04.MS

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
14
Số KHLCNT
Tên gói thầu
04.MS
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
1.397.533.000 VND
Ngày đăng tải
15:55 12/12/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
14/QĐ-CAH
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Công an huyện Kông Chro
Ngày phê duyệt
04/12/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0100109106 0100109106

TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI

1.387.512.750 VND 1.397.533.000 VND 40 ngày 20 ngày

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Trang thiết bị trung tâm điều hành Camera
0 0 E-HSDT 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Màn hình ghép 55 inch viền 3,5mm
4 Cái E-HSDT 45.980.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bộ chuyển đổi IR - RS232
1 Bộ E-HSDT 1.936.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Phụ kiện lắp đặt màn hình
1 Bộ E-HSDT 1.045.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Chân treo màn hình
4 Cái E-HSDT 6.270.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Thiết bị điều khiển/giải mã hình ảnh
1 Bộ E-HSDT 50.017.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Máy tính đồng bộ
1 Bộ E-HSDT 17.820.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Hệ thống quản lý camera
0 0 E-HSDT 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Server phần mềm quản lý nội dung
1 Cái E-HSDT 66.550.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Ổ cứng SSD Enterprise gắn server
1 Cái E-HSDT 4.180.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Khay chuyển đổi ổ cứng 2.5 inch to 3.5 inch
1 Cái E-HSDT 363.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Khay gắn ổ cứng máy tính 3.5 in
2 Cái E-HSDT 352.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Đầu ghi hình quản lý truy vết thông minh
1 Cái E-HSDT 17.776.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Ổ cứng lưu trữ
4 Cái E-HSDT 8.932.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Phần mềm quản lí, phân phối nội dung
1 License E-HSDT 23.100.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
License tìm kiếm thông minh
1 License E-HSDT 16.400.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bản quền kênh Video
15 License E-HSDT 1.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Tường lửa
1 Cái E-HSDT 36.135.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Thiết bị định tuyến / VPN server
1 Cái E-HSDT 10.197.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Module quang SFP+ 10 Gbps
2 Cái E-HSDT 330.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Thiết bị chuyển mạch 24 Port
1 Cái E-HSDT 5.566.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Dây nhảy CAT6 2M
12 Sợi E-HSDT 110.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bộ lưu điện 3KVA
1 Bộ E-HSDT 36.135.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Cáp HDMI 15M
6 Sợi E-HSDT 1.024.100 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Máng ghen SP 39x18mm
30 Mét E-HSDT 37.400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Ghen bán nguyệt D30
15 Mét E-HSDT 66.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Cáp điện 1x2,5mm
70 Mét E-HSDT 13.200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Ổ cắm điện
6 Cái E-HSDT 198.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Ổ Cắm Kéo Dài Đa Năng
2 Cái E-HSDT 330.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Tủ điện
1 Tủ E-HSDT 183.700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Atomat MCB 16A
3 Cái E-HSDT 107.250 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Atomat MCB 10A
2 Cái E-HSDT 103.400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Khung lắp đặt hệ thống màn hình ghép
1 Cái E-HSDT 7.700.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Gói vật tư phụ
1 Gói E-HSDT 1.100.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Hệ thống camera biển số
0 0 E-HSDT 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Camera 4MP (giám sát biển số)
5 Cái E-HSDT 37.719.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Hộp đấu dây kim loại ngoài trời
5 Hộp E-HSDT 374.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Phụ kiện lắp đặt camera trụ tròn
5 Bộ E-HSDT 374.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Thiết bị định tuyến / VPN clinet
5 Cái E-HSDT 2.805.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Module quang SFP+ 10 Gbps
5 Cái E-HSDT 330.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Hệ thống Camera truy vết
0 0,0000 E-HSDT 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Camera truy vết
22 Cái E-HSDT 11.473.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Thiết bị định tuyến / VPN clinet
16 Cái E-HSDT 2.805.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Module quang SFP+ 10 Gbps
16 Cái E-HSDT 330.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Ống ruột gà lõi thép PVC 32 phi 32
207 Mét E-HSDT 38.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Dây điện cấp nguồn Camera
286 Mét E-HSDT 27.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Dây cáp mạng CAT6 UTP
286 Mét E-HSDT 16.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Ổ điện
25 Cái E-HSDT 198.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Gói vật tư phụ
25 Cái E-HSDT 330.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Trụ, tay vươn, tủ lắp đặt thiết bị camera
0 0 E-HSDT 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Trụ sắt lắp đặt camera Biển Số
4 Cái E-HSDT 7.700.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Tay vươn lắp đặt Camera an ninh trên trụ đèn điện đường
15 Cái E-HSDT 1.100.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Tủ treo kỹ thuật cho Camera, ngoài trời
15 Cái E-HSDT 3.300.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Dây điện cấp nguồn cho tủ điện lực
1080 Mét E-HSDT 21.450 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Vật tư phụ triển khai
27 Gói E-HSDT 330.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây