Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
8:39 SA 15/10/2022 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu Công ty Cổ phần APIER như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 27 gói thầu, trong đó trúng 27 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 57.87% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.87% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (4), Không xác định (23)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (4), Không xác định (23)
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 27 gói thầu, thắng 27 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 18 gói thầu với 8 vai trò.
- Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Nhà thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần APIER như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 gói thầu trong đó tự mời thầu 0 gói, có 0 gói là do đơn vị khác mời thầu.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN APIER
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00011042
- Cơ quan cấp: Phòng Đăng ký Kinh doanh - Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh
Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông đường bộ; đường thủy nội địa
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát công tác lắp đặt thiết bị cơ - điện công trình Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát công tác lắp đặt thiết bị cơ - điện công trình Công nghiệp
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng (cơ - điện) công trình dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng (cơ - điện) công trình công nghiệp
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông đường bộ
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng (kiến trúc) công trình dân dụng Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông đường thủy nội địa
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Công nghiệp
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông đường thủy nội địa
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa hình công trình xây dựng
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa chất công trình xây dựng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, Thẩm tra thiết kế kết cấu công trình cầu, đường bộ
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Giao thông cầu; đường bộ
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 5 | 0% |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 3 | 0% |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 10 | 0% |
| 0% | 7 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 27 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Công ty Cổ phần APIER đã trúng thầu gói thầu Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật
Dự án Tráng bê tông bên ngoài bờ tường bao từ bồn A17 đến bồn A24 & xây cao mương thoát nước mặt đường từ điểm E đến A24 do Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
20/06/2024 13:43
Công ty Cổ phần APIER đã trúng thầu gói thầu Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật: Xây dựng đường đi bộ cạnh rạch kho B - từ lầu Giám đốc đến căn tin kho B và nâng nền bên hông nhà căn tin kho B do Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
20/06/2024 13:33
Công ty Cổ phần APIER đã trúng thầu gói thầu Lập BCKTKT dự án: Xây dựng các điểm tập trung rác thải tại Tổng kho Xăng dầu Nhà Bè do Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
27/05/2024 13:59
Công ty Cổ phần APIER đã trúng thầu gói thầu Khảo sát và lập BCKTKT dự án: Sửa chữa, cải tạo hệ thống thu gom và xử lý nước thải tập trung các kho A, B, C, D Tổng kho Xăng dầu Nhà Bè do Công ty TNHH MTV Petrolimex Sài Gòn mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
27/05/2024 13:19
Công ty Cổ phần APIER đã trúng thầu gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát bước lập báo cáo kinh tế kỹ thuật do TRUNG TÂM QUẢN LÝ ĐƯỜNG THỦY mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
27/04/2021 08:02
Công ty Cổ phần APIER đã trúng thầu gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát bước lập báo cáo kinh tế kỹ thuật do TRUNG TÂM QUẢN LÝ ĐƯỜNG THỦY mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
27/01/2021 15:45
Công ty Cổ phần APIER đã trúng thầu gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát bước lập báo cáo kinh tế kỹ thuật do TRUNG TÂM QUẢN LÝ ĐƯỜNG THỦY mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
26/01/2021 17:21
Công ty Cổ phần APIER đã trúng thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật do TRUNG TÂM QUẢN LÝ ĐƯỜNG THỦY mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
26/01/2021 15:36
Công ty Cổ phần APIER đã trúng thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật do Trung tâm Quản lý Hạ tầng kỹ thuật thành phố Hồ Chí Minh mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
21/08/2020 15:27
Công ty Cổ phần APIER đã trúng thầu gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng do KHU QUẢN LÝ ĐƯỜNG THỦY NỘI ĐỊA mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
20/06/2019 16:48
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Cổ phần APIER có tham gia 27 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 27 gói, trượt thầu 0 gói, 0 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Cổ phần APIER có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Cổ phần APIER có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Cổ phần APIER đã tham gia thầu tại 1 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Cổ phần APIER đã tham gia thầu tại 1 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một nụ hôn phá tan khoảng cách giữa tình bạn và tình yêu. "
Khuyết Danh
Thêm nhà thầu