Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Xây lắp

Tìm thấy: 17:00 23/10/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí từ ngân sách cấp huyện năm 2023 đã giao đơn vị (kinh phí chi thường xuyên không giao tự chủ) + Nguồn kinh phí từ ngân sách cấp huyện (sự nghiệp giáo dục) năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 31/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
205/QĐ-THCSLQV ngày 19 tháng 10 năm 2023
Ngày phê duyệt
19/10/2023 16:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:57 23/10/2023
đến
07:30 31/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 31/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/10/2023 (29/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH XD và TMDV Thái An Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán ấp Thuận An, Xã Long Thuận, Thị xã Gò Công, Tiền Giang
2 Công Ty TNHH Thiết Kế & Xây Dựng Hưng Lộc Gò Công Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Đường Khu dân cư Ao cá Bác Hồ, Khu phố 4, Phường 3, Thị xã Gò Công, Tỉnh Tiền Giang
3 Phòng Kinh Tế Và Hạ Tầng Huyện Gò Công Đông Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khu phố Hòa Thơm 1 - Thị trấn Tân Hòa - Huyện Gò Công Đông - Tiền Giang
4 Công Ty TNHH Nam Sông Trà Tư vấn lập E-HSMT Ấp Tân Thạnh, Xã Xuân Đông, Huyện Chợ Gạo, tỉnh Tiền Giang
5 Công Ty TNHH MTV Tư Vấn Xây Dựng Thạc Minh Nhiên Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 365 đường huyện 5, Tổ 6, Ấp Vạn Thành, Xã Bình Nghị, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
6 Công Ty TNHH Nam Sông Trà Tư vấn đánh giá E-HSDT Ấp Tân Thạnh, Xã Xuân Đông, Huyện Chợ Gạo, tỉnh Tiền Giang
7 Công Ty TNHH MTV Tư Vấn Xây Dựng Thạc Minh Nhiên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 365 đường huyện 5, Tổ 6, Ấp Vạn Thành, Xã Bình Nghị, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ bên trong nhà (tính 10% công)
670.44
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
2
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ bên ngoài nhà (công tính 30%)
398.49
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
3
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà (tính 10% công)
559.78
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
4
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt trần, đáy sê nô ngoài nhà (tính 10%)
76.252
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
5
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà (tính 30%)
119.547
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
6
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà (tính 10%)
67.044
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
7
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà (tính 10%)
7.6252
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
8
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong nhà (tính 10%)
55.978
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
9
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
434.79
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
10
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1230.22
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
11
Lắp dựng dàn giáo thép thi công, giàn giáo ngoài, chiều cao <=16 m tính
7.2352
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
12
Vệ sinh, chà nhám rong rêu trên bề mặt tường cột, trụ hiện trạng (tính 20% ĐM)
196.63
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
13
Vệ sinh, chà nhám rong rêu trên bề mặt xà, dầm, trần hiện trạng (tính 20%ĐM)
30.195
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
14
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (công tính 50%)
226.825
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
15
Cạo lớp sơn trên bề mặt kim loại (công tính 20%)
112.448
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
16
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (công tính 50%)
112.448
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
17
Tháo dỡ cửa cổng bằng thủ công
3.116
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
18
Lắp dựng cửa khung sắt
3.116
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
19
Tháo dỡ gạch ốp tường, cột
13.92
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
20
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 400x400, vữa XM mác 75
13.92
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
21
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.3072
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
22
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp I
3.5328
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
23
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
0.384
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
24
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.889
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép 6mm
0.0165
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép 8mm
0.0118
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
27
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0444
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
28
Lắp dựng cột thép các loại
0.0881
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
29
Thép cột D90x1,8 mạ kẽm
70.47
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
30
Thép bản 6mm
17.63
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
31
Bulong D14, L=500
24
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
32
Gia công vì kèo, giằng cột thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.2183
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
33
Lắp dựng vì kèo, giằng cột thép khẩu độ <= 18 m
0.2165
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
34
Thép D42x1,8 mạ kẽm
160.2
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
35
Thép hộp 30x30x1,4 mạ kẽm
56.33
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
36
Lắp dựng xà gồ thép
0.2045
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
37
Lợp mái che tường bằng tôn mạ màu dày 4,5zem
0.8005
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
38
Nilong lót (VT+NC)
3.6
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
39
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.288
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
40
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp I
4.3245
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
41
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
0.6263
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
42
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x18, chiều dày <=30cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
0.646
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
43
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
3.23
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
44
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.889
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép 6mm
0.0165
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép 8mm
0.0118
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
47
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0444
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
48
Lắp dựng cột thép các loại
0.0881
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
49
Thép cột D90x1,8 mạ kẽm
70.47
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60
50
Thép bản 6mm
17.63
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường Trung học cơ sở Lê Quốc Việt, địa chỉ: ấp Bờ Kinh, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang
60

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây