Thông báo mời thầu

Xây lắp hạng mục hào kỹ thuật

Tìm thấy: 11:02 16/11/2022
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 8)
Tên gói thầu
Xây lắp hạng mục hào kỹ thuật
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu đấu giá quyền sử dụng đất của tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 26/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
137/QĐ-TTPTQĐ
Ngày phê duyệt
15/11/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Quảng Trị

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:02 16/11/2022
đến
15:00 26/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 26/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/11/2022 (25/04/2023)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng Châu Thành Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 1/222 Lê Lợi, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
2 Sở Xây dựng tỉnh Quảng Trị; Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 59 Hùng Vương, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị;
3 Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Quảng Trị Tư vấn lập E-HSMT Số 09 Lê Quý Đôn, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
4 Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Quảng Trị Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 09 Lê Quý Đôn, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
5 Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Quảng Trị Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 09 Lê Quý Đôn, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
6 Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Quảng Trị Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 09 Lê Quý Đôn, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
7 Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Quảng Trị Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 09 Lê Quý Đôn, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu.
Số quyết định
158/QĐ-TTPTQĐ
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 20/12/2022
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
16:39 20/12/2022

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào đất hố móng, vận chuyển đất thừa đổ tại khu vực san nền
5449.03
m3
2
Đắp đất hoàn trả K0,95
3135.44
m3
3
Đắp cát
177.93
m3
4
Lót bạt nilon, 1 lớp
74.46
m2
5
Đệm đá dăm 2x4
296.12
m3
6
Bê tông móng M150
468.52
m3
7
Bê tông móng M200
336.2
m3
8
Bê tông tường hố ga M150
95.8
m3
9
Bê tông xà mũ M200
21.91
m3
10
Bê tông tấm đan, tấm lát M250
22.53
m3
11
Cốt thép xà mũ
2252.88
kg
12
Cốt thép xà mũ, mạ kẽm nhúng nóng
368.9
kg
13
Cốt thép tấm đan, tấm bản
2650.65
kg
14
Thép hình, thép góc, mạ kẽm nhúng nóng
23072.23
kg
15
Cung cấp hào kỹ thuật 1 ngăn, B400-H300 (loại 2) - vỉa hè (đốt 2m)
566
đốt
16
Cung cấp hào kỹ thuật 1 ngăn, B400-H300 (loại 2) - vỉa hè (đốt 1m)
11
đốt
17
Cung cấp hào kỹ thuật 2 ngăn, B(200x400)-H300 (loại 3) - vỉa hè (đốt 2m)
286
đốt
18
Cung cấp hào kỹ thuật 2 ngăn, B(200x400)-H300 (loại 3) - vỉa hè (đốt 1m)
12
đốt
19
Cung cấp hào kỹ thuật 2 ngăn, B(200x300)-H300 (loại 4) - vỉa hè (đốt 2m)
806
đốt
20
Cung cấp hào kỹ thuật 2 ngăn, B(200x300)-H300 (loại 4) - vỉa hè (đốt 1m)
111
đốt
21
Lắp đặt các cấu kiện bê tông đúc sẵn
3995
Cấu kiện
22
Lắp đặt, nối hào kỹ thuật 1 ngăn, B400-H300 (loại 2) - vỉa hè (đốt 2m)
566
đốt
23
Lắp đặt, nối hào kỹ thuật 1 ngăn, B400-H300 (loại 2) - vỉa hè (đốt 1m)
11
đốt
24
Lắp đặt, nối hào kỹ thuật 2 ngăn, B(200x400)-H300 (loại 3) - vỉa hè (đốt 2m)
286
đốt
25
Lắp đặt, nối hào kỹ thuật 2 ngăn, B(200x400)-H300 (loại 3) - vỉa hè (đốt 1m)
12
đốt
26
Lắp đặt, nối hào kỹ thuật 2 ngăn, B(200x300)-H300 (loại 4) - vỉa hè (đốt 2m)
806
đốt
27
Lắp đặt, nối hào kỹ thuật 2 ngăn, B(200x300)-H300 (loại 4) - vỉa hè (đốt 1m)
111
đốt
28
Cung cấp và lắp đặt ống nhựa bằng phương pháp keo dán, đường kính ống 50mm, dày 2,3mm
74.1
m
29
Cung cấp và lắp đặt ống nhựa bằng phương pháp keo dán, đường kính ống 110mm, dày 3,4mm
439.75
m
30
Cung cấp và lắp đặt ống nhựa bằng phương pháp keo dán, đường kính ống 200mm, dày 5,9mm
60
m
31
Cung cấp và lắp đặt ống thép tráng kẽm bằng phương pháp hàn, đường kính DN100 (113.45 x 3.2)
4160
m
32
Cung cấp và lắp đặt co 90 nhựa bằng phương pháp keo dán, đường kính 110mm
353
cái
33
Cung cấp và lắp đặt nút bịt nhựa, đường kính 110mm
228
cái
34
Làm khe co
1208.26
m
35
Gia công lắp dựng và tháo dỡ ván khuôn
5485.22
m2
36
Dự phòng cho khối lượng phát sinh (Khi tham dự thầu, nhà thầu phải chào chi phí dự phòng cho khối lượng phát sinh đúng bằng giá trị quy định trong E-HSMT là 573.632.000 đồng)
573632000
đồng

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Quảng Trị như sau:

  • Có quan hệ với 141 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,90 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,98%, Xây lắp 46,38%, Tư vấn 6,81%, Phi tư vấn 3,83%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 699.940.335.502 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 651.807.097.036 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,88%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp hạng mục hào kỹ thuật". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp hạng mục hào kỹ thuật" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây