Thông báo mời thầu

04.MS

Tìm thấy: 13:04 25/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Hệ thống camera an ninh huyện Kông Chro
Tên gói thầu
04.MS
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện (nguồn tiết kiệm chi năm 2023)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kông Chro, Tỉnh Gia Lai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 02/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
11/QĐ-CAH
Ngày phê duyệt
24/10/2024 13:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công an huyện Kông Chro
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:03 25/11/2024
đến
08:00 02/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 02/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.960.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu chín trăm sáu mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/12/2024 (01/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG HẢI NGÂN GIA LAI Tư vấn lập thiết kế Tổ 12 - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
2 Công ty TNHH Định giá Bến thành - Hà Nội Tư vấn thẩm định giá 236 Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG HẢI NGÂN GIA LAI Tư vấn lập E-HSMT Tổ 12 - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚ QUANG VINH PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT 86/P1 đường Chi Lăng - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
5 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG HẢI NGÂN GIA LAI Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 12 - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
6 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚ QUANG VINH PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 86/P1 đường Chi Lăng - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Trang thiết bị trung tâm điều hành Camera
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
2
Màn hình ghép 55 inch viền 3,5mm
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
3
Bộ chuyển đổi IR - RS232
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
4
Phụ kiện lắp đặt màn hình
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
5
Chân treo màn hình
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
6
Thiết bị điều khiển/giải mã hình ảnh
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
7
Máy tính đồng bộ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
8
Hệ thống quản lý camera
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
9
Server phần mềm quản lý nội dung
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
10
Ổ cứng SSD Enterprise gắn server
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
11
Khay chuyển đổi ổ cứng 2.5 inch to 3.5 inch
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
12
Khay gắn ổ cứng máy tính 3.5 in
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
13
Đầu ghi hình quản lý truy vết thông minh
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
14
Ổ cứng lưu trữ
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
15
Phần mềm quản lí, phân phối nội dung
1
License
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
16
License tìm kiếm thông minh
1
License
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
17
Bản quền kênh Video
15
License
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
18
Tường lửa
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
19
Thiết bị định tuyến / VPN server
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
20
Module quang SFP+ 10 Gbps
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
21
Thiết bị chuyển mạch 24 Port
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
22
Dây nhảy CAT6 2M
12
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
23
Bộ lưu điện 3KVA
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
24
Cáp HDMI 15M
6
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
25
Máng ghen SP 39x18mm
30
Mét
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
26
Ghen bán nguyệt D30
15
Mét
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
27
Cáp điện 1x2,5mm
70
Mét
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
28
Ổ cắm điện
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
29
Ổ Cắm Kéo Dài Đa Năng
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
30
Tủ điện
1
Tủ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
31
Atomat MCB 16A
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
32
Atomat MCB 10A
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
33
Khung lắp đặt hệ thống màn hình ghép
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
34
Gói vật tư phụ
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
35
Hệ thống camera biển số
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
36
Camera 4MP (giám sát biển số)
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
37
Hộp đấu dây kim loại ngoài trời
5
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
38
Phụ kiện lắp đặt camera trụ tròn
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
39
Thiết bị định tuyến / VPN clinet
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
40
Module quang SFP+ 10 Gbps
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
41
Hệ thống Camera truy vết
0,0000
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
42
Camera truy vết
22
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
43
Thiết bị định tuyến / VPN clinet
16
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
44
Module quang SFP+ 10 Gbps
16
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
45
Ống ruột gà lõi thép PVC 32 phi 32
207
Mét
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
46
Dây điện cấp nguồn Camera
286
Mét
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
47
Dây cáp mạng CAT6 UTP
286
Mét
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
48
Ổ điện
25
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
49
Gói vật tư phụ
25
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40
50
Trụ, tay vươn, tủ lắp đặt thiết bị camera
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
20
40

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "04.MS". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "04.MS" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây