Gói 04: Tư vấn rà phá bom mìn

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói 04: Tư vấn rà phá bom mìn
Tên dự án
Cầu Tây Đô, huyện Phong Điền, thành phố Cần Thơ
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
89.825.000 VND
Giá gói thầu
89.825.000 VND
Ngày quy đổi
05/10/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 1262/QĐ-UBND ngày 08/11/2022
Ngày phê duyệt
08/11/2021
Hoàn thành
10:15 25/04/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Liên danh Công ty TNHH Một thành viên 622 và Lữ đoàn 25 - Quân khu 9

79.722.000 VND 60 ngày 60
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây