Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
| Tên đơn vị (đầy đủ) | Công ty Cổ phần TELEMATIC |
|
| Tên đơn vị (tiếng Anh) | TELEMATIC JOINT STOCK COMPANY | |
| Lượt xem | 1249 | |
| Mã số thuế | 0103006614 | |
| Địa chỉ trụ sở | Phòng 206 Nhà 21 Phố Lý Nam Đế, Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội | |
| Địa chỉ trụ sở (Sau sáp nhập) | Thành phố Hà Nội | |
| Loại hình pháp lý | Công ty Cổ phần | |
| Ngày thành lập công ty | 04/08/2009 | |
| Số nhân viên | 50 | |
| Trạng thái công ty | Đang hoạt động | |
| Ngày phê duyệt | 17/09/2010 | |
| Trạng thái nộp phí |
Tài khoản chưa nộp phí duy trì. Sau ngày 31/03/2017 tài khoản sẽ hết hiệu lực.
Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. |
|
Ngành nghề kinh doanh của Công ty Cổ phần TELEMATIC |
||
|
|
||
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu Công ty Cổ phần TELEMATIC như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 49 gói thầu, trong đó trúng 29 gói, trượt 12 gói, 6 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 4.8% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 40.28% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (2), TP.Hồ Chí Minh (1), Phú Thọ (1), Hà Nội (3), An Giang (1), Cần Thơ (1), Cà Mau (1), Đồng Tháp (1), Đồng Nai (1), Lâm Đồng (1), Không xác định (41)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (2), TP.Hồ Chí Minh (1), Vĩnh Phúc (1), Hà Nội (3), Không xác định (42)
- Có quan hệ với 33 bên mời thầu
- Có quan hệ với 22 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 60 nhà thầu trong 37 gói thầu, thắng 19 gói, thua 10 gói, 6 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 5 nhà thầu trong 12 gói thầu, thắng thầu 10 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 5 | 0% |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 3 | 0% |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 5 | 0% |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 9 | 0% |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 4 | 0% |
| 0% | 0 | |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 2 | 0% |
| Không xác định | 1 | 0% |
| Tổng | 29 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Công ty Cổ phần TELEMATIC đã trượt thầu gói thầu Xây dựng hệ thống giám sát trực tuyến tình trạng vận hành mạng cáp quang của Tổng công ty Điện lực miền Nam (giai đoạn 3) do TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN NAM TNHH mời thầu với vai trò liên danh phụ của Liên danh Công ty TNHH Công Nghệ Hồng Cơ và Công ty Cổ phần Telematic (Tên viết tắt: Liên danh HONGCO-TELEMATIC).
- Kết quả: Trượt thầu
29/11/2025 15:00
Công ty Cổ phần TELEMATIC đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 5: Cung cấp và vận chuyển VTTB phần nhất thứ trạm; Dây dẫn, dây chống sét,cách điện, phụ kiện cho dây dẫn và dây chống sét; Cáp quang và phụ kiện phần đường dây đấu nối do Ban quản lý dự án các công trình điện miền Bắc - Chi nhánh Tổng công ty Truyền tải điện Quốc gia mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
29/11/2023 10:20
Công ty Cổ phần TELEMATIC đã trúng thầu gói thầu Cung cấp, lắp đặt, cấu hình và bàn giao hệ thống quản lý kiểm soát truy cập mạng (NAC) do Tổng công ty Truyền tải điện Quốc gia mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
26/07/2022 15:09
Công ty Cổ phần TELEMATIC đã trúng thầu gói thầu ĐTXD04: Thi công xây dựng; Mua sắm vật tư, thiết bị lắp đặt vào công trình. Dự án: Hệ thống giám sát quản lý vận hành 2 Nhà máy (lắp đặt tại trụ sở Công ty tại Thành phố Sơn La). do Công ty thủy điện Sơn La - Chi nhánh Tập đoàn điện lực Việt Nam mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
25/07/2022 15:28
Công ty Cổ phần TELEMATIC đã trượt thầu gói thầu Gói thầu số 1TB-TBA500LC: Cung cấp vật tư thiết bị nhất thứ cho sân phân phối 220kV do Ban Quản lý dự án Điện 1, Chi nhánh Tập đoàn Điện lực Việt Nam mời thầu với vai trò liên danh chính của Liên danh CÔNG TY CÔ PHẦN TELEMATIC - CÔNG TY CỔ PHẦN MÁY TÍNH TRUYỀN THÔNG ĐIỀU KHIỂN 3C(0101606975 - Công ty cổ phần Telematic,0100231314 - Công ty cổ phần Máy tính Truyền thông Điều khiển 3C).
- Kết quả: Trượt thầu
09/05/2022 09:26
Công ty Cổ phần TELEMATIC đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm phương tiện, thiết bị phục vụ công tác sửa chữa MBA do Công ty Lưới điện cao thế miền Bắc mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
27/05/2020 15:44
Công ty Cổ phần TELEMATIC đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 6: Cung cấp và lắp đặt hệ thống giám sát dầu online cho MBA 500 kV do Ban quản lý dự án các công trình Điện miền Nam - CN Tổng Công ty Truyền tải Điện Quốc Gia mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
14/05/2020 15:59
Công ty Cổ phần TELEMATIC đã trúng thầu gói thầu Gói 14: “Cung cấp vật tư và dịch vụ thay thế, lắp đặt các phụ kiện hư hỏng, bảo trì máy giám sát dầu Online (DGA)” do Truyền tải điện Gia Lai mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
14/05/2020 07:20
Công ty Cổ phần TELEMATIC đã trúng thầu gói thầu Mua sắm bản quyền phần mềm hệ thống an ninh bảo mật do Công ty Mua bán điện mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
24/12/2019 09:06
Công ty Cổ phần TELEMATIC đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 14: Cung cấp tụ chia áp do Tổng Công ty Truyền tải điện Quốc gia Công ty Truyền tải điện 2 mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
19/03/2018 16:51
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Cổ phần TELEMATIC có tham gia 49 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 29 gói, trượt thầu 12 gói, 6 gói chưa có kết quả, 2 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Cổ phần TELEMATIC có quan hệ với 33 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Cổ phần TELEMATIC có quan hệ với 22 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Cổ phần TELEMATIC đã từng đấu với 60 nhà thầu trong 37 gói thầu, thắng thầu 19 gói, thua 10 gói, 6 gói thầu chưa có kết quả, 2 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Cổ phần TELEMATIC đã từng liên danh với 5 nhà thầu trong 12 gói thầu, thắng thầu 10 gói, thua 2 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ phân tích mời bạn đăng ký gói VIP3
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Cổ phần TELEMATIC đã tham gia thầu tại 10 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Cổ phần TELEMATIC đã tham gia thầu tại 4 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người biết điều họ làm; thường họ biết tại sao mình làm điều mình làm; nhưng điều họ không biết là điều họ làm gây ra điều gì. "
Michel Foucault
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Thêm nhà thầu