)
4
bộ
22
Cầu dao cách ly 3 pha 35kV-630A (kèm theo bộ truyền động, giá bắt tay thao tác cầu dao)
3
bộ
23
Chống sét van 3 pha 35kV ngoài trời ( bộ 1 pha)
3
quả
24
Cầu chì tự rơi 35KV (bộ 1 cái)
3
cái
25
Dây nhôm lõi thép ACSR-50/8
8421
m
26
Dây nhôm lõi thép bọc AC50/8-XLPE2.5/HDPE
2249
m
27
Cáp vặn xoắn 0,6/1kV-Al/XLPE-4x50
14.522
Km
28
Cáp vặn xoắn 0,6/1kV-Al/XLPE-4x70
1.763
Km
29
Cáp vặn xoắn 0,6/1kV-Al/XLPE-4x95
14.223
Km
30
Lắp đặt thiết bị
31
Lắp đặt Biến điện áp 35 kV TU-35kV-35/√3:0,1:√3kV
1
bộ (3pha)
32
Lắp đặt Biến dòng diện 35 kV TI-35kV: 100-200-300-400/5A
1
bộ (3pha)
33
Lắp đặt Cầu dao cách ly 3 pha 22kV-630A (kèm theo bộ truyền động, giá bắt tay thao tác cầu dao)
4
bộ
34
Lắp đặt Cầu dao cách ly 3 pha 35kV-630A (kèm theo bộ truyền động, giá bắt tay thao tác cầu dao)
3
bộ
35
Lắp đặt Chống sét van 3 pha 35kV ngoài trời ( bộ 1 pha)
3
quả
36
Lắp đặt Cầu chì tự rơi 35KV (bộ 1 cái)
3
cái
37
Lắp đặt Dây nhôm lõi thép ACSR-50/8
8421
m
38
Lắp đặt Dây nhôm lõi thép bọc AC50/8-XLPE2.5/HDPE
2249
m
39
Lắp đặt Sứ Ðỡ 22kV (gốm)
147
Quả
40
Lắp đặt Sứ Ðỡ 22kV (gốm), lắp đặt hotline
21
Quả
41
Lắp đặt Cách điện đứng 35kV: SÐ-35 cả ty
27
Quả
42
Lắp đặt Chuỗi néo kép cách điện 22kV: CN-22
6
Chuỗi
43
Lắp đặt Chuỗi néo 22kV: CN-22
78
Chuỗi
44
Lắp đặt Chuỗi néo 22kV: CN-22, lắp đặt hotline
3
Chuỗi
45
Lắp đặt Chuỗi sứ néo 22kV + phụ kiện giáp níu dùng cho dây bọc
42
Chuỗi
46
Lắp đặt Chuỗi néo cách điện 35kV (Polyme): CN-35
37
Chuỗi
47
Lắp đặt Máy biến áp 180KVA-22/0,4KV
2
Máy
48
Lắp đặt Máy biến áp 250KVA-22/0,4KV
3
Máy
49
Lắp đặt Máy biến áp 180KVA-35/0,4KV
2
Máy
50
Lắp đặt Tủ điện 400V-300A ( 3 x200A)
4
Tủ

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC PHÚ THỌ - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC như sau:

  • Có quan hệ với 383 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,96%, Xây lắp 36,58%, Tư vấn 28,19%, Phi tư vấn 12,92%, Hỗn hợp 3,35%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.546.065.943.435 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.452.867.869.330 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,03%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "XD03.24 Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "XD03.24 Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây