Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.478.148.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.158.385.749 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.478.148.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.158.385.749 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,84%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Hai Bà Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm tài sản, trang thiết bị thư viện của trường THPT Hai Bà Trưng của chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EDUCATION SOLUTIONS VIỆT NAM
26/08/2026 14:53
Bên mời thầu Trường THPT Hai Bà Trưng đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm tài sản, trang thiết bị thư viện của trường THPT Hai Bà Trưng của chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2026 15:57
Bên mời thầu Trường THPT Hai Bà Trưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm tài sản, trang thiết bị thư viện của trường THPT Hai Bà Trưng của chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:13
Bên mời thầu Trường THPT Hai Bà Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY LẮP KK
27/06/2026 10:07
Bên mời thầu Trường THPT Hai Bà Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống camera an ninh của chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG PHÚC ANH HUẾ
27/06/2026 10:04
Bên mời thầu Trường THPT Hai Bà Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị (màn hình Led, hệ thống ấm thanh) của dự án của chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HIẾU THUẬN
27/06/2026 09:14
Bên mời thầu Trường THPT Hai Bà Trưng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng giáo viên, sửa chữa hệ thống camera an ninh Trường THPT Hai Bà Trưng của chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng với 3 gói thầu.
26/05/2026 16:33
Bên mời thầu Trường THPT Hai Bà Trưng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng giáo viên, sửa chữa hệ thống camera an ninh Trường THPT Hai Bà Trưng của chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng với 3 gói thầu.
26/05/2026 16:32
Bên mời thầu Trường THPT Hai Bà Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế BVTC, dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ
26/05/2026 16:21
Bên mời thầu Trường THPT Hai Bà Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá vật liệu, thiết bị của chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TT.HUẾ
26/05/2026 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Hai Bà Trưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
12/06/2025 11:11
Trường THPT Hai Bà Trưng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm trang thiết bị dạy học Trường THPT Hai Bà Trưng với 2 gói thầu.
12/06/2025 11:09
Trường THPT Hai Bà Trưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TST 123
14/08/2024 18:32
Trường THPT Hai Bà Trưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MIỀN TRUNG 232
14/08/2024 18:31
Trường THPT Hai Bà Trưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
14/08/2024 18:30
Trường THPT Hai Bà Trưng đăng tải KHLCNT Kế hoạch sửa chữa và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Trường THPT Hai Bà Trưng;Hạng mục: Xây dựng nhà để xe học sinh (phần mở rộng mái lợp) với 3 gói thầu.
14/08/2024 18:28
Trường THPT Hai Bà Trưng công bố kết quả gói thầu Thuê xe đưa đón đội tuyển Điền kinh, Bóng bàn tham gia thi đấu Giai đoạn 2, Hội khoẻ Phù Đổng toàn quốc lần thứ X, năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nguyễn Hoàng
24/07/2024 00:08
Trường THPT Hai Bà Trưng đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán gói thầu: Thuê xe đưa đón đội tuyển Điền kinh, Bóng bàn tham gia thi đấu Giai đoạn 2, Hội khoẻ Phù Đổng toàn quốc lần thứ X, năm 2024 với 1 gói thầu.
23/07/2024 23:55
Trường THPT Hai Bà Trưng công bố kết quả gói thầu Thuê phòng nghỉ đội tuyển Điền kinh tham gia thi đấu Giai đoạn 2, Hội khoẻ Phù Đổng toàn quốc lần thứ X.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ CÔNG VỤ CÔNG AN THÀNH PHỐ
23/07/2024 23:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Hai Bà Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm tài sản, trang thiết bị thư viện của trường THPT Hai Bà Trưng của chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EDUCATION SOLUTIONS VIỆT NAM
26/08/2026 14:53
Bên mời thầu Trường THPT Hai Bà Trưng đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm tài sản, trang thiết bị thư viện của trường THPT Hai Bà Trưng của chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2026 15:57
Bên mời thầu Trường THPT Hai Bà Trưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm tài sản, trang thiết bị thư viện của trường THPT Hai Bà Trưng của chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:13
Bên mời thầu Trường THPT Hai Bà Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY LẮP KK
27/06/2026 10:07
Bên mời thầu Trường THPT Hai Bà Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống camera an ninh của chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG PHÚC ANH HUẾ
27/06/2026 10:04
Bên mời thầu Trường THPT Hai Bà Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị (màn hình Led, hệ thống ấm thanh) của dự án của chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HIẾU THUẬN
27/06/2026 09:14
Bên mời thầu Trường THPT Hai Bà Trưng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng giáo viên, sửa chữa hệ thống camera an ninh Trường THPT Hai Bà Trưng của chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng với 3 gói thầu.
26/05/2026 16:33
Bên mời thầu Trường THPT Hai Bà Trưng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng giáo viên, sửa chữa hệ thống camera an ninh Trường THPT Hai Bà Trưng của chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng với 3 gói thầu.
26/05/2026 16:32
Bên mời thầu Trường THPT Hai Bà Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế BVTC, dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ
26/05/2026 16:21
Bên mời thầu Trường THPT Hai Bà Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá vật liệu, thiết bị của chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TT.HUẾ
26/05/2026 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng là chủ đầu tư của 41 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hai Bà Trưng là chủ đầu tư có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Quyền lực của người dạy thường là trở ngại của người muốn học. "
Marcus Tullius Cicero
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026