CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ DƯƠNG SINH BẢO

Tìm thấy: 11:10 25/09/2022
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00049724
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 37 Đường số 6, Khu phố 4, phường Bình An, Quận 2, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
Phan Huỳnh Long  
Chức vụ
Tổng giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0310790580
Ngày cấp
20/04/2011
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00049724
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế; thẩm tra thiết kế xây dựng (kiến trúc; kết cấu; cơ - điện; cấp - thoát nước) công trình
Dân dụng
III
28/12/2030
2
HCM-00049724
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế; thẩm tra thiết kế xây dựng (kiến trúc; kết cấu; cơ - điện; cấp - thoát nước) công trình
Công nghiệp
III
28/12/2030
3
HCM-00049724
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế; thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
28/12/2030
4
HCM-00049724
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
28/12/2030
5
HCM-00049724
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
III
28/12/2030
6
HCM-00049724
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
28/12/2030
7
HCM-00049724
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Công nghiệp
III
28/12/2030

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ DƯƠNG SINH BẢO như sau:

  • Đã tham gia 36 gói thầu, trong đó trúng 36 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 83.7% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.39% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Tây Ninh (7), Vĩnh Long (5), Đắk Lắk (4), Cần Thơ (1), Đồng Nai (1), Lâm Đồng (1), Không xác định (17)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Long An (6), Phú Yên (4), Trà Vinh (3), Vĩnh Long (1), Hậu Giang (1), Bình Phước (1), Bến Tre (1), Bình Thuận (1), Tây Ninh (1), Không xác định (17)
  • Có quan hệ với 18 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 18 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 101 gói thầu với 11 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ DƯƠNG SINH BẢO như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 45 dự án với tổng số 138 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 76 gói (với 96 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 77 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây