Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.815.442.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.644.426.125 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.815.442.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.644.426.125 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,72%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Liên doanh Việt-Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 87: Kiểm toán hạng mục để khai thác hiệu quả dự án của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2.
22/03/2017 17:34
Bên mời thầu Liên doanh Việt-Nga Vietsovpetro đã đăng tải TBMT gói thầu số 87: Kiểm toán hạng mục để khai thác hiệu quả dự án của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/11/2016 10:48
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 84: Xây lắp các hạng mục bổ sung trên kênh KT7,D8-20, công trình tại K2+267,3, công qua đường KTC C2, cấp điện nhà quản lý D2-IMO và D10-IMO của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2.
08/04/2016 16:58
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 83: Xây lắp và thiết bị các hạng mục bổ sung trên kênh KT3, D8-9 và kênh D8-17-7 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2.
08/04/2016 16:55
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 82: Xây lắp các hạng mục bổ sung trên kênh KT8, D14 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng phát triển hạ tầng Bình Thuận
08/04/2016 16:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 84: Xây lắp các hạng mục bổ sung trên kênh KT7,D8-20, công trình tại K2+267,3, công qua đường KTC C2, cấp điện nhà quản lý D2-IMO và D10-IMO.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nam Tiến
08/04/2016 16:58
Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 83: Xây lắp và thiết bị các hạng mục bổ sung trên kênh KT3, D8-9 và kênh D8-17-7.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng và Phát triển kinh doanh
08/04/2016 16:55
Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 82: Xây lắp các hạng mục bổ sung trên kênh KT8, D14.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng phát triển hạ tầng Bình Thuận
08/04/2016 16:48
Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 đăng tải TBMT Xây lắp và thiết bị các hạng mục bổ sung trên kênh KT3, D8-9 và kênh D8-17-7 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/02/2016 08:56
Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 đăng tải KHLCNT Các hạng mục để khai thác có hiệu quả dự án dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết với 6 gói thầu.
05/01/2016 13:52
Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 đăng tải KHLCNT dự án tưới Phan Rí - Phan Thiết với 6 gói thầu.
20/10/2015 07:37
Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 đăng tải TBMT gói thầu số 72 - Xây lắp 08 mô hình thí điểm dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/01/2014 10:27
Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 đăng tải TBMT gói thầu số 74- Giám sát thi công và lắp đặt thiết bị gói thầu số 72 thuộc công trình xây dựng 08 mô hình thí điểm Dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/01/2014 10:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Liên doanh Việt-Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 87: Kiểm toán hạng mục để khai thác hiệu quả dự án của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2.
22/03/2017 17:34
Bên mời thầu Liên doanh Việt-Nga Vietsovpetro đã đăng tải TBMT gói thầu số 87: Kiểm toán hạng mục để khai thác hiệu quả dự án của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/11/2016 10:48
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 84: Xây lắp các hạng mục bổ sung trên kênh KT7,D8-20, công trình tại K2+267,3, công qua đường KTC C2, cấp điện nhà quản lý D2-IMO và D10-IMO của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2.
08/04/2016 16:58
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 83: Xây lắp và thiết bị các hạng mục bổ sung trên kênh KT3, D8-9 và kênh D8-17-7 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2.
08/04/2016 16:55
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 82: Xây lắp các hạng mục bổ sung trên kênh KT8, D14 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng phát triển hạ tầng Bình Thuận
08/04/2016 16:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Tưới Phan Rí - Phan Thiết 2 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hạnh phúc không phải đích đến; nó là phụ phẩm. "
Eleanor Roosevelt