Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
| Tên đơn vị (đầy đủ) | Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đất Rồng |
|
| Tên đơn vị (tiếng Anh) | Dat Rong Construction investment consultantcy joint stock company | |
| Lượt xem | 760 | |
| Mã số thuế | 0104051030 | |
| Quốc gia cấp MST | Việt Nam | |
| Mã định danh | vn0104051030 | |
| Địa chỉ trụ sở | Số Nhà 24, Ngõ 376 Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thành phố Hà Nội | |
| Website công ty | http://www.drcic.vn | |
| Loại hình pháp lý | Công ty Cổ phần | |
| Ngày thành lập công ty | 14/07/2009 | |
| Số nhân viên | 30 | |
| Ngày phê duyệt | 14/06/2017 | |
| Trạng thái nộp phí |
Đã nộp chi phí.
Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. Hãy xác thực tài khoản trên DauThau.Net để hệ thống tự động gửi thư nhắc bạn khi bạn quên gia hạn. |
|
| Người đại diện pháp luật | Lê Văn Tráng | |
| Chức vụ | Giám đốc | |
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đất Rồng như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 43 gói thầu, trong đó trúng 35 gói, trượt 7 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 75% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.37% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Nguyên (9), Quảng Ngãi (1), Hà Nội (9), Tuyên Quang (2), Cao Bằng (1), Điện Biên (1), Bắc Ninh (2), Hưng Yên (1), Đồng Nai (2), Không xác định (15)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Nguyên (2), Kon Tum (1), Hà Nội (9), Tuyên Quang (2), Cao Bằng (1), Điện Biên (1), Bắc Ninh (2), Thái Bình (1), Đồng Nai (2), Bắc Kạn (1), Không xác định (21)
- Có quan hệ với 25 bên mời thầu
- Có quan hệ với 27 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 15 nhà thầu trong 39 gói thầu, thắng 31 gói, thua 7 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 7 nhà thầu trong 4 gói thầu, thắng thầu 4 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 20 gói thầu với 10 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẤT RỒNG
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00016187
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội
Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa hình
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 3 | 0% |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 6 | 0% |
| 0% | 23 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 1 | 0% |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 35 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đất Rồng đã trúng thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi đầu tư xây dựng do Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình Giao thông và Nông nghiệp tỉnh Thái Nguyên mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
15/07/2026 11:34
Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đất Rồng đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 7: Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi do Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
20/06/2026 16:51
Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đất Rồng đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 16: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán do Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
20/06/2026 16:13
Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đất Rồng đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 7: Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi do Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
20/06/2026 15:57
Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đất Rồng đã trúng thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật do Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình Giao thông và Nông nghiệp tỉnh Thái Nguyên mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
13/02/2026 16:12
Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đất Rồng đã trúng thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật do Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình Giao thông và Nông nghiệp tỉnh Thái Nguyên mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
13/02/2026 15:22
Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đất Rồng đã trúng thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật do Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình Giao thông và Nông nghiệp tỉnh Thái Nguyên mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
13/02/2026 15:08
Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đất Rồng đã trúng thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật do Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình Giao thông và Nông nghiệp tỉnh Thái Nguyên mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
13/02/2026 08:54
Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đất Rồng đã trúng thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật do Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình Giao thông và Nông nghiệp tỉnh Thái Nguyên mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
13/02/2026 08:45
Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đất Rồng đã trúng thầu gói thầu Lập Báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư do Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình Giao thông và Nông nghiệp tỉnh Thái Nguyên mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
27/08/2025 14:05
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đất Rồng có tham gia 43 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 35 gói, trượt thầu 7 gói, 0 gói chưa có kết quả, 1 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đất Rồng có quan hệ với 25 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đất Rồng có quan hệ với 27 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đất Rồng đã từng đấu với 15 nhà thầu trong 39 gói thầu, thắng thầu 31 gói, thua 7 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 1 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đất Rồng đã từng liên danh với 7 nhà thầu trong 4 gói thầu, thắng thầu 4 gói, thua 0 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ phân tích mời bạn đăng ký gói VIP3
Tổng kết: Nhà thầu Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đất Rồng đã tham gia thầu tại 9 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đất Rồng đã tham gia thầu tại 10 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hôn nhân là một trong những chuyện quan trọng nhất của đời sống. Nhưng có lẽ là một trong những việc người ta ít cân đo nhất. "
Bê-Ga-Giơ
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Thêm nhà thầu