Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
| Tên đơn vị (đầy đủ) | CÔNG TY TNHH RMG VIETNAM |
|
||||||||
| Tên đơn vị (tiếng Anh) | RMG VIETNAM COMPANY LIMITED | |||||||||
| Lượt xem | 1454 | |||||||||
| Mã số thuế | 0305797333 | |||||||||
| Quốc gia cấp MST | Việt Nam | |||||||||
| Mã định danh | vn0305797333 | |||||||||
| Địa chỉ trụ sở | 159/59 Trần Văn Đang, Phường Nhiêu Lộc, Thành phố Hồ Chí Minh | |||||||||
| Lĩnh vực kinh doanh | Hàng hóa | |||||||||
| Loại hình pháp lý | Công ty trách nhiệm hữu hạn một thành viên | |||||||||
| Ngày thành lập công ty | 24/06/2008 | |||||||||
| Số nhân viên | 142 | |||||||||
| Ngày phê duyệt | 16/09/2016 | |||||||||
| Trạng thái nộp phí |
Đã nộp chi phí.
Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. Hãy xác thực tài khoản trên DauThau.Net để hệ thống tự động gửi thư nhắc bạn khi bạn quên gia hạn. |
|||||||||
| Người đại diện pháp luật | LÊ THANH TÙNG | |||||||||
| Chức vụ | Giám đốc | |||||||||
| File đính kèm |
Điều lệ hoạt động của doanh nghiệp Sơ đồ tổ chức Giấy đăng ký kinh doanh
|
|||||||||
| Quy mô doanh nghiệp | Doanh nghiệp vừa | |||||||||
Ngành nghề kinh doanh của CÔNG TY TNHH RMG VIETNAM |
||||||||||
|
||||||||||
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
8:05 SA 12/10/2022 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
4:55 CH 12/10/2022 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
4:55 CH 12/10/2022 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:12 SA 01/07/2023 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
3:59 CH 05/07/2023 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:56 SA 01/07/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
10:38 SA 01/07/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 03/05/2026 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
12:05 CH 04/05/2026 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu CÔNG TY TNHH RMG VIETNAM như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 78 gói thầu, trong đó trúng 35 gói, trượt 14 gói, 20 chưa có kết quả, 9 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 34.04% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 47.78% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (57), Hà Nội (6), Không xác định (15)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (56), Hà Nội (6), Không xác định (16)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 6 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 17 nhà thầu trong 78 gói thầu, thắng 35 gói, thua 14 gói, 20 chưa có kết quả, 9 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 2 | 0% |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 11 | 0% |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 8 | 0% |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 4 | 0% |
| 0% | 10 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 35 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
CÔNG TY TNHH RMG VIETNAM đã trúng thầu gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm dây chuyền lắp ráp ASM do CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ CÔNG NGHIỆP BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
02/04/2026 16:59
CÔNG TY TNHH RMG VIETNAM đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 41: Đào tạo chuyên sâu khai thác vận hành dây chuyền SMT do M 2-BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
18/12/2025 09:45
CÔNG TY TNHH RMG VIETNAM đã trượt thầu gói thầu Mua sắm thiết bị hàn sóng do TRUNG TÂM SẢN XUẤT THIẾT BỊ ĐO ĐIỆN TỬ ĐIỆN LỰC MIỀN TRUNG-CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN TRUNG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trượt thầu
01/12/2025 16:05
CÔNG TY TNHH RMG VIETNAM đã trượt thầu gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm thiết bị cho dây chuyền SMT-07, SMT-08 (gồm 03 lô) do CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ CÔNG NGHIỆP BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trượt thầu
25/11/2025 09:09
CÔNG TY TNHH RMG VIETNAM đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hệ thống khắc laser tự động do CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ CÔNG NGHIỆP BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
10/10/2025 17:27
CÔNG TY TNHH RMG VIETNAM đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm hệ thống băng tải cho AOI Dual lane Line 05 do CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ CÔNG NGHIỆP BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
08/08/2025 18:19
CÔNG TY TNHH RMG VIETNAM đã trượt thầu gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị phục vụ sản xuất năm 2025 do TRUNG TÂM SẢN XUẤT THIẾT BỊ ĐO ĐIỆN TỬ ĐIỆN LỰC MIỀN TRUNG-CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN TRUNG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trượt thầu
19/04/2025 14:08
CÔNG TY TNHH RMG VIETNAM đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm dây chuyền SMT-06 (gồm 03 lô thiết bị) do CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ CÔNG NGHIỆP BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
06/02/2024 14:20
CÔNG TY TNHH RMG VIETNAM đã trượt thầu gói thầu Gói thầu số 12.3: Mua sắm dung môi, chất phủ do TRUNG TÂM SẢN XUẤT THIẾT BỊ ĐO ĐIỆN TỬ ĐIỆN LỰC MIỀN TRUNG-CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN TRUNG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trượt thầu
28/12/2023 14:04
CÔNG TY TNHH RMG VIETNAM đã trượt thầu gói thầu Gói thầu số 12.4: Mua sắm dung môi do TRUNG TÂM SẢN XUẤT THIẾT BỊ ĐO ĐIỆN TỬ ĐIỆN LỰC MIỀN TRUNG-CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN TRUNG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trượt thầu
21/11/2023 15:28
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH RMG VIETNAM có tham gia 78 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 35 gói, trượt thầu 14 gói, 20 gói chưa có kết quả, 9 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH RMG VIETNAM có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH RMG VIETNAM có quan hệ với 7 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH RMG VIETNAM đã từng đấu với 17 nhà thầu trong 78 gói thầu, thắng thầu 35 gói, thua 14 gói, 20 gói thầu chưa có kết quả, 9 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH RMG VIETNAM đã tham gia thầu tại 2 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH RMG VIETNAM đã tham gia thầu tại 2 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Giác ngộ có hai giai đoạn: Giác là giai đoạn thứ nhất, ví dụ khi con nghe được một kiến thức gì mới, có người nói với con một câu nói, bỗng con cảm thấy mình như được mở rộng tầm mắt, nhìn thấu được những điều mơ hồ trước đó, cái này được gọi là ‘giác’. Nhưng trong cả cuộc đời này của con, gặp phải bất cứ chuyện gì, đều phải xem xét lại thâm tâm mình, suy ngẫm, tìm hiểu, đêm ngày tích lũy, quá trình lâu ngày và dần thẩm thấu mọi điều này gọi là ‘ngộ’. "
Triệu Cách Vũ
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Thêm nhà thầu