Gói thầu xây dựng

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
214
Số KHLCNT
Gói thầu
Gói thầu xây dựng
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
2.169.514.785 VND
Giá dự toán
2.169.514.785 VND
Hoàn thành
09:49 09/09/2022
Thời gian thực hiện hợp đồng
3 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 5600294738 5600294738

Công ty