Giám sát thi công

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Giám sát thi công
Tên dự án
Trường Tiểu học Ngô Quyền (điểm trường làng Châm Aneh); Hạng mục: Sửa chữa nhà học 05 phòng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
5.420.000 VND
Giá gói thầu
5.420.000 VND
Ngày quy đổi
07/05/2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Ngày phê duyệt
07/05/2021
Hoàn thành
25/11/2021
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
07/QĐXD-THNQ ngày 07/05/2021 File chỉ có thể tải về bằng Internet Explorer, vui lòng xem hướng dẫn tại đây!
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5901004633 5901004633

Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và xây dựng Phúc Nguyên Gia Lai

5.420.000 VND 0 VND 30 Ngày
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây