Cung cấp, lắp đặt hệ thống camera an ninh

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp, lắp đặt hệ thống camera an ninh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
98.056.000 VND
Ngày đăng tải
10:04 27/06/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
326/QĐ-HBT
Cơ quan phê duyệt
Trường THPT Hai Bà Trưng
Ngày phê duyệt
23/06/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn3301671825 3301671825

CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG PHÚC ANH HUẾ

98.056.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Thiết bị Camera IP IMOU IPC-A32EP-L
0
10 cái - Màu sắc: Trắng - Độ phân giải: 3.0MP(2304×1296) - Cảm biến 1/2.7” 2Megapixel Progressive CMOS - Ống kính: 3.6 (mm) Fixed Lens - Tính năng: Phát hiện chuyển động, phát hiện con người, phát hiện âm thanh bất thường, chế độ riêng tư, Smart tracking, Ghi âm, đàm thoại hai chiều - Số đèn LED hồng ngoại: 10 (m) - Nguồn điện DC 5V/1A - Thời gian bảo hành 24 tháng Trung Quốc 660.000
2 Thẻ nhớ Sandisk 64G- SDSQUNR - 064G- GN3MN, ULTRA USD, 100MB
0
10 cái - Loại SD: MicroSDXC - Dung lượng: 64GB - Tốc độ đọc: 100 MB/s - Màu sắc: Trắng, Xám - Thời gian bảo hành 24 tháng Trung Quốc 460.000
3 Camera quan sát Hikvision DS-2CD1021G2-LIU
0
9 cái - Độ phân giải: 1920 × 1080P - Tầm xa hồng ngoại/Ánh sáng trắng: 20/15 (m) - Hỗ trợ phát hiện người và phương tiện Smart Hybrid Light: công nghệ tiên tiến với tầm xa - Công nghệ nén H.265+ hiệu quả - Tích hợp Micro có khả năng thu âm - Chống nước và bụi IP67 - Thời gian bảo hành 24 tháng Trung Quốc 980.000
4 Camera quan sát IPC-F32FP
0
2 cái - Độ phân giải: 3 Megapixel (2304×1296) cảm biến CMOS kích thước 1/2.8” - Chuẩn nén H.265/H.264 - Tầm xa hồng ngoại 30m với công nghệ hồng ngoại thông minh - Hỗ trợ chế độ Wifi Hotspot (AP) - Tính năng phát hiện con người, phát hiện chuyển động, cấu hình khu vực - Tích hợp đèn Spotlight cảnh báo - Tích hợp mic - Hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ Micro SD, Max 512GB - Chuẩn chống nước IP67 - Chuẩn tương thích ONVIF - Thời gian bảo hành 24 tháng Trung Quốc 880.000
5 Camera HAC-HFW1200TP-S5
0
6 cái - Độ phân giải 2.0 Megapixel - Cảm biến hình ảnh: 1/2.7" CMOS - Ban đêm: Tầm xa hồng ngoại 30 (m) - Độ nhạy sáng: [email protected](0Lux IR LED on) - Hỗ đầu ghi: Có - Vị trí lắp đặt: Ngoài trời, Trong nhà - Chuẩn chống nước: IP67 - Nguồn điện đầu vào DC12V, PoE (802.3af) - Thời gian bảo hành 24 tháng Trung Quốc 620.000
6 Dây cáp mạng DS-1LN6UZC0
0DS-1LN6UZC0
2.500 m - Dây cáp mạng 8 lõi đồng nguyên chất, đường kính 0,51 ± 0,01 (mm) - Quy cách: 305 ± 1,5 (m/cuộn) Trung Quốc 12.000
