Cấp nước cho bể cứu hỏa

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Cấp nước cho bể cứu hỏa
Tên dự án
Xây mới bể nước cứu hỏa tại các sân chơi A5 - B4 tập thể Cơ Khí; F2-F3 tập thể CSSV; F1 tập thể Xà Phòng và sân chơi nhà H tập thể Thuốc Lá Thăng Long, phường Thượng Đình
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
270.009.000 VND
Giá gói thầu
270.009.000 VND
Ngày quy đổi
23/02/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1896/QĐ-UBND ngày 18/04/2022
Ngày phê duyệt
18/04/2022
Hoàn thành
16:36 25/04/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0101624050 0101624050

Công ty Cổ phần Viwaco

270.009.000 VND 90 ngày 90
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây