Supply and installation of security camera systems

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Supply and installation of security camera systems
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
98.056.000 VND
Publication date
10:04 27/06/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
326/QĐ-HBT
Approval Entity
Hai Ba Trung High School
Approval date
23/06/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3301671825 3301671825

CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG PHÚC ANH HUẾ

98.056.000 VND 30 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Thiết bị Camera IP IMOU IPC-A32EP-L
0
10 cái - Màu sắc: Trắng - Độ phân giải: 3.0MP(2304×1296) - Cảm biến 1/2.7” 2Megapixel Progressive CMOS - Ống kính: 3.6 (mm) Fixed Lens - Tính năng: Phát hiện chuyển động, phát hiện con người, phát hiện âm thanh bất thường, chế độ riêng tư, Smart tracking, Ghi âm, đàm thoại hai chiều - Số đèn LED hồng ngoại: 10 (m) - Nguồn điện DC 5V/1A - Thời gian bảo hành 24 tháng Trung Quốc 660,000
2 Thẻ nhớ Sandisk 64G- SDSQUNR - 064G- GN3MN, ULTRA USD, 100MB
0
10 cái - Loại SD: MicroSDXC - Dung lượng: 64GB - Tốc độ đọc: 100 MB/s - Màu sắc: Trắng, Xám - Thời gian bảo hành 24 tháng Trung Quốc 460,000
3 Camera quan sát Hikvision DS-2CD1021G2-LIU
0
9 cái - Độ phân giải: 1920 × 1080P - Tầm xa hồng ngoại/Ánh sáng trắng: 20/15 (m) - Hỗ trợ phát hiện người và phương tiện Smart Hybrid Light: công nghệ tiên tiến với tầm xa - Công nghệ nén H.265+ hiệu quả - Tích hợp Micro có khả năng thu âm - Chống nước và bụi IP67 - Thời gian bảo hành 24 tháng Trung Quốc 980,000
4 Camera quan sát IPC-F32FP
0
2 cái - Độ phân giải: 3 Megapixel (2304×1296) cảm biến CMOS kích thước 1/2.8” - Chuẩn nén H.265/H.264 - Tầm xa hồng ngoại 30m với công nghệ hồng ngoại thông minh - Hỗ trợ chế độ Wifi Hotspot (AP) - Tính năng phát hiện con người, phát hiện chuyển động, cấu hình khu vực - Tích hợp đèn Spotlight cảnh báo - Tích hợp mic - Hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ Micro SD, Max 512GB - Chuẩn chống nước IP67 - Chuẩn tương thích ONVIF - Thời gian bảo hành 24 tháng Trung Quốc 880,000
5 Camera HAC-HFW1200TP-S5
0
6 cái - Độ phân giải 2.0 Megapixel - Cảm biến hình ảnh: 1/2.7" CMOS - Ban đêm: Tầm xa hồng ngoại 30 (m) - Độ nhạy sáng: [email protected](0Lux IR LED on) - Hỗ đầu ghi: Có - Vị trí lắp đặt: Ngoài trời, Trong nhà - Chuẩn chống nước: IP67 - Nguồn điện đầu vào DC12V, PoE (802.3af) - Thời gian bảo hành 24 tháng Trung Quốc 620,000
6 Dây cáp mạng DS-1LN6UZC0
0DS-1LN6UZC0
2.500 m - Dây cáp mạng 8 lõi đồng nguyên chất, đường kính 0,51 ± 0,01 (mm) - Quy cách: 305 ± 1,5 (m/cuộn) Trung Quốc 12,000
7 Dây xúp 2 x 1.5 ( 2 x 30T ) Lion
0
170 m - Nhãn hiệu: Lion - Loại dây đôi mềm 2 ruột đồng (Cấp 5) Việt Nam 15,000
8 Thiết bị chuyển mạch TP-Link LS108G
TP-Link LS108G
2 cái - Tốc độ LAN: Gigabit 1000Mbps - Số cổng: 8 Cổng - Cổng kết nối: Cổng RJ45 10/100/1000Mbps tính năng tự động đàm phán, hỗ trợ Auto MDI/MDIX - Switch cổng quang: Không tích hợp - Switch quản lý: Unmanaged Switch - Switch POE: Không tích hợp - Kiểu Switch: Switch Gigabit 1000Mbps - Chất liệu vỏ: Vỏ thép - Mô tả khác: Công nghệ Ethernet Green giúp tiết kiệm điện năng tiêu thụ - Kiểm soát lưu lượng chuẩn IEEE 802.3x cung cấp sự truyền dữ liệu đáng tin cậy - Hỗ trợ QoS 802.1p/DSCP và tính năng IGMP snooping - Thời gian bảo hành 24 tháng Trung Quốc 560,000
9 Thiết bị chuyển mạch TP-Link LS108GP
TP-Link LS108GP
2 cái - Hãng sản xuất: TP-Link - Model: LS108GP - Tốc độ: 10/100/1000Mbps - Cổng kết nối: 8× 10/100/1000Mbps PoE+ RJ45 - Chuẩn kết nối: 802.3af/at PoE+ - Nguồn: 53.5 VDC / 1.31 A - Băng thông chuyển mạch: 16 Gbps - MAC Address Table 4K - Tính năng chính PoE+ (lên đến 250m) - Nhiệt độ hoạt động 0 – 40℃ - Nhiệt độ lưu trữ -40 – 70℃ - Độ ẩm hoạt động 10 – 90%, không ngưng tụ - Độ ẩm lưu trữ 5 – 90%, không ngưng tụ - Kích thước: 158×99×25 (mm) - Thời gian bảo hành 24 tháng Trung Quốc 928,000
10 Bộ chuyển đổi quang điện, hiệu TP-LINK, MC211CS- 20
TP-LINK, MC211CS- 20
4 cái - 1 cổng RJ45 10/100/1000Mbps Auto-Negotiation hỗ trợ Auto-MDI/MDIX - Tự động đàm phán chế độ truyền Half-Duplex/Full-Duplex - Áp dụng công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi quang duy nhất - Mở rộng khoảng cách sợi quang lên đến 2 (km) Trung Quốc 550,000
11 Bộ chuyển đổi quang điện, hiệu TP-LINK, MC212CS- 20
0TP-LINK, MC211CS- 20
4 cái - 1 cổng RJ45 10/100/1000Mbps Auto-Negotiation hỗ trợ Auto-MDI/MDIX - Tự động đàm phán chế độ truyền Half-Duplex/Full-Duplex - Áp dụng công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi quang duy nhất - Mở rộng khoảng cách sợi quang lên đến 2 (km) Trung Quốc 550,000
12 Bộ chuyển đổi quang điện AP1113-20A , Hiệu APTEK
AP1113-20A
2 cái - Hãng sản xuất: Aptek - Model: AP1113-20A - Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps - Bước sóng phát Tx: 1310 (nm) - Bước sóng thu Rx: 1550 (nm) - Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu - Loại tín hiệu: Single-Mode - Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 (km) - Thời gian bảo hành 24 tháng Trung Quốc 550,000
13 Bộ chuyển đổi quang điện AP1115-20B , Hiệu APTEK
0
2 cái - Xuất xứ: Trung Quốc - Hãng sản xuất: Aptek - Model: AP1115-20B - Bước sóng phát Tx: 1550 (nm) - Bước sóng thu Rx: 1310 (nm) - Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu - Loại tín hiệu: Single-Mode - Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 (km) - Thời gian bảo hành 24 tháng Trung Quốc 550,000
14 Cáp HDMI 10M Ugreen 10110 hỗ trợ 3D,4K
10110
3 cái - Xuất xứ: Trung Quốc - Hãng sản xuất: Ugreen - Model: 10110 - Chiều dài: 10m - Hỗ trợ: 3D, ull HD, HDCP, Ethernet - HDMI: 1.4, cáp đủ 19 sợi. Đầu mạ vàng 24K - Độ phân giải hỗ trợ: HD720P (1280x720@60Hz), HD1080P (1920x1080@60hz) - Audio: Dolby True HD, DTS, DTS-HD Master Audio, Audio return channel - Băng thông: 10.2 Gbps Trung Quốc 480,000
15 Bộ định tuyến TPLink Acher C50
Acher C50
2 cái - Xuất xứ: Trung Quốc - Hãng sản xuất: TP-Link - Model: Acher C50 - Dòng điện vào: 9VDC/0.85A - Chuẩn Wi-Fi: Wi-Fi 5 (802.11ac) - Băng tần sóng: 2.4GHz & 5GHz - Độ mạnh của sóng (các thiết bị mạng): 300Mbps (2.4GHz), 867Mbps (5GHz) - Cổng giao tiếp: 4 x cổng LAN 10/100Mbps, 1 x cổng WAN 10/100Mbps - Tính năng khác: Trang bị 4 ăng-ten làm tăng đáng kể phạm vi phủ sóng và tính ổn định cho thiết bị - Hàng chính hãng, bảo hành 12 tháng Trung Quốc 620,000
16 Thiết bị mạng TPL TL-SG1024D
TPL TL-SG1024D
2 cái - Xuất xứ: Trung Quốc - Hãng sản xuất: TP-Link - Model: TL-SG1024D - Loại thiết bị: Switch - Hiệu suất + Switching Capacity: 48Gbps - Tốc độ chuyển gói: 35.7Mpps - Bảng địa chỉ MAC: 8K - Khung Jumbo: 10KB - Vỏ bằng thép, gắn được trên tủ Rack 19 inch - Hàng chính hãng, bảo hành 12 tháng Trung Quốc 1,950,000
17 Đầu ghi hình DS-7632NXI-K2
DS-7632NXI-K2
1 cái - Xuất xứ: Trung Quốc - Hãng sản xuất: Western Digital - Model: DS-7632NXI-K2 - Loại thiết bị: Đầu ghi IP - Số kênh: 32 (kênh) - Chuẩn nén: H.265+/ H.265 - Độ phân giải ghi hình: Ghi hình 4K - Cổng ra HDMI độ phân giải 4K (3840×2160)/30 Hz - Cổng ra VGA độ phân giải 1920×1080/60 Hz - Hỗ trợ 2 ổ cứng, dung lượng tối đa mỗi ổ 10TB - Hỗ trợ 1 kênh chụp hình khuôn mặt, 4 kênh nhận diện khuôn mặt - Hỗ trợ 16 thư viện ảnh, tối đa 20.000 ảnh khuôn mặt - Hỗ trợ 32 kênh phát hiện chuyển động người/ phương tiện - Nguồn cấp: DC 12V - Kích thước: 385×315×52(mm) - Thời gian bảo hành 24 tháng Trung Quốc 4,850,000
18 Ổ cứng HDD 2T WD
2T WD
1 cái - Xuất xứ: Trung Quốc - Hãng sản xuất: Western Digital - Loại thiết bị: Ổ cứng ghi hình - Dung lượng: 2TB - Tốc độ vòng quay (RPM): 5400 RPM - Cache: 64MB - Thời gian bảo hành 24 tháng Trung Quốc 3,500,000
19 Công cải tạo hệ thống camera cũ, camera mới, kiểm tra toàn bộ tổng thể, hướng dẫn và bàn giao
0
31 công - Công cải tạo hệ thống camera cũ, camera mới, kiểm tra toàn bộ tổng thể, hướng dẫn và bàn giao Việt Nam 500,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second