7 Dây xúp 2 x 1.5 ( 2 x 30T ) Lion
0
170 m - Nhãn hiệu: Lion - Loại dây đôi mềm 2 ruột đồng (Cấp 5) Việt Nam 15.000
8 Thiết bị chuyển mạch TP-Link LS108G
TP-Link LS108G
2 cái - Tốc độ LAN: Gigabit 1000Mbps - Số cổng: 8 Cổng - Cổng kết nối: Cổng RJ45 10/100/1000Mbps tính năng tự động đàm phán, hỗ trợ Auto MDI/MDIX - Switch cổng quang: Không tích hợp - Switch quản lý: Unmanaged Switch - Switch POE: Không tích hợp - Kiểu Switch: Switch Gigabit 1000Mbps - Chất liệu vỏ: Vỏ thép - Mô tả khác: Công nghệ Ethernet Green giúp tiết kiệm điện năng tiêu thụ - Kiểm soát lưu lượng chuẩn IEEE 802.3x cung cấp sự truyền dữ liệu đáng tin cậy - Hỗ trợ QoS 802.1p/DSCP và tính năng IGMP snooping - Thời gian bảo hành 24 tháng Trung Quốc 560.000
9 Thiết bị chuyển mạch TP-Link LS108GP
TP-Link LS108GP
2 cái - Hãng sản xuất: TP-Link - Model: LS108GP - Tốc độ: 10/100/1000Mbps - Cổng kết nối: 8× 10/100/1000Mbps PoE+ RJ45 - Chuẩn kết nối: 802.3af/at PoE+ - Nguồn: 53.5 VDC / 1.31 A - Băng thông chuyển mạch: 16 Gbps - MAC Address Table 4K - Tính năng chính PoE+ (lên đến 250m) - Nhiệt độ hoạt động 0 – 40℃ - Nhiệt độ lưu trữ -40 – 70℃ - Độ ẩm hoạt động 10 – 90%, không ngưng tụ - Độ ẩm lưu trữ 5 – 90%, không ngưng tụ - Kích thước: 158×99×25 (mm) - Thời gian bảo hành 24 tháng Trung Quốc 928.000
10 Bộ chuyển đổi quang điện, hiệu TP-LINK, MC211CS- 20
TP-LINK, MC211CS- 20
4 cái - 1 cổng RJ45 10/100/1000Mbps Auto-Negotiation hỗ trợ Auto-MDI/MDIX - Tự động đàm phán chế độ truyền Half-Duplex/Full-Duplex - Áp dụng công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi quang duy nhất - Mở rộng khoảng cách sợi quang lên đến 2 (km) Trung Quốc 550.000
11 Bộ chuyển đổi quang điện, hiệu TP-LINK, MC212CS- 20
0TP-LINK, MC211CS- 20
4 cái - 1 cổng RJ45 10/100/1000Mbps Auto-Negotiation hỗ trợ Auto-MDI/MDIX - Tự động đàm phán chế độ truyền Half-Duplex/Full-Duplex - Áp dụng công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi quang duy nhất - Mở rộng khoảng cách sợi quang lên đến 2 (km) Trung Quốc 550.000
12 Bộ chuyển đổi quang điện AP1113-20A , Hiệu APTEK
AP1113-20A
2 cái - Hãng sản xuất: Aptek - Model: AP1113-20A - Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps - Bước sóng phát Tx: 1310 (nm) - Bước sóng thu Rx: 1550 (nm) - Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu - Loại tín hiệu: Single-Mode - Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 (km) - Thời gian bảo hành 24 tháng Trung Quốc 550.000
13 Bộ chuyển đổi quang điện AP1115-20B , Hiệu APTEK
0
2 cái - Xuất xứ: Trung Quốc - Hãng sản xuất: Aptek - Model: AP1115-20B - Bước sóng phát Tx: 1550 (nm) - Bước sóng thu Rx: 1310 (nm) - Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu - Loại tín hiệu: Single-Mode - Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 (km) - Thời gian bảo hành 24 tháng Trung Quốc 550.000
14 Cáp HDMI 10M Ugreen 10110 hỗ trợ 3D,4K
10110
3 cái - Xuất xứ: Trung Quốc - Hãng sản xuất: Ugreen - Model: 10110 - Chiều dài: 10m - Hỗ trợ: 3D, ull HD, HDCP, Ethernet - HDMI: 1.4, cáp đủ 19 sợi. Đầu mạ vàng 24K - Độ phân giải hỗ trợ: HD720P (1280x720@60Hz), HD1080P (1920x1080@60hz) - Audio: Dolby True HD, DTS, DTS-HD Master Audio, Audio return channel - Băng thông: 10.2 Gbps Trung Quốc 480.000
15 Bộ định tuyến TPLink Acher C50
Acher C50
2 cái - Xuất xứ: Trung Quốc - Hãng sản xuất: TP-Link - Model: Acher C50 - Dòng điện vào: 9VDC/0.85A - Chuẩn Wi-Fi: Wi-Fi 5 (802.11ac) - Băng tần sóng: 2.4GHz & 5GHz - Độ mạnh của sóng (các thiết bị mạng): 300Mbps (2.4GHz), 867Mbps (5GHz) - Cổng giao tiếp: 4 x cổng LAN 10/100Mbps, 1 x cổng WAN 10/100Mbps - Tính năng khác: Trang bị 4 ăng-ten làm tăng đáng kể phạm vi phủ sóng và tính ổn định cho thiết bị - Hàng chính hãng, bảo hành 12 tháng Trung Quốc 620.000
16 Thiết bị mạng TPL TL-SG1024D
TPL TL-SG1024D
2 cái - Xuất xứ: Trung Quốc - Hãng sản xuất: TP-Link - Model: TL-SG1024D - Loại thiết bị: Switch - Hiệu suất + Switching Capacity: 48Gbps - Tốc độ chuyển gói: 35.7Mpps - Bảng địa chỉ MAC: 8K - Khung Jumbo: 10KB - Vỏ bằng thép, gắn được trên tủ Rack 19 inch - Hàng chính hãng, bảo hành 12 tháng Trung Quốc 1.950.000
17 Đầu ghi hình DS-7632NXI-K2
DS-7632NXI-K2
1 cái - Xuất xứ: Trung Quốc - Hãng sản xuất: Western Digital - Model: DS-7632NXI-K2 - Loại thiết bị: Đầu ghi IP - Số kênh: 32 (kênh) - Chuẩn nén: H.265+/ H.265 - Độ phân giải ghi hình: Ghi hình 4K - Cổng ra HDMI độ phân giải 4K (3840×2160)/30 Hz - Cổng ra VGA độ phân giải 1920×1080/60 Hz - Hỗ trợ 2 ổ cứng, dung lượng tối đa mỗi ổ 10TB - Hỗ trợ 1 kênh chụp hình khuôn mặt, 4 kênh nhận diện khuôn mặt - Hỗ trợ 16 thư viện ảnh, tối đa 20.000 ảnh khuôn mặt - Hỗ trợ 32 kênh phát hiện chuyển động người/ phương tiện - Nguồn cấp: DC 12V - Kích thước: 385×315×52(mm) - Thời gian bảo hành 24 tháng Trung Quốc 4.850.000
18 Ổ cứng HDD 2T WD
2T WD
1 cái - Xuất xứ: Trung Quốc - Hãng sản xuất: Western Digital - Loại thiết bị: Ổ cứng ghi hình - Dung lượng: 2TB - Tốc độ vòng quay (RPM): 5400 RPM - Cache: 64MB - Thời gian bảo hành 24 tháng Trung Quốc 3.500.000
19 Công cải tạo hệ thống camera cũ, camera mới, kiểm tra toàn bộ tổng thể, hướng dẫn và bàn giao
0
31 công - Công cải tạo hệ thống camera cũ, camera mới, kiểm tra toàn bộ tổng thể, hướng dẫn và bàn giao Việt Nam 500.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây