Tìm kiếm thông tin doanh nghiệp

0318393634 - 0318393634

Thông tin chung của nhà thầu

Tên đơn vị (đầy đủ) 0318393634
Tên đơn vị (tiếng Anh) THIN PHAT BUILDING AND CONSULTING COMPANY LIMITED
Lượt xem 23
Mã số thuế 0318393634
Quốc gia cấp MST Việt Nam
Mã định danh vn0318393634
Địa chỉ trụ sở105/27/13 Đường Số 59, Phường An Hội Tây, Thành phố Hồ Chí Minh
Lĩnh vực kinh doanh Hàng hóa, Xây lắp, Phi tư vấn, Tư vấn
Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn một thành viên
Số nhân viên 10
Ngày phê duyệt 30/12/2025
Trạng thái nộp phí Đã nộp chi phí.

Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia.
Hãy xác thực tài khoản trên DauThau.Net để hệ thống tự động gửi thư nhắc bạn khi bạn quên gia hạn.
Người đại diện pháp luật ĐẶNG THÀNH TÚ
Chức vụ GIÁM ĐỐC
File đính kèm

Ngành nghề kinh doanh của 0318393634

1 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
2 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
3 Hoàn thiện công trình xây dựng
4 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
5 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
6 Bán buôn mô tô, xe máy, phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của mô tô, xe máy
7 G4669
8 M7110
9 M7410
10 Sản xuất các cấu kiện kim loại
11 Sản xuất thùng, bể chứa và dụng cụ chứa đựng bằng kim loại
12 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
13 Sửa chữa, bảo dưỡng máy móc, thiết bị
14 Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị điện
15 Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị khác
16 Xây dựng nhà để ở
17 Xây dựng nhà không để ở
18 Xây dựng công trình đường sắt
19 Xây dựng công trình đường bộ
20 Xây dựng công trình điện
21 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
22 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
23 Xây dựng công trình công ích khác
24 Xây dựng công trình thủy
25 Xây dựng công trình khai khoáng
26 Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
27 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
28 Phá dỡ
29 Chuẩn bị mặt bằng
30 Lắp đặt hệ thống điện
31 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính, vật liệu và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
32 Bán lẻ thảm, đệm, chăn, màn, rèm, vật liệu phủ tường và sàn
33 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu
Mở rộng
1 Lắp đặt hệ thống điện
2 Hoạt động thiết kế chuyên dụng
3 Phá dỡ
4 Hoàn thiện công trình xây dựng
5 Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị khác
6 Bán lẻ thảm, đệm, chăn, màn, rèm, vật liệu phủ tường và sàn
7 Xây dựng nhà không để ở
8 Xây dựng nhà để ở (Ngành nghề chính)
9 Sửa chữa, bảo dưỡng máy móc, thiết bị
10 Xây dựng công trình đường sắt
11 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
12 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
13 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
14 Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
15 Xây dựng công trình công ích khác
16 Chuẩn bị mặt bằng
17 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu
18 Xây dựng công trình đường bộ
19 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
20 Sản xuất thùng, bể chứa và dụng cụ chứa đựng bằng kim loại
21 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
22 Xây dựng công trình điện
23 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
24 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
25 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính, vật liệu và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
26 Sản xuất các cấu kiện kim loại
27 Bán buôn mô tô, xe máy, phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của mô tô, xe máy
28 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
29 Xây dựng công trình thủy
30 Xây dựng công trình khai khoáng
31 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
32 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
33 Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị điện
Mở rộng

Kết quả phân tích dữ liệu của nhà thầu

Để xem đầy đủ thông tin

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu 0318393634 như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Nhà thầu này cũng có thông tin trên Mạng đấu thầu tư nhân DauThau.Net với tên hồ sơ doanh nghiệp là CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÌN PHÁT.

Điểm năng lực nhà thầu

Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu và quy mô doanh nghiệp. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực nhà thầu nào mạnh hơn hay yếu hơn hoặc quyết định đến khả năng trúng thầu. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu và lĩnh vực, ngành nghề của mỗi doanh nghiệp. Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá năng lực nhà thầu
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Năng lực kinh nghiệm
???
Năng lực tài chính
???
Năng lực cạnh tranh
???
Quy mô doanh nghiệp
???
Lịch sử vi phạm
???

Để xem điểm năng lực nhà thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm năng lực nhà thầu.

Xếp hạng nhà thầu theo từng tiêu chí (Phạm vi toàn quốc)

Đây là thứ hạng của nhà thầu theo từng tiêu chí mà Phần mềm DauThau.info thống kê dựa theo lịch sử đấu thầu. Lưu ý là thống kê này hoàn toàn có thể sai do việc thu thập dữ liệu không đầy đủ từ Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia.
Chỉ tiêu Giá trị Xếp hạng toàn quốc
Tổng số gói thầu tham dự ??? ???
Tổng số gói thầu trúng ??? ???
Tổng số gói thầu trượt ??? ???
Tổng doanh số trúng thầu ??? ???

Để xem xếp hạng nhà thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem xếp hạng nhà thầu chi tiết.

Các biểu đồ thống kê dữ liệu

Tiện ích dành cho bạn

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Các bảng thống kê dữ liệu chi tiết

Góp điểm làm từ thiện

Top nhà thầu trúng thầu

STT
Nhà thầu
Gói thầu
STT: 1
Gói thầu: 6.372
STT: 2
Gói thầu: 5.780

Top nhà thầu trượt thầu

STT
Nhà thầu
Gói thầu
STT: 1
Gói thầu: 3.988
STT: 2
Gói thầu: 2.685
STT: 3
Gói thầu: 2.557
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây