Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 58 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 136 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 108 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 108 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.291.222.418 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.021.010.968 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.291.222.418 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.021.010.968 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,56%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình.
28/02/2023 17:34
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình.
28/02/2023 17:29
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình.
28/02/2023 17:27
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TĐT
28/02/2023 17:25
Chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường và thoát nước nhà D; đoạn cuối nhà C đến nhà H, tập thể thuốc lá Thăng Long và nhà F14 tập thể Cao Su, phường Thượng Đình.
30/08/2022 21:21
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình.
16/07/2022 15:01
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH HALECO
16/07/2022 15:00
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Cải tạo đường và thoát nước nhà D; đoạn cuối nhà C đến nhà H, tập thể thuốc lá Thăng Long và nhà F14 tập thể Cao Su, phường Thượng Đình của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình với 2 gói thầu.
30/05/2022 19:35
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG DÂN DỤNG HÀ NỘI
25/04/2022 16:37
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Cấp nước cho bể cứu hỏa của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình.
25/04/2022 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình công bố kết quả gói thầu Lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG NHÀ CAO TẦNG
28/02/2023 17:34
Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG DÂN DỤNG HÀ NỘI
28/02/2023 17:29
Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI
28/02/2023 17:27
Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TĐT
28/02/2023 17:25
Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư với 5 gói thầu.
31/08/2022 09:57
Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đăng tải KHLCNT Cải tạo đường và thoát nước nhà D; đoạn cuối nhà C đến nhà H, tập thể thuốc lá Thăng Long và nhà F14 tập thể Cao Su, phường Thượng Đình với 4 gói thầu.
30/08/2022 21:17
Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án chuẩn bị đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và phát triển xây dựng Quang Phát
16/07/2022 15:01
Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH HALECO
16/07/2022 15:00
Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG DÂN DỤNG HÀ NỘI
25/04/2022 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình.
28/02/2023 17:34
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình.
28/02/2023 17:29
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình.
28/02/2023 17:27
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TĐT
28/02/2023 17:25
Chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường và thoát nước nhà D; đoạn cuối nhà C đến nhà H, tập thể thuốc lá Thăng Long và nhà F14 tập thể Cao Su, phường Thượng Đình.
30/08/2022 21:21
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình.
16/07/2022 15:01
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH HALECO
16/07/2022 15:00
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Cải tạo đường và thoát nước nhà D; đoạn cuối nhà C đến nhà H, tập thể thuốc lá Thăng Long và nhà F14 tập thể Cao Su, phường Thượng Đình của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình với 2 gói thầu.
30/05/2022 19:35
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG DÂN DỤNG HÀ NỘI
25/04/2022 16:37
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Cấp nước cho bể cứu hỏa của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình.
25/04/2022 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải 58 KHLCNT, trong đó có 136 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải 12 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình đã đăng tải 32 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân Phường Thượng Đình có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tôi mở rộng lòng với sự lãnh đạm dịu dàng của thế giới. "
Albert Camus
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.