CÔNG TY CỔ PHẦN APIER

Tìm thấy: 21:00 24/09/2022
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00011042
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Tầng 6 master building, 41-43 Trần Cao Vân, Phường 7, Quận 3, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
Đặng Thế Vinh  
Chức vụ
Tổng Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0311875678
Ngày cấp
01/01/2001
Cơ quan cấp
Phòng Đăng ký Kinh doanh - Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00011042
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
II
17/12/2030
2
HCM-00011042
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
III
17/12/2030
3
HCM-00011042
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
17/12/2030
4
HCM-00011042
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
đường bộ; đường thủy nội địa
III
17/12/2030
5
HCM-00011042
Giám sát thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
17/12/2030
6
HCM-00011042
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giám sát công tác lắp đặt thiết bị cơ - điện công trình
Dân dụng
III
17/12/2030
7
HCM-00011042
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giám sát công tác lắp đặt thiết bị cơ - điện công trình
Công nghiệp
III
17/12/2030
8
HCM-00011042
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng (cơ - điện) công trình dân dụng
III
26/05/2030
9
HCM-00011042
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng (cơ - điện) công trình công nghiệp
III
26/05/2030
10
HCM-00011042
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
26/05/2030
11
HCM-00011042
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông
đường bộ
II
26/05/2030
12
HCM-00011042
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng (kiến trúc) công trình dân dụng
Dân dụng
III
29/07/2030
13
HCM-00011042
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông
đường thủy nội địa
III
29/07/2030
14
HCM-00011042
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Dân dụng
III
29/07/2030
15
HCM-00011042
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Công nghiệp
III
29/07/2030
16
HCM-00011042
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Hạ tầng kỹ thuật
III
29/07/2030
17
HCM-00011042
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
29/07/2030
18
HCM-00011042
Giám sát thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
III
29/07/2030
19
HCM-00011042
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông
đường thủy nội địa
III
29/07/2030
20
HCM-00011042
Khảo sát xây dựng
Khảo sát địa hình công trình xây dựng
II
23/04/2023
21
HCM-00011042
Khảo sát xây dựng
Khảo sát địa chất công trình xây dựng
III
23/04/2023
22
HCM-00011042
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, Thẩm tra thiết kế kết cấu công trình cầu, đường bộ
III
23/04/2023
23
HCM-00011042
Giám sát công tác xây dựng công trình
Giao thông
cầu; đường bộ
III
23/04/2023

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty Cổ phần APIER như sau:

  • Đã tham gia 27 gói thầu, trong đó trúng 27 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 57.87% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.87% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (4), Không xác định (23)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (4), Không xác định (23)
  • Có quan hệ với 5 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 5 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 18 gói thầu với 8 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu Công ty Cổ phần APIER như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây