Thông báo mời thầu

XL19.2025 Thi công xây lắp

Tìm thấy: 14:22 08/07/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới 01 xuất tuyến 22kV từ trạm biến áp 110kV Ngọc Hồi (E1.62) đi Cột 01 MV lộ 470E1.32
Tên gói thầu
XL19.2025 Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
giai đoạn thực hiện đầu tư dự án Xây dựng mới 01 xuất tuyến 22kV từ trạm biến áp 110kV Ngọc Hồi (E1.62) đi Cột 01 MV lộ 470E1.32
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vay TDTM và KHCB
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thường Tín, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 12/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
175/QĐ-PCTHUONGTIN
Ngày phê duyệt
08/07/2025 14:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC THƯỜNG TÍN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:20 08/07/2025
đến
10:00 12/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 12/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
64.589.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi bốn triệu năm trăm tám mươi chín nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/07/2025 (09/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần năng lượng Nam Việt Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 5 dãy A3 ngõ số 2 đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần Đầu tư Phát triển Điện lực Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán P804 toà nhà A3B Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Thành Phố Hà Nội
3 BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN LƯỚI ĐIỆN HÀ NỘI Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê 159 Tô Hiệu, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu > 5 tấn
2
2
Máy trộn bê tông đến 250 lít
1
3
Ô tô trọng tải 2.5 -12 tấn chở đất thải và vật liệu
2
4
Máy bơm nư¬ớc
1
5
Máy đầm bê tông các loại
2
6
Máy hàn điện
2
7
Máy phát điện >10kVA
2
8
Tời kéo
5
9
Bộ dụng cụ làm đầu cáp, ép cốt
5
10
Máy xúc
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hào cáp đơn 22kV đi dưới đường BTXM-2
6
mét
2
Hào cáp đơn 22kV đi dưới đường BTXM-3
7
mét
3
Hào cáp đơn 22kV đi dưới đường Asphalt-1
28
mét
4
Hào cáp đơn 22kV đi dưới đường Asphalt-2
363
mét
5
Hào cáp đơn 22kV đi dưới đường Asphalt-3
456
mét
6
Hào cáp đơn 22kV đi dưới đường Asphalt-4
9
mét
7
Hào cáp đơn 22kV đi dưới đường Asphalt-5
19
mét
8
Hào cáp đơn 22kV đi dưới đường Asphalt-6
47
mét
9
Tấm dan bảo vệ hộp nối
27
cấu kiện
10
Cọc mốc báo hiệu cáp ngầm
565
cọc
11
Bục bảo vệ cáp ngầm
1
cái
12
Bệ đỡ ống thép qua kênh
4
cái
13
PHẦN THÁO DỠ THU HỒI, DI CHUYỂN
14
THÁO LẮP LẠI
15
CÁP NGẦM TRUNG THẾ
16
Tấm đan lắp lại
20
cấu kiện
17
Lắp đặt lại CSV 22kV
1
bộ 3 pha
18
HOÀN TRẢ
19
Hoàn trả đường BTXM
34
m2
20
Hoàn trả đường BTXM
3
m2
21
Hoàn trả đường BTXM
3.5
m2
22
Hoàn trả 1m2 mặt đường bê tông asphalt ( bề rộng mặt đường <10,5m)
14
m2
23
Hoàn trả 1m2 mặt đường bê tông asphalt ( bề rộng mặt đường <10,5m)
181.5
m2
24
Hoàn trả 1m2 mặt đường bê tông asphalt ( bề rộng mặt đường <10,5m)
228
m2
25
Hoàn trả 1m2 mặt đường bê tông asphalt ( bề rộng mặt đường <10,5m)
4.5
m2
26
Hoàn trả 1m2 mặt đường bê tông asphalt ( bề rộng mặt đường <10,5m)
9.5
m2
27
Hoàn trả 1m2 mặt đường bê tông asphalt ( bề rộng mặt đường <10,5m)
23.5
m2
28
Hoàn trả 1m2 mặt hè BTXM đổ tại chỗ dày 5cm
76
m2
29
Hoàn trả vỉa hè gạch Terazo
39.2
m2
30
PHẦN A THỰC HIỆN
31
PHẦN VẬT TƯ
32
CÁP NGẦM TRUNG THẾ
33
Cáp ngầm 22kV-Cu-3x240mm2-Chống thấm nước; Màn chắn băng đồng; Giáp kim loại dải băng kép; Cách điện XLPE
7030
mét
34
Hộp nối cáp 3x240mm2 Dùng băng quấn-Đồ nhựa-Ống nối đồng
27
bộ
35
Ống nhựa xoắn HDPE ĐK 195/150
6914
mét
36
Hộp đầu cáp 22kV-Cu/3x240mm2-Ngoài trời-Co ngót lạnh kiểu co rút - Kèm đầu cốt hợp kim bu lông lực
2
bộ
37
PHẦN B THỰC HIỆN VẬT TƯ A CẤP
38
PHẦN VẬT TƯ
39
CÁP NGẦM TRUNG THẾ
40
Cáp ngầm 22kV-Cu-3x240mm2-Chống thấm nước; Màn chắn băng đồng; Giáp kim loại dải băng kép; Cách điện XLPE
6960
mét
41
Hộp nối cáp 3x240mm2 Dùng băng quấn-Đồ nhựa-Ống nối đồng
27
bộ
42
Ống nhựa xoắn HDPE ĐK 195/150
6914
mét
43
Hộp đầu cáp 22kV-Cu/3x240mm2-Ngoài trời-Co ngót lạnh kiểu co rút - Kèm đầu cốt hợp kim bu lông lực
2
bộ
44
PHẦN VẬT TƯ B CẤP B THỰC HIỆN
45
PHẦN VẬT TƯ
46
CÁP NGẦM TRUNG THẾ
47
Ống thép mạ kẽm D200
28
mét
48
Mốc báo hiệu cáp bằng gang
111
cái
49
Mốc báo hiệu cáp bằng sứ
29
cái
50
Xà đỡ đầu cáp + chống sét van
1
bộ

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC THƯỜNG TÍN như sau:

  • Có quan hệ với 186 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,60 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,82%, Xây lắp 26,47%, Tư vấn 43,53%, Phi tư vấn 1,18%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 476.007.110.944 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 437.941.715.881 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,00%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "XL19.2025 Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "XL19.2025 Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 80

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây