Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 1 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 60 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 60 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,29%, Xây lắp 17,65%, Tư vấn 47,06%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 111.351.532.815 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.367.698.294 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 43,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,29%, Xây lắp 17,65%, Tư vấn 47,06%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 111.351.532.815 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.367.698.294 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 43,99%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 20 (TV11-CSHT+QT1): Tư vấn đấu thầu gói thầu EPC hạng mục Cảng nhập than và đê chắn sóng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2.
28/02/2019 15:17
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án Nhà máy Nhiệt điện Quảng Trạch I.
24/04/2018 08:08
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án Cơ sở hạ tầng thuộc Trung tâm điện lực Quảng Trạch.
24/04/2018 07:07
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03(XL01-CSHT+QT1): San gạt mặt bằng: Nhà máy chính, tuyến băng tải than, hệ thống nước làm mát từ cảng than vào nhà máy chính Nhiệt điện Quảng Trạch I của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2.
24/01/2018 09:38
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải kết quả gói thầu 09 (TV07-CSHT): Khảo sát, lập TKBVTC, dự toán và lập HSMT hạng mục hệ thống điện phục vụ thi công nhà máy nhiệt điện Quảng Trạch I của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2.
04/12/2017 15:18
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3 (TV03-QT1) Tư vấn đấu thầu và hỗ trợ thương thảo hợp đồng gói thầu EPC của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tư vấn Xây dựng Điện 3
20/11/2017 14:36
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11 (TV09-CSHT) Khảo sát, lập TKBVTC, dự toán và lập HSMT hạng mục Kênh thoát nước hoàn trả của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2.
11/10/2017 11:49
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03(XL01-CSHT+QT1): San gạt mặt bằng: Nhà máy chính, tuyến băng tải than, hệ thống nước làm mát từ cảng than vào nhà máy chính Nhiệt điện Quảng Trạch I của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/10/2017 17:16
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải TBMT 09 (TV07-CSHT): Khảo sát, lập TKBVTC, dự toán và lập HSMT hạng mục hệ thống điện phục vụ thi công nhà máy nhiệt điện Quảng Trạch I của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/09/2017 14:25
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11 (TV09-CSHT) Khảo sát, lập TKBVTC, dự toán và lập HSMT hạng mục Kênh thoát nước hoàn trả của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
28/08/2017 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 20 (TV11-CSHT+QT1): Tư vấn đấu thầu gói thầu EPC hạng mục Cảng nhập than và đê chắn sóng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HÀNG HẢI
28/02/2019 15:17
Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 3 với 13 gói thầu.
03/12/2018 20:50
Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đăng tải TBMT Gói thầu số 20 (TV11-CSHT+QT1): Tư vấn đấu thầu gói thầu EPC hạng mục Cảng nhập than và đê chắn sóng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/11/2018 13:47
Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh KHLCNT gói thầu số 20(TV11-CSHT) với 1 gói thầu.
10/10/2018 08:31
Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 5) điều chỉnh với 2 gói thầu.
17/08/2018 09:05
Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 5 với 1 gói thầu.
18/07/2018 13:54
Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 4 với 7 gói thầu.
19/05/2018 15:27
Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 5 với 15 gói thầu.
24/04/2018 13:47
Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đăng tải KHLCNT Dự án Nhà máy Nhiệt điện Quảng Trạch I với 10 gói thầu.
27/02/2018 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 20 (TV11-CSHT+QT1): Tư vấn đấu thầu gói thầu EPC hạng mục Cảng nhập than và đê chắn sóng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2.
28/02/2019 15:17
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án Nhà máy Nhiệt điện Quảng Trạch I.
24/04/2018 08:08
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án Cơ sở hạ tầng thuộc Trung tâm điện lực Quảng Trạch.
24/04/2018 07:07
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03(XL01-CSHT+QT1): San gạt mặt bằng: Nhà máy chính, tuyến băng tải than, hệ thống nước làm mát từ cảng than vào nhà máy chính Nhiệt điện Quảng Trạch I của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2.
24/01/2018 09:38
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải kết quả gói thầu 09 (TV07-CSHT): Khảo sát, lập TKBVTC, dự toán và lập HSMT hạng mục hệ thống điện phục vụ thi công nhà máy nhiệt điện Quảng Trạch I của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2.
04/12/2017 15:18
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3 (TV03-QT1) Tư vấn đấu thầu và hỗ trợ thương thảo hợp đồng gói thầu EPC của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tư vấn Xây dựng Điện 3
20/11/2017 14:36
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11 (TV09-CSHT) Khảo sát, lập TKBVTC, dự toán và lập HSMT hạng mục Kênh thoát nước hoàn trả của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2.
11/10/2017 11:49
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03(XL01-CSHT+QT1): San gạt mặt bằng: Nhà máy chính, tuyến băng tải than, hệ thống nước làm mát từ cảng than vào nhà máy chính Nhiệt điện Quảng Trạch I của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/10/2017 17:16
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải TBMT 09 (TV07-CSHT): Khảo sát, lập TKBVTC, dự toán và lập HSMT hạng mục hệ thống điện phục vụ thi công nhà máy nhiệt điện Quảng Trạch I của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/09/2017 14:25
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11 (TV09-CSHT) Khảo sát, lập TKBVTC, dự toán và lập HSMT hạng mục Kênh thoát nước hoàn trả của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
28/08/2017 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 61 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải 1 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải 17 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nhiệt điện 2 có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người phụ nữ cảm và nói theo trực giác của con tim nên chẳng bao giờ sai lầm. Không ai biết nói những lời sâu sắc và êm ái cho bằng người phụ nữ. Êm ái và sâu sắc, đó chính là con người họ. "
Victor Hugo