Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

dự án tưới Phan Rí - Phan Thiết

  Đang xem      
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 07:37 20/10/2015
Số KHLCNT
20151005575-00
Ngày đăng tải
07:37 20/10/2015
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên kế hoạch LCNT
dự án tưới Phan Rí - Phan Thiết
Chủ đầu tư
 Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Bình Thuận
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
 Dự án đầu tư
Trạng thái QĐ
 Đã có quyết định phê duyệt dự án đầu tư
Ngày phê duyệt
15/10/2015
Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 6
1.Xây lắp các hạng mục bổ sung trên kênh KT8 và kênh D14
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn đối ứng nguồn TPCP năm 2015 các chương trình, dự án ODA (lần 2)
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi,Trong nước,Không sơ tuyển,Một giai đoạn một túi hồ sơ
Phương thức LCNT
Thời gian LCNT
quý IV/2015
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
2.Xây lắp và TB các hạng mục bổ sung trên kênh KT3, D8-9 và kênh D8-17-7
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn đối ứng, nguồn TPCP năm 2015 các chương trình, dự án ODA (lần 2)
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi,Trong nước,Không sơ tuyển,Một giai đoạn một túi hồ sơ
Phương thức LCNT
Thời gian LCNT
quý IV/2015
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
3.Xây lắp các hạng mục bổ sung trên kênh KT7, D8-20, CT tại K2+267,3 3 CQĐ khu TĐC C2, cấp điện nhà quản lý D2-IMO và D10-IMO
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
vốn đối ứng, nguồn TPCP năm 2015 các chương trình, vốn ODA (lần 2)
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi,Trong nước,Không sơ tuyển,Một giai đoạn một túi hồ sơ
Phương thức LCNT
Thời gian LCNT
quý IV/2015
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
4.Lập HSMT và đánh giá HSDT các gói thầu số 82,83,84
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
15 ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn đối ứng, nguồn TPCP năm 2015 các chương trình, dự án ODA (lần 2)
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu,Trong nước,Không sơ tuyển,Một giai đoạn một túi hồ sơ
Phương thức LCNT
Thời gian LCNT
quý IV/2015
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
5.Tư vấn giám sát thi công các gói thầu số 82,83,84
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
Theo tiến độ thi công
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn đối ứng, nguồn TPCP năm 2015 các chương trình, vốn ODA (lần 2)
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi,Trong nước,Không sơ tuyển,Một giai đoạn một túi hồ sơ
Phương thức LCNT
Thời gian LCNT
Quý IV/2015
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
6.Kiểm toán hạng mục để khai thác hiệu quả dự án
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
10 ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn đối ứng, vốn TPCP năm 2015 các chương trình, vốn ODA (lần 2)
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi,Trong nước,Không sơ tuyển,Một giai đoạn một túi hồ sơ
Phương thức LCNT
Thời gian LCNT
quý IV/2015
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "dự án tưới Phan Rí - Phan Thiết". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "dự án tưới Phan Rí - Phan Thiết" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 Quốc tế của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây