Thông báo mời thầu

XL.01

Tìm thấy: 08:27 13/02/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đường Bắc Hòa đoạn từ đường 19/5 đến đường trục thôn Bắc - Phú - Mỹ
Tên gói thầu
XL.01
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp đường Bắc Hòa đoạn từ đường 19/5 đến đường trục thôn Bắc - Phú - Mỹ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã năm 2026 đã được bố trí 11.000 triệu đồng tại Nghị quyết số 18/NQ-HĐND ngày 29/12/2025 của Hội đồng nhân dân xã Yên Hòa
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Yên Hòa, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
10:00 04/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
275/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/02/2026 08:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Xã Yên Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:25 13/02/2026
đến
10:00 04/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 04/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/03/2026 (01/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TRUNG SƠN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 2, số nhà 315, đường Hà Huy Tập - - Xã Cẩm Xuyên - Tỉnh Hà Tĩnh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÀ THỊNH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Nhà Ông Lê Văn Nhất thôn Hòa Lạc - Xã Cẩm Thịnh - Huyện Cẩm Xuyên - Tỉnh Hà Tĩnh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT Tư vấn lập E-HSMT Khối phố Linh Tân - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
4 Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải Tư vấn thẩm định E-HSMT 121 Nguyễn Du - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT Tư vấn đánh giá E-HSDT Khối phố Linh Tân - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
6 Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 121 Nguyễn Du - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 1,25 m3. Sẵn sàng huy động
1
2
Máy lu bánh thép ≥ 9T. Sẵn sàng huy động
1
3
Cần cẩu ≥ 6T. Sẵn sàng huy động
1
4
Mãy rải hỗn hợp bê tông nhựa. Sẵn sàng huy động
1
5
Máy ủi ≥110CV. Sẵn sàng huy động
1
6
Máy lu rung ≥12T. Sẵn sàng huy động
1
7
Máy lu bánh hơi ≥16T. Sẵn sàng huy động
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG:
2
Đào kết cấu đường cũ
3.8664
100m3
3
Đào đất đất không thích hợp, bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
8.276
100m3
4
Đào nền, đánh cấp, đào khuôn, bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
2.0024
100m3
5
Đào khuôn, bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
15.2893
100m3
6
Đào khuôn, bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
7.2785
100m3
7
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
7.971
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
8.276
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
25.2628
100m3
10
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
386.6376
m3
11
San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV (tính 50%KL)
16.7694
100m3
12
San đá bãi thải bằng máy ủi 110CV (tính 50%KL)
1.9332
100m3
13
Đắp đất trả rảnh bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
4.864
100m3
14
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
24.1667
100m3
15
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
9.552
100m3
16
Mua và vận chuyển đất đắp K95 (Giá trên đã bao gồm đào xúc lên phương tiện tại mỏ)
2283.4046
m3
17
Mua và vận chuyển đất đắp K98 (Giá trên đã bao gồm đào xúc lên phương tiện tại mỏ)
1263.1557
m3
18
MẶT ĐƯỜNG:
19
Cào tạo nhám mặt đường cũ
6.31
100m2
20
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 (Bổ sung TT09/2024)
12.8989
100m3
21
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 (Bổ sung TT09/2024)
8.4483
100m3
22
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
56.3134
100m2
23
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC16); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm (Bổ sung TT09/2024)
56.3134
100m2
24
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa bằng trạm trộn 120T/h
9.7157
100tấn
25
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ 12T
9.7157
100tấn
26
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 40,44km tiếp theo, ô tô tự đổ 12T
9.7157
100tấn
27
VUỐT NỐI DÂN SINH:
28
Đào đất đất không thích hợp, bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
0.2469
100m3
29
Đào khuôn, bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
0.7997
100m3
30
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
0.2469
100m3
31
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.7997
100m3
32
San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV (tính 50%KL)
0.5233
100m3
33
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
0.5246
100m3
34
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
0.2314
100m3
35
Mua và vận chuyển đất đắp K95 (Giá trên đã bao gồm đào xúc lên phương tiện tại mỏ)
67.5751
m3
36
Mua và vận chuyển đất đắp K98 (Giá trên đã bao gồm đào xúc lên phương tiện tại mỏ)
30.603
m3
37
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 (Bổ sung TT09/2024)
0.2854
100m3
38
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 (Bổ sung TT09/2024)
0.5814
100m3
39
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
5.135
100m2
40
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC16); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm (Bổ sung TT09/2024)
5.135
100m2
41
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa bằng trạm trộn 120T/h
0.8859
100tấn
42
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ 12T
0.8859
100tấn
43
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 40,44km tiếp theo, ô tô tự đổ 12T
0.8859
100tấn
44
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC:
45
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
9.0594
m3
46
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.4029
100m3
47
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.4029
100m3
48
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
0.0906
100m3
49
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
9.0594
m3
50
San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV (tính 50%KL)
0.2014
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "XL.01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "XL.01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 70

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây