Thông báo mời thầu

XL.01

Tìm thấy: 11:18 02/02/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng, nâng cấp cầu 26/3 trên đường trục chính xã TX32 Cẩm sơn, xã Cẩm Lạc
Tên gói thầu
XL.01
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng, nâng cấp cầu 26/3 trên đường trục chính xã TX32 Cẩm sơn, xã Cẩm Lạc
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách xã và chủ đầu tư huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Cẩm Lạc, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
10:00 11/02/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
117/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
02/02/2026 11:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
VĂN PHÒNG HĐND-UBND XÃ CẨM LẠC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:15 02/02/2026
đến
10:00 11/02/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 11/02/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
170.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/02/2026 (11/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 479 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tại nhà ông Nguyễn Trí Chinh, tổ 11 - - Xã Cẩm Xuyên - Tỉnh Hà Tĩnh
2 Công ty trách nhiệm hữu hạn MInh Anh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 15, ngõ 24, đường Xuân Diệu, phường thành sen tỉnh Hà Tĩnh - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT Tư vấn lập E-HSMT Khối phố Linh Tân - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
4 Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải Tư vấn thẩm định E-HSMT 121 Nguyễn Du - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT Tư vấn đánh giá E-HSDT Khối phố Linh Tân - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
6 Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 121 Nguyễn Du - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 1,25m3. Sẵn sàng huy động
1
2
Máy khoan xoay ≥ 200kNm. Sẵn sàng huy động
1
3
Máy ủi ≥ 110CV. Sẵn sàng huy động
1
4
Máy lu rung ≥ 25T. Sẵn sàng huy động
1
5
Máy lu bánh thép ≥ 10T. Sẵn sàng huy động
1
6
Máy lu bánh lốp ≥ 16T. Sẵn sàng huy động
1
7
Máy rải bê tông nhựa. Sẵn sàng huy động
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào chỉnh dòng chảy
2614.3015
m3
Theo quy định tại Chương V
2
TUYẾN TRÁNH
Theo quy định tại Chương V
3
Đào đất nền đường, đất cấp 3
0.1442
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào hữu cơ, đổ lên phương tiện vận chuyển đất C2
186.4934
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đắp đất nền đường đầm chặt K≥95
761.2263
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Vận chuyển đất cấp 3 về đắp K95
980.426
m3
Theo quy định tại Chương V
7
CPĐD loại 2, Dmax37,5 móng dưới
42.6086
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đào thanh thải dòng chảy
803.8349
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Vận chuyển đất đổ đi, đất C3 (Trừ phần tận dụng đắp nền đường, tứ nón)
688.9539
m3
Theo quy định tại Chương V
10
CẦU TẠM
Theo quy định tại Chương V
11
Đào móng đất cấp 2
30
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Làm và thả rọ đá dưới nước KT(200x100x100)
34
rọ
Theo quy định tại Chương V
13
Gia công, LD gỗ thi công
1.2
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Tháo dỡ kết cấu gỗ
1.2
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Sản xuất và lắp dựng hệ dầm cầu tạm
13.2484
Tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Đóng cọc I trên cạn
60
m
Theo quy định tại Chương V
17
Nhổ cọc I trên cạn
60
m
Theo quy định tại Chương V
18
Tháo dỡ cầu thép tạm
13.2484
Tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Bê tông cọc M250 đá 1x2
0.486
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Bê tông móng M150 đá 2x4
2.16
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Cốt thép cọc d<=10mm
0.0688
Tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Đào móng chôn cọc tiêu, cột biển báo đất cấp 3
4.05
m3
Theo quy định tại Chương V
23
NỀN, MẶT ĐƯỜNG (ĐƯỜNG HAI ĐẦU CẦU)
Theo quy định tại Chương V
24
MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
25
Rải BTN chặt hạt trung 16 dày 7cm
1869.17
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Tưới nhựa thấm bám t/c 1,0kg/m2 bằng nhũ tương
1705.97
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Tưới nhựa dính bám t/c 0,5kg/m2
163.2
m2
Theo quy định tại Chương V
28
CPĐD loại 1, Dmax25 móng trên
307.5465
m3
Theo quy định tại Chương V
29
CPĐD loại 2, Dmax37,5 móng dưới
185.7422
m3
Theo quy định tại Chương V
30
NỀN ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
31
Đào hữu cơ, đổ lên phương tiện vận chuyển đất C2 tận dụng để đắp mặt bằng thi công mố
569.1724
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Đắp đất nền đường đầm chặt K≥95 (tận dụng đất ở bãi đúc dầm)
1079.3462
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Đắp đất khuôn đường đầm chặt K≥98
264.6901
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Vận chuyển đất cấp 3 từ mỏ để đắp K98
350.0262
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Trồng cỏ mái taluy
479.2396
m2
Theo quy định tại Chương V
36
GIA CỐ MÁI TALUY
Theo quy định tại Chương V
37
Đá hộc xây vữa M100 gia cố mái taluy
83.1828
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Bê tông chân khay 15Mpa, đá 2x4
47.6814
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Lót bạt xác rắn 01 lớp
326.1802
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Đào móng, chân khay đất cấp 2
771.8687
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Ống nhựa PVC d=100 dày 6,6mm
69.319
m
Theo quy định tại Chương V
42
Vải địa kỹ thuật
23.1063
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Đá 1x2 tầng lọc ngược dày 20cm
6.9319
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Ván khuôn móng
146.712
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Đắp đất công trình đầm chặt K≥95
614.9227
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Vận chuyển đất đổ đi, đất C2 đất không sử dụng hết
177.349
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Cọc tre gia cố L=2,5m, 25cọc/m2
3056.5
m
Theo quy định tại Chương V
48
GIA CỐ LỀ ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
49
BT lề đường M200 đá 2x4
29.6307
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Lót bạt xác rắn 01 lớp
164.615
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "XL.01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "XL.01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây