Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
| Tên đơn vị (đầy đủ) | ÚT HƯỜNG |
|
| Lượt xem | 555 | |
| Mã số thuế | 2000480938 | |
| Quốc gia cấp MST | Việt Nam | |
| Mã định danh | vn2000480938 | |
| Địa chỉ giao dịch | Tại nhà thuê, Ấp Sở Tại, Xã Thạnh Phú, Huyện Cái Nước, Tỉnh Cà Mau | |
| Địa chỉ trụ sở | Ấp Sở Tại, Xã Lương Thế Trân, Tỉnh Cà Mau | |
| Loại hình pháp lý | Loại hình khác | |
| Ngày thành lập công ty | 20/05/2016 | |
| Số nhân viên | 3 | |
| Ngày phê duyệt | 22/07/2020 | |
| Trạng thái nộp phí |
Đã nộp chi phí.
Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. |
|
| Người đại diện pháp luật | HUỲNH THỊ MÃI | |
| Chức vụ | CHỦ HỘ | |
| File đính kèm |
Điều lệ hoạt động của doanh nghiệp Sơ đồ tổ chức Giấy đăng ký kinh doanh
|
|
Ngành nghề kinh doanh của ÚT HƯỜNG |
||
|
Mở rộng
Mở rộng
|
||
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
12:04 SA 10/05/2023 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
2:22 CH 11/05/2023 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:02 SA 22/06/2023 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
2:40 CH 22/06/2023 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
1:19 SA 01/07/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
7:48 SA 01/07/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 19/07/2025 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
7:29 SA 22/07/2025 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
3:57 SA 01/04/2026 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
5:11 CH 04/05/2026 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu ÚT HƯỜNG như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 102 gói thầu, trong đó trúng 79 gói, trượt 18 gói, 1 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 57.83% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.01% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cà Mau (85), Hà Nội (1), Cần Thơ (3), Vĩnh Long (2), An Giang (5), Ninh Bình (1), Không xác định (8)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cà Mau (64), Hà Nội (1), Sóc Trăng (2), Trà Vinh (1), Kiên Giang (3), Cần Thơ (1), Bạc Liêu (10), An Giang (2), Nam Định (1), Không xác định (19)
- Có quan hệ với 23 bên mời thầu
- Có quan hệ với 15 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 28 nhà thầu trong 98 gói thầu, thắng 75 gói, thua 18 gói, 1 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 4 gói thầu, thắng thầu 4 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 3 | 0% |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 12 | 0% |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 29 | 0% |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 6 | 0% |
| 0% | 28 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 79 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
ÚT HƯỜNG đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 3: Mua con giống do Viện Nghiên cứu Sinh thái và Môi trường rừng mời thầu với vai trò liên danh phụ của Liên danh Cái Trăng - Út Hường. Cùng tham gia có 1 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trúng thầu
28/08/2026 11:21
ÚT HƯỜNG đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 01: Mua giống và vật tư do Trung Tâm Khuyến Nông Tỉnh Cà Mau mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
16/08/2026 16:02
ÚT HƯỜNG đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 01: Mua giống và vật tư do Trung Tâm Khuyến Nông Tỉnh Cà Mau mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
16/08/2026 15:39
ÚT HƯỜNG đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 01: Mua giống và vật tư do Trung Tâm Khuyến Nông Tỉnh Cà Mau mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
16/08/2026 14:59
ÚT HƯỜNG đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 01: Mua giống và vật tư do Trung Tâm Khuyến Nông Tỉnh Cà Mau mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
16/08/2026 10:55
ÚT HƯỜNG đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 01: Mua dụng cụ đo môi trường năm 2026 do Trung Tâm Khuyến Nông Tỉnh Cà Mau mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
29/06/2026 10:57
ÚT HƯỜNG đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 02: Mua sò huyết giống do Trung Tâm Khuyến Nông Tỉnh Cà Mau mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
06/06/2026 08:14
ÚT HƯỜNG đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 01: Mua giống và vật tư do Trung Tâm Khuyến Nông Tỉnh Cà Mau mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
15/05/2026 16:25
ÚT HƯỜNG đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 02: Mua lúa giống, vật tư do Trung Tâm Khuyến Nông Tỉnh Cà Mau mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
04/05/2026 17:12
ÚT HƯỜNG đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 01: Mua giống, vật tư do Trung Tâm Khuyến Nông Tỉnh Cà Mau mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
08/12/2025 17:15
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu ÚT HƯỜNG có tham gia 102 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 79 gói, trượt thầu 18 gói, 1 gói chưa có kết quả, 4 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu ÚT HƯỜNG có quan hệ với 23 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu ÚT HƯỜNG có quan hệ với 25 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu ÚT HƯỜNG đã từng đấu với 28 nhà thầu trong 98 gói thầu, thắng thầu 75 gói, thua 18 gói, 1 gói thầu chưa có kết quả, 4 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu ÚT HƯỜNG đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 4 gói thầu, thắng thầu 4 gói, thua 0 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ phân tích mời bạn đăng ký gói VIP3
Tổng kết: Nhà thầu ÚT HƯỜNG đã tham gia thầu tại 6 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu ÚT HƯỜNG đã tham gia thầu tại 9 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hạnh phúc không phải là thứ bạn trì hoãn cho tương lai; nó là thứ bạn thiết kế cho hiện tại. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Thêm nhà thầu