Thông báo mời thầu

XL-01: Xây dựng và thiết bị

Tìm thấy: 14:23 20/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Trường Cao Đẳng Hà Nội
Tên gói thầu
XL-01: Xây dựng và thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn huy động + Vốn chủ sở hữu.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:00 07/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
848/QĐ-CĐHN
Ngày phê duyệt
19/08/2024 14:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Cao đẳng Hà Nội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:22 20/08/2024
đến
15:00 07/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 07/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.897.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm tỷ tám trăm chín mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/09/2024 (04/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Kiến trúc Đô thị Hà Nội - UAC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 25 Phố Bùi Ngọc Dương, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Thành Phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng HICHICO Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán số 18 TT20 khu đô thị Văn Phú, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Thiết bị và Kỹ thuật công trình BNA Tư vấn lập E-HSMT Số 5 ngõ 120 Trường Chinh, phường Phương Mai, quận Hà Đông, TP Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Tư vấn và Xây dựng công trình Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 17A/21 đường Lê Văn Lương, phường Nhân Chính, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần Thiết bị và Kỹ thuật công trình BNA Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 5 ngõ 120 Trường Chinh, phường Phương Mai, quận Hà Đông, TP Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Tư vấn và Xây dựng công trình Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 17A/21 đường Lê Văn Lương, phường Nhân Chính, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần trục tháp, sức nâng ≥ 25T
6
2
Cần cẩu bánh hơi, sức nâng ≥ 25T
3
3
Máy bơm bê tông, năng suất: 40-60 m3/h
3
4
Xe nâng ≥ 2,5T
3
5
Máy vận thăng lồng đôi, sức nâng ≥ 3.0 T
6
6
Ô tô tự đổ trọng tải ≥ 5T
8
7
Máy toàn đạc
3
8
Máy thuỷ bình
3
9
Máy đào >=0,8m3
5
10
Máy trộn vữa >=120L
3
11
Đầm cóc
3
12
Máy hàn điện công suất 2kW
3
13
Máy cắt sắt
3
14
Máy uốn sắt
3
15
Máy bơm nước
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng cần cẩu, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 250, PCB30
43.1087
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Ván khuôn bằng ván ép phủ phim, khung thép hình, dàn giáo công cụ kết hợp cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
7.8378
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
1.0834
tấn
Theo quy định tại Chương V
4
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
5.1719
tấn
Theo quy định tại Chương V
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 250, PCB30
5.5798
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Ván khuôn bằng ván ép phủ phim, khung thép hình, dàn giáo công cụ kết hợp cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn xà dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.5072
100m2
Theo quy định tại Chương V
7
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
4.652
tấn
Theo quy định tại Chương V
8
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
1.7745
tấn
Theo quy định tại Chương V
9
TAM CẤP, ĐƯỜNG DỐC
Theo quy định tại Chương V
10
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp III
1.1327
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
0.29
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0107
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
0.2684
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
0.2845
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 450, PCB30
6.5477
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.4523
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 450, PCB30
23.5068
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
1.3592
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.9251
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
2.5596
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
1.0643
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1676
100m3
Theo quy định tại Chương V
23
BIỆN PHÁP
Theo quy định tại Chương V
24
Cừ Larsen IV400x170x15.5
18948.5347
kg
Theo quy định tại Chương V
25
Ép cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực
1.1809
100m
Theo quy định tại Chương V
26
Nhổ cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực
1.1809
100m
Theo quy định tại Chương V
27
Bốc xếp cừ larsen lên ô tô để vận chuyển đến công trường thi công, xuống ô tô tại hiện trường và lên ô tô để chở về, xuống bãi tập kết sau khi sử dụng
2
ca
Theo quy định tại Chương V
28
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 12T, cự ly vận chuyển <= 1km
54.0614
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V
29
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 12T, cự ly vận chuyển <= 10kmx4km tiếp
54.0614
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V
30
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 12T, cự ly vận chuyển <= 60kmx10km tiếp
54.0614
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V
31
Hệ văng chống H350
1090.9642
kg
Theo quy định tại Chương V
32
Đóng cọc thép hình (thép U, I) trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2T, chiều dài cọc > 10m, đất cấp I
1.1809
100m
Theo quy định tại Chương V
33
Nhổ cọc thép hình, cọc thép ống bằng cần cẩu 25T, trên cạn
1.1809
100m cọc
Theo quy định tại Chương V
34
Bốc xếp hệ văng chống đến công trường thi công, xuống ô tô tại hiện trường và lên ô tô để chở về, xuống bãi tập kết sau khi sử dụng
2
ca
Theo quy định tại Chương V
35
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 12T, cự ly vận chuyển <= 1km
3.1126
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V
36
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 12T, cự ly vận chuyển <= 10kmx4km tiếp
3.1126
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V
37
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 12T, cự ly vận chuyển <= 60kmx10km tiếp
3.1126
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V
38
KIẾN TRÚC
Theo quy định tại Chương V
39
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 50, PCB30
100.3126
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 50, PCB30
2182.4383
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Xây gạch nung (6,5x10,5x22)cm, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB30
25.8588
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Căng lưới thủy tinh gia cố tường gạch
3952.2547
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50, PCB30
5511.7488
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50, PCB30
17763.3778
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
2490.6342
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Trát xà dầm, vữa XM mác 75, PCB30
2234.06
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Trát trần, vữa XM mác 75, PCB30
1034.837
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
6548.6475
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
21995.8029
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Xử lý nhẵn bề mặt tường hầm trước khi sơn
553.4868
m2
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường cao đẳng Hà Nội như sau:

  • Có quan hệ với 8 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 427.596.273.804 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 406.307.659.662 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,98%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "XL-01: Xây dựng và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "XL-01: Xây dựng và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây