Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 4

  Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:27 19/05/2018
Số KHLCNT
20180548908-00
Ngày đăng tải
15:27 19/05/2018
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên kế hoạch LCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 4
Chủ đầu tư
Tập đoàn Điện lực Việt Nam
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Trạng thái QĐ
Đã có quyết định phê duyệt dự án đầu tư
Ngày phê duyệt
16/05/2018
Số QĐ phê duyệt
140/QĐ-EVN
Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 7
1.Gói thầu số 20 (TV11-CSHT+QT1): Tư vấn đấu thầu và quản lý hợp đồng gói thầu EPC hạng mục Cảng nhập than và đê chắn sóng
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
64 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn của EVN và vốn vay thương mại trong nước
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 6 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói, Theo đơn giá cố định và Theo thời gian
Có sơ tuyển không
Không
2.Gói thầu số 21 (TV12-CSHT+QT1): Tư vấn thẩm tra TKKT - TDT hạng mục Cảng nhập than và đê chắn sóng, hệ thống thiết bị trên Cảng nhập than
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
3 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn của EVN và vốn vay thương mại trong nước
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 12 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
3.Gói thầu số 22 (TV13-CSHT): Tư vấn kiểm toán quyết toán vốn đầu tư hoàn thành dự án Cơ sở hạ tầng
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
36 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn của EVN và vốn vay thương mại trong nước
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 12 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
4.Gói thầu số 23 (TV14-CSHT): Khảo sát, lập TKBVTC, dự toán và lập HSMT hạng mục: Đường vào TTĐL Quảng Trạch từ Quốc lộ 1A
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
45 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn của EVN và vốn vay thương mại trong nước
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 6 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
5.Gói thầu số 24 (EPC01-CSHT+QT1): Thiết kế, cung cấp hàng hóa và xây lắp (EPC) hạng mục Cảng nhập than và đê chắn sóng
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
35 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Hỗn hợp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn của EVN và vốn vay thương mại trong nước
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 9 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
6.Gói thầu số 25 (XL08-CSHT): Thi công xây dựng Đường vào TTĐL Quảng Trạch từ Quốc lộ 1A
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
5 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn của EVN và vốn vay thương mại trong nước
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 12 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
7.Gói thầu số 26 (GPMB 01-CSHT): Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính và cắm mốc phục vụ công tác bồi thường giải phóng mặt bằng phần diện tích còn lại của TTĐL Quảng Trạch
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
5 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Phi tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn của EVN và vốn vay thương mại trong nước
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 6 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 4". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 4" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 Quốc tế của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 529

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây