Gói thầu số 1: Xây lắp

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
48
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
299.354.606 VND
Giá dự toán
294.903.000 VND
Ngày đăng tải
18:02 17/12/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Phi tư vấn
Số quyết định phê duyệt
238/QĐ-THCSLQV ngày 8 tháng 11 năm 2023
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG THCS LÊ QUỐC VIỆT
Ngày phê duyệt
08/11/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn1201497584 1201497584

CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HỮU KHANG

292.217.419,4707 VND 292.217.000 VND 60 ngày 09/11/2023

Hạng mục công việc

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hạng mục công việc tại đây
STT Danh mục dịch vụ Mô tả dịch vụ Khối lượng Địa điểm thực hiện Đơn vị tính Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Thành tiền (VNĐ) Thao tác
1 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ bên trong nhà (tính 10% công) Theo quy định tại Chương V 670.44 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 1.827 1.224.894
2 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ bên ngoài nhà (công tính 30%) Theo quy định tại Chương V 398.49 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 4.699 1.872.505
3 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà (tính 10% công) Theo quy định tại Chương V 559.78 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 1.827 1.022.718
4 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt trần, đáy sê nô ngoài nhà (tính 10%) Theo quy định tại Chương V 76.252 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 1.827 139.312
5 Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà (tính 30%) Theo quy định tại Chương V 119.547 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 35.459 4.239.017
6 Bả bằng bột bả vào tường trong nhà (tính 10%) Theo quy định tại Chương V 67.044 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 35.459 2.377.313
7 Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà (tính 10%) Theo quy định tại Chương V 7.6252 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 41.580 317.056
8 Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong nhà (tính 10%) Theo quy định tại Chương V 55.978 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 41.580 2.327.565
9 Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ Theo quy định tại Chương V 434.79 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 51.334 22.319.510
10 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ Theo quy định tại Chương V 1230.22 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 45.995 56.583.969
11 Lắp dựng dàn giáo thép thi công, giàn giáo ngoài, chiều cao <=16 m tính Theo quy định tại Chương V 7.2352 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang 100m2 2.386.181 17.264.497
12 Vệ sinh, chà nhám rong rêu trên bề mặt tường cột, trụ hiện trạng (tính 20% ĐM) Theo quy định tại Chương V 196.63 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 3.190 627.250
13 Vệ sinh, chà nhám rong rêu trên bề mặt xà, dầm, trần hiện trạng (tính 20%ĐM) Theo quy định tại Chương V 30.195 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 3.722 112.386
14 Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (công tính 50%) Theo quy định tại Chương V 226.825 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 39.518 8.963.670
15 Cạo lớp sơn trên bề mặt kim loại (công tính 20%) Theo quy định tại Chương V 112.448 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 10.635 1.195.884
16 Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (công tính 50%) Theo quy định tại Chương V 112.448 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 34.780 3.910.941
17 Tháo dỡ cửa cổng bằng thủ công Theo quy định tại Chương V 3.116 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 11.629 36.236
18 Lắp dựng cửa khung sắt Theo quy định tại Chương V 3.116 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 940.914 2.931.888
19 Tháo dỡ gạch ốp tường, cột Theo quy định tại Chương V 13.92 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 31.981 445.176
20 Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 400x400, vữa XM mác 75 Theo quy định tại Chương V 13.92 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 265.665 3.698.057
21 Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph Theo quy định tại Chương V 0.3072 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m3 353.572 108.617
22 Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp I Theo quy định tại Chương V 3.5328 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m3 202.059 713.834
23 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150 Theo quy định tại Chương V 0.384 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m3 1.606.021 616.712
24 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200 Theo quy định tại Chương V 0.889 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m3 1.696.041 1.507.780
25 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép 6mm Theo quy định tại Chương V 0.0165 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang tấn 23.431.524 386.620
26 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép 8mm Theo quy định tại Chương V 0.0118 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang tấn 23.431.524 276.492
27 Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật Theo quy định tại Chương V 0.0444 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang 100m2 19.121.958 849.015
28 Lắp dựng cột thép các loại Theo quy định tại Chương V 0.0881 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang tấn 5.786.902 509.826
29 Thép cột D90x1,8 mạ kẽm Theo quy định tại Chương V 70.47 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang kg 25.096 1.768.515
30 Thép bản 6mm Theo quy định tại Chương V 17.63 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang kg 22.098 389.588
31 Bulong D14, L=500 Theo quy định tại Chương V 24 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang cái 19.305 463.320
32 Gia công vì kèo, giằng cột thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m Theo quy định tại Chương V 0.2183 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang tấn 15.586.630 3.402.561
33 Lắp dựng vì kèo, giằng cột thép khẩu độ <= 18 m Theo quy định tại Chương V 0.2165 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang tấn 4.233.744 916.606
34 Thép D42x1,8 mạ kẽm Theo quy định tại Chương V 160.2 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang kg 25.096 4.020.379
35 Thép hộp 30x30x1,4 mạ kẽm Theo quy định tại Chương V 56.33 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang kg 25.096 1.413.658
36 Lắp dựng xà gồ thép Theo quy định tại Chương V 0.2045 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang tấn 28.288.763 5.785.052
37 Lợp mái che tường bằng tôn mạ màu dày 4,5zem Theo quy định tại Chương V 0.8005 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang 100m2 19.446.816 15.567.176
38 Nilong lót (VT+NC) Theo quy định tại Chương V 3.6 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 3.861 13.900
39 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200 Theo quy định tại Chương V 0.288 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m3 1.684.192 485.047
40 Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp I Theo quy định tại Chương V 4.3245 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m3 202.059 873.804
41 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150 Theo quy định tại Chương V 0.6263 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m3 1.606.021 1.005.851
42 Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x18, chiều dày <=30cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75 Theo quy định tại Chương V 0.646 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m3 1.765.703 1.140.644
43 Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 Theo quy định tại Chương V 3.23 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 99.791 322.325
44 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200 Theo quy định tại Chương V 0.889 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m3 1.696.041 1.507.780
45 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép 6mm Theo quy định tại Chương V 0.0165 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang tấn 23.431.524 386.620
46 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép 8mm Theo quy định tại Chương V 0.0118 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang tấn 23.431.524 276.492
47 Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật Theo quy định tại Chương V 0.0444 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang 100m2 19.121.958 849.015
48 Lắp dựng cột thép các loại Theo quy định tại Chương V 0.0881 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang tấn 5.786.902 509.826
49 Thép cột D90x1,8 mạ kẽm Theo quy định tại Chương V 70.47 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang kg 25.096 1.768.515
50 Thép bản 6mm Theo quy định tại Chương V 17.63 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang kg 22.098 389.588
51 Bulong D14, L=500 Theo quy định tại Chương V 24 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang cái 19.305 463.320
52 Gia công vì kèo, giằng cột thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m Theo quy định tại Chương V 0.1838 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang tấn 15.586.630 2.864.823
53 Lắp dựng vì kèo, giằng cột thép khẩu độ <= 18 m Theo quy định tại Chương V 0.1838 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang tấn 4.133.359 759.711
54 Thép D42x1,8 mạ kẽm Theo quy định tại Chương V 127.49 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang kg 25.096 3.199.489
55 Thép hộp 30x30x1,4 mạ kẽm Theo quy định tại Chương V 56.33 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang kg 25.096 1.413.658
56 Lắp dựng xà gồ thép hộp 30x60x1,8 Theo quy định tại Chương V 0.1673 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang tấn 3.526.346 589.958
57 Lợp mái che tường bằng tôn mạ màu dày 4,5zem Theo quy định tại Chương V 0.6767 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang 100m2 19.446.816 13.159.660
58 Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85 Theo quy định tại Chương V 0.0853 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang 100m3 38.039.752 3.244.791
59 Nilong lót (VT+NC) Theo quy định tại Chương V 61.625 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 3.861 237.934
60 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200 Theo quy định tại Chương V 3.3188 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m3 1.684.192 5.589.496
61 Tháo dỡ cửa bằng thủ công Theo quy định tại Chương V 2.73 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 11.629 31.747
62 Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph Theo quy định tại Chương V 0.54 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m3 588.122 317.586
63 Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm Theo quy định tại Chương V 1.212 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m3 305.747 370.565
64 Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m Theo quy định tại Chương V 24.805 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 8.722 216.349
65 Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao <= 6m Theo quy định tại Chương V 0.2167 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m3 549.484 119.073
66 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột tiết diện <=0,1m2, chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200 Theo quy định tại Chương V 0.192 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m3 2.358.071 452.750
67 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép 6mm, chiều cao <= 6m Theo quy định tại Chương V 0.0056 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang tấn 24.488.221 137.134
68 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép 10mm, chiều cao <= 6m Theo quy định tại Chương V 0.0163 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang tấn 24.488.221 399.158
69 Ván khuôn gỗ, ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật Theo quy định tại Chương V 0.0384 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang 100m2 20.515.567 787.798
70 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2, vữa bê tông mác 200 Theo quy định tại Chương V 1.0016 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m3 2.235.884 2.239.461
71 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép 6mm, chiều cao <= 6m Theo quy định tại Chương V 0.0166 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang tấn 25.834.808 428.858
72 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép 8mm, chiều cao <= 6m Theo quy định tại Chương V 0.0516 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang tấn 25.834.808 1.333.076
73 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép 10mm, chiều cao <= 6m Theo quy định tại Chương V 0.0161 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang tấn 25.834.808 415.940
74 Ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan Theo quy định tại Chương V 0.1803 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang 100m2 20.223.103 3.646.225
75 Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x18, chiều dày <=30cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75 Theo quy định tại Chương V 0.594 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m3 1.765.703 1.048.828
76 Lát nền, sàn, tiết diện gạch 300x300, vữa XM mác 75 Theo quy định tại Chương V 3.96 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 185.527 734.687
77 Lát nền, sàn, tiết diện gạch 400x400, vữa XM mác 75 Theo quy định tại Chương V 25.42 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 191.679 4.872.480
78 Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x18, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75 Theo quy định tại Chương V 2.8336 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m3 1.850.019 5.242.214
79 Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 Theo quy định tại Chương V 35.425 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 60.202 2.132.656
80 Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 Theo quy định tại Chương V 35.695 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 82.021 2.927.740
81 Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 Theo quy định tại Chương V 3.84 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 196.120 753.101
82 Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 75 Theo quy định tại Chương V 18.81 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 93.931 1.766.842
83 Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75 Theo quy định tại Chương V 1.96 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 50.960 99.882
84 Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng … Theo quy định tại Chương V 1.96 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 265.335 520.057
85 Đục nhám mặt bê tông Theo quy định tại Chương V 31.77 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 15.952 506.795
86 Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600, vữa XM mác 75 Theo quy định tại Chương V 41.67 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 262.272 10.928.874
87 Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm Theo quy định tại Chương V 10.435 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 104.368 1.089.080
88 Cửa đi khung nhôm hệ 700, kính dày 4,8ly (bao gồm khung bảo vệ + ổ khóa) Theo quy định tại Chương V 5.675 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 1.222.645 6.938.510
89 Cửa sổ khung nhôm hệ 700, kính dày 4,8ly (bao gồm khung bảo vệ ) Theo quy định tại Chương V 4.76 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 1.158.295 5.513.484
90 Lắp dựng xà gồ thép Theo quy định tại Chương V 0.0672 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang tấn 28.288.763 1.901.005
91 Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ Theo quy định tại Chương V 0.2723 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang 100m2 19.446.816 5.295.368
92 Trần prima khung kim loại nổi 600x600 (VT+NC) Theo quy định tại Chương V 26.46 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 160.874 4.256.726
93 Vệ sinh, chà nhám rong rêu trên bề mặt tường cột, trụ hiện trạng (tính 20% ĐM) Theo quy định tại Chương V 117.452 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 3.190 374.672
94 Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ Theo quy định tại Chương V 100.492 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 50.896 5.114.641
95 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ Theo quy định tại Chương V 39.88 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 44.196 1.762.536
96 Lắp đặt các loại đèn led dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng Theo quy định tại Chương V 2 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang bộ 226.936 453.872
97 Lắp đặt quạt đảo trần Theo quy định tại Chương V 2 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang cái 874.045 1.748.090
98 Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc Theo quy định tại Chương V 2 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang cái 58.750 117.500
99 Lắp đặt CB 2P-20A Theo quy định tại Chương V 1 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang cái 130.411 130.411
100 Lắp đặt dây đơn, loại dây 1.5mm2 Theo quy định tại Chương V 30 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m 14.345 430.350
101 Lắp đặt dây đơn, loại dây 2,5mm2 Theo quy định tại Chương V 20 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m 20.714 414.280
102 Lắp đặt ống nhựa bảo hộ dây dẫn, đường kính 16mm Theo quy định tại Chương V 15 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m 43.725 655.875
103 Băng keo điện Theo quy định tại Chương V 1 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang cuồn 6.435 6.435
104 Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m Theo quy định tại Chương V 0.872 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang 100m2 2.325.461 2.027.802
105 Tôn phẳng che đầu mái dày 4,5zem(VT+NC) Theo quy định tại Chương V 1.32 Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang m2 150.805 199.063
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây