Thông báo mời thầu

XL.01: Xây dựng công trình

Tìm thấy: 15:09 22/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng đường giao thông, mương thoát nước khu dân cư vùng gần trường Hà Huy Tập, thôn Lĩnh Sơn
Tên gói thầu
XL.01: Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
06. Hạ tầng Hà Huy Tập
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và Chủ đầu tư huy động các nguồn vốn hợp pháp khác (Đã bố trí 12.500 triệu đồng tại Nghị quyết số 30/NQ-HĐND ngày 31/12/2025 của HĐND xã Cẩm Lạc về việc phân bổ dự toán thu, chi ngân sách Nhà nước và bố trí vốn đầu tư công năm 2026)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Cẩm Lạc, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
11:00 04/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
491
Ngày phê duyệt
22/04/2026 15:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Lạc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:06 22/04/2026
đến
11:00 04/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 04/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
115.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/05/2026 (01/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Phương Anh Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật số 20, Nguyễn Biên, xã Cẩm Xuyên, tỉnh Hà Tĩnh - - Xã Cẩm Xuyên - Tỉnh Hà Tĩnh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 248 Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 45, ngõ 7, đường Xuân Diệu - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
3 Phòng kinh tế xã Cẩm Lạc Đơn vị thẩm định thiết kế kỹ thuật Xã Cẩm Lạc, tỉnh Hà Tĩnh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Xóm 9 - - Xã Hương Phố - Tỉnh Hà Tĩnh
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUANG MINH Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm 1, thôn Quy Hậu - - Xã Lệ Thủy - Tỉnh Quảng Trị

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 1,25m3. Đính kèm giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (Nếu đi thuê thì đính kèm thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê)
1
2
Máy lu bánh thép tự hành ≥ 9T. Đính kèm giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (Nếu đi thuê thì đính kèm thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê)
1
3
Máy lu bánh hơi tự hành ≥ 16T. Đính kèm giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (Nếu đi thuê thì đính kèm thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê)
1
4
Máy ủi ≥ 110CV. Đính kèm giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (Nếu đi thuê thì đính kèm thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê)
1
5
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa. Đính kèm giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (Nếu đi thuê thì đính kèm thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê)
1
6
Máy lu rung tự hành ≥ 25T (tải trọng tĩnh ≥ 12T). Đính kèm giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóađơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (Nếu đi thuê thì đính kèm thêm hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
Theo quy định tại Chương V
2
Đào xúc, vận chuyển đất C1
20.2137
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đào nền đường , đất C2
8.2681
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Vận chuyển đất C2
2.4804
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
San đất bãi thải
11.3471
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đắp nền đường K>=95
12403.9732
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
124.0397
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp nền đường K>=98
2912.085
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đắp đất nền đường , độ chặt yêu cầu K=0,98
29.1209
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đất đắp K95 mua từ mỏ
15978.7982
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đất đắp K98 mua từ mỏ
3850.9412
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Mặt đường BTN nhựa
Theo quy định tại Chương V
13
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới CPDD loại II, độ chặt yêu cầu K>=0,98
14.5604
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, CPDD loại I, độ chặt yêu cầu K>=0,98
8.7363
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
58.2417
100m2
Theo quy định tại Chương V
16
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt 16, chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
58.2417
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
Sản xuất, vận chuyển bê tông nhựa chặt 16
10.0484
100tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Tổ chức giao thông
Theo quy định tại Chương V
19
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
50.85
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm (K=2)
19.8
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác
9
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Bê tông móng cột biển báo M150, đá 2x4 PCB40
1.125
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Đào móng trụ, đất C3
1.125
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Cột biển báo D80, dày 3mm
25.2
m
Theo quy định tại Chương V
25
Mương thoát nước thông thường
Theo quy định tại Chương V
26
Đào xúc, vận chuyển đất C1
6.5804
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
8.4866
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đắp đất nền đường , độ chặt yêu cầu K=0,90
27.4178
100m3
Theo quy định tại Chương V
29
Đất đắp K90 mua từ mỏ
3842.6065
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Rải bạt lót
4.0034
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
Bê tông mương M200, đá 1x2, PCB40
125.9448
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Ván khuôn thép, ván khuôn mương
14.2824
100m2
Theo quy định tại Chương V
33
Khe phòng lún, 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
12.3384
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông nắp mương M250, đá 1x2, PCB40
44.7753
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Ván khuôn nắp mương
1.9757
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Cốt thép nắp mương, đường kính <=10mm
3.0228
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp dựng nắp mương BTCT đúc sẵn
541
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
38
Mương thoát nước chịu lực
Theo quy định tại Chương V
39
Rải bạt lót
0.608
100m2
Theo quy định tại Chương V
40
Bê tông rãnh M200, đá 1x2, PCB40
20.52
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Ván khuôn thép, ván khuôn rãnh
1.748
100m2
Theo quy định tại Chương V
42
Gia công, lắp dựng cốt thép rãnh, đường kính <= 10mm
2.0413
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Bê tông nắp rãnh M250, đá 1x2, PCB40
9.1793
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Ván khuôn nắp rãnh
0.3961
100m2
Theo quy định tại Chương V
45
Cốt thép nắp rãnh, đường kính <=10mm
0.7022
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Cốt thép nắp rãnh, đường kính <=18mm
0.5064
tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp dựng nắp rãnh BTCT đúc sẵn
76
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
48
CỐNG TRÒN
Theo quy định tại Chương V
49
Đào móng cống, vận chuyển đất C1
2.5563
100m3
Theo quy định tại Chương V
50
Đắp đất công trình độ chặt yêu cầu K=0,95
1.5956
100m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "XL.01: Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "XL.01: Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây