Thông báo mời thầu

Xây lắp hạng mục cấp nước

Tìm thấy: 07:40 25/11/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 8)
Tên gói thầu
Xây lắp hạng mục cấp nước
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu đấu giá quyền sử dụng đất của tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
146/QĐ-TTPTQĐ
Ngày phê duyệt
24/11/2022 09:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Quảng Trị
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:40 25/11/2022
đến
09:00 05/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
75.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/12/2022 (04/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Trường Hải Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Ngã ba đường Hoàng Diệu - Phạm Ngũ Lão, phường Đông Thanh, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
2 Sở Xây dựng Quảng Trị Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 59 Hùng Vương, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
3 Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Quảng Trị Tư vấn lập E-HSMT Số 09 Lê Quý Đôn, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
4 Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Quảng Trị Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 09 Lê Quý Đôn, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
5 Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Quảng Trị Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 09 Lê Quý Đôn, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
6 Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Quảng Trị Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 09 Lê Quý Đôn, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
7 Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Quảng Trị Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 09 Lê Quý Đôn, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cung cấp, lắp đặt ống nhựa HDPE bằng phương pháp hàn gia nhiệt, đường kính DN225, PN10-PE100 dày 13,4mm
669
m
2
Cung cấp, lắp đặt ống nhựa HDPE bằng phương pháp hàn gia nhiệt, đường kính DN160, PN10-PE100 dày 9,5mm
1140
m
3
Cung cấp, lắp đặt ống nhựa HDPE bằng phương pháp hàn gia nhiệt đường kính DN110, PN10-PE100 dày 6,6mm
3132
m
4
Cung cấp, lắp đặt ống nhựa HDPE bằng phương pháp măng sông đường kính DN63, PN8-PE80 dày 3,8mm
1640
m
5
Cung cấp, lắp đặt măng sông nhựa HDPE D63/50
32
cái
6
Cung cấp, lắp đặt ống lồng thép đen, đường kính ngoài D250 dày 6,35mm
181
m
7
Cung cấp, lắp đặt ống lồng thép đen, đường kính ngoài D200 dày 5,16mm
105
m
8
Cung cấp, lắp đặt ống lồng thép đen, đường kính ngoài D150 dày 4,78mm
367
m
9
Cung cấp, lắp đặt côn gang BB D200*150
1
cái
10
Cung cấp, lắp đặt đồng hồ đo lưu lượng BB D150
1
cái
11
Lắp mối nối mềm BE D225 (Gioăng đồng)
2
cái
12
Cung cấp, lắp đặt tê nhựa HDPE D225*225
2
cái
13
Cung cấp, lắp đặt tê nhựa HDPE D225*160
2
cái
14
Cung cấp, lắp đặt tê nhựa HDPE D225*110
7
cái
15
Cung cấp, lắp đặt tê nhựa HDPE D160*110
11
cái
16
Cung cấp, lắp đặt tê nhựa HDPE D110*110
22
cái
17
Cung cấp, lắp đặt BU nhựa HDPE D225
5
cái
18
Cung cấp, lắp đặt BU nhựa HDPE D160
4
cái
19
Cung cấp, lắp đặt BU nhựa HDPE D110
15
cái
20
Cung cấp, lắp đặt bích rổng thép D200
5
cái
21
Cung cấp, lắp đặt bích rổng thép D150
4
cái
22
Cung cấp, lắp đặt bích rổng thép D100
13
cái
23
Cung cấp, lắp đặt bích đặc thép D200
3
cái
24
Cung cấp, lắp đặt bích đặc thép D100
2
cái
25
Cung cấp, lắp đặt van mặt bích BB D200
5
cái
26
Cung cấp, lắp đặt van mặt bích BB D150
2
cái
27
Cung cấp, lắp đặt van mặt bích BB D100
43
cái
28
Cung cấp, lắp đặt mối nối mềm BE D150 (Gioăng đồng)
2
cái
29
Cung cấp, lắp đặt mối nối mềm BE D100 (Gioăng đồng)
43
cái
30
Cung cấp, lắp đặt cút nhựa HDPE D225 - 45o
4
cái
31
Cung cấp, lắp đặt cút nhựa HDPE D160 - 45o
3
cái
32
Cung cấp, lắp đặt cút nhựa HDPE D160 - 90o
1
cái
33
Cung cấp, lắp đặt cút nhựa HDPE D110 - 45o
72
cái
34
Cung cấp, lắp đặt cút nhựa HDPE D110 - 90o
6
cái
35
Cung cấp, lắp đặt côn nhựa HDPE D160*110
2
cái
36
Cung cấp, lắp đặt trụ cứu hoả D100 (loại 3 họng lấy nước)
30
cái
37
Cung cấp, lắp đặt đai khởi thuỷ HDPE D110*2''
23
cái
38
Cung cấp, lắp đặt đai khởi thuỷ HDPE D110*1''
13
cái
39
Cung cấp, lắp đặt van xả khí nhựa Hidroten D25
13
cái
40
Cung cấp, lắp đặt khâu nối ren ngoài HDPE D63
32
cái
41
Cung cấp, lắp đặt cút ren ngoài HDPE D63
16
cái
42
Cung cấp, lắp đặt van ren D50
16
cái
43
Cung cấp, lắp đặt van ren D25
13
cái
44
Cung cấp, lắp đặt nối thẳng hai đầu ren ngoài D1''x1'' (Líp nhựa HDPE)
13
cái
45
Chụp van gang cầu D150
59
nắp
46
Cung cấp, lắp đặt nút bịt nhựa HDPE D110
7
cái
47
Cung cấp, lắp đặt nút bịt nhựa HDPE D63
16
cái
48
Thử áp lực, khử trùng, súc xả đường ống nhựa HDPE đường kính ngoài (D225; D160; D110; D63)
1
toàn bộ
49
Cung cấp, lắp đặt ống nhựa HDPE bằng phương pháp măng sông, đường kính DN40, PN8-PE80, dày 2,4mm
1550
m
50
Cung cấp, lắp đặt măng sông nhựa HDPE D40/32
16
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Quảng Trị như sau:

  • Có quan hệ với 141 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,90 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,98%, Xây lắp 46,38%, Tư vấn 6,81%, Phi tư vấn 3,83%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 699.940.335.502 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 651.807.097.036 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,88%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp hạng mục cấp nước". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp hạng mục cấp nước" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 87

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây