Bom mìn

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Bom mìn
Tên dự án
Đầu tư xây dựng các tuyến đường kết nối vào Nhà ở xã hội Nhơn Bình
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
220.000.000 VND
Giá gói thầu
220.000.000 VND
Ngày quy đổi
10/05/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
47/QĐ-TTPTQĐ ngày 11/05/2021
Ngày phê duyệt
11/05/2021
Hoàn thành
15:36 17/05/2021
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0100512273 0100512273

TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG TRƯỜNG SƠN

143.042.000 VND 13 ngày 13
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây