Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 3

  Đang xem      
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 20:50 03/12/2018
Số KHLCNT
20181071297-00
Ngày đăng tải
20:50 03/12/2018
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên kế hoạch LCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 3
Chủ đầu tư
Tập đoàn Điện lực Việt Nam
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Số hiệu dự án
20180455248-00
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Trạng thái QĐ
Đã có quyết định phê duyệt dự án đầu tư
Ngày phê duyệt
26/07/2017
Số QĐ phê duyệt
121/QĐ-EVN
Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 13
1.Gói thầu số 2 (TV02-CSHT): Tư vấn giám sát một số hạng mục xây dựng dự án Cơ sở hạ tầng thuộc Trung tâm Điện lực Quảng Trạch
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
8 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn của EVN
Hình thức LCNT
Tự thực hiện, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2017
Hình thức HĐ
Trọn gói, Theo đơn giá cố định và Theo thời gian
Có sơ tuyển không
Không
2.Gói thầu số 8 (TV06-CSHT): Khảo sát, lập TKBVTC, dự toán và lập HSMT hạng mục cổng và hàng rào Nhà máy Nhiệt điện Quảng Trạch I
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
45 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn của EVN
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
3.Gói thầu số 9 (TV07-CSHT): Khảo sát, lập TKBVTC, dự toán và lập HSMT hạng mục hệ thống điện phục vụ thi công Nhà máy Nhiệt điện Quảng Trạch I
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
45 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn của EVN
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
4.Gói thầu số 10 (TV08-CSHT): Khảo sát, lập TKBVTC, dự toán và lập HSMT hạng mục sửa chữa, cải tạo nhà ở và nhà làm việc Ban QLDA
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
45 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn của EVN
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
5.Gói thầu số 11 (TV09-CSHT): Khảo sát, lập TKBVTC, dự toán và lập HSMT hạng mục kênh thoát nước hoàn trả
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
45 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn của EVN
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
6.Gói thầu số 12 (TV10-CSHT): Lập phương án rà phá và xử lý bom mìn, vật nổ trong phạm vi mặt bằng Trung tâm Điện lực Quảng trạch (giai đoạn xây dựng Dự án Nhà máy Nhiệt điện Quảng Trạch I)
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
1 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn của EVN
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
7.Gói thầu số 13(XL02-CSHT) Thi công cổng và hàng rào Nhà máy Nhiệt điện Quảng Trạch I
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
3 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn của EVN
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
8.Gói thầu số 14 (XL03-CSHT) Thi công hệ thống điện phục vụ thi công Nhà máy Nhiệt điện Quảng Trạch I
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
3 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn của EVN
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
9.Gói thầu số 15 (XL04-CSHT) Nâng cấp, cải tạo nhà ở và nhà làm việc ban QLDA
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
6 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn của EVN
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
10.Gói thầu số 16 (XL05-CSHT) Thi công kênh thoát nước hoàn trả
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
4 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn của EVN
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
11.Gói thầu số 17 (XL06-CSHT) Thi công rà phá xử lý bom mìn, vật nổ trong phạm vi mặt bằng trung tâm điện lực Quảng Trạch (giai đoạn xây dựng dự án Nhà máy Nhiệt điện Quảng Trạch I)
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
2 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn của EVN
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2017
Hình thức HĐ
Theo đơn giá cố định
Có sơ tuyển không
Không
12.Gói thầu số 18(XL07-CSHT) Thi công các hạng mục phòng chống bão lũ năm 2017
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
40 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn của EVN
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
13.Gói thầu số 19 (BH01-CSHT) Bảo hiểm thi công xây dựng một số hạng mục thuộc dự án Cơ sở hạ tầng Trung tâm Điện lực Quảng Trạch
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
36 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Phi tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn của EVN
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 3". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 3" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 Quốc tế của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 356

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây