Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 8)

  Đang xem      
Tìm thấy: 09:13 14/10/2022
Mã KHLCNT
PL2200020066-00
Thời gian đăng tải
09:11 14/10/2022
Trạng thái đăng tải
Đã đăng tải
Tên kế hoạch LCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 8)
Mục tiêu đầu tư
Xây dựng hoàn thiện hệ thống hạ tầng kỹ thuật Khu đô thị Bắc sông Hiếu giai đoạn 2 nhằm chỉnh trang đô thị, phát triển không gian đô thị thành phố Đông Hà theo định hướng quy hoạch, khai thác tiềm năng thế mạnh khu vực và thu hút đầu tư nhằm phát triển kinh tế - xã hội, góp phần sớm đưa thành phố Đông Hà đạt các tiêu chí đô thị loại II. Tạo quỹ đất phục vụ cho nhu cầu xây dựng các công trình công cộng, công trình thương mại - dịch vụ, bố trí đất cho trụ sở các cơ quan hành chính, đất ở và bố trí
Hình thức quản lý dự án
Chủ đầu tư trực tiếp quản lý dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Số hiệu dự án
PR2200015494-00
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Chi đầu tư phát triển
Nhóm dự án
Nhóm B
Thời gian thực hiện dự án
5 Năm
Cơ quan ban hành quyết định
UBND tỉnh Quảng Trị
Ngày phê duyệt
13/10/2022
Số QĐ phê duyệt
2638/QĐ-UBND
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 5
1.Bảo hiểm công trình (hạng mục hào kỹ thuật, cấp nước, kênh thủy lợi)
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
36 tháng
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Phi tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu đấu giá quyền sử dụng đất của tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2022
Loại hợp đồng
Trọn gói
Sơ tuyển
Không
2.Giám sát thi công xây dựng hạng mục hào kỹ thuật và cấp nước
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
24 tháng
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu đấu giá quyền sử dụng đất của tỉnh
Hình thức LCNT
Tự thực hiện
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2022
Loại hợp đồng
Trọn gói
Sơ tuyển
Không
3.Thiết kế bản vẽ thi công hạng mục cây xanh
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
120 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu đấu giá quyền sử dụng đất của tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2022
Loại hợp đồng
Trọn gói
Sơ tuyển
Không
4.Xây lắp hạng mục hào kỹ thuật
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
24 tháng
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu đấu giá quyền sử dụng đất của tỉnh
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2022
Loại hợp đồng
Trọn gói
Sơ tuyển
Không
5.Xây lắp hạng mục cấp nước
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
18 tháng
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu đấu giá quyền sử dụng đất của tỉnh
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2022
Loại hợp đồng
Trọn gói
Sơ tuyển
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 8)". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 8)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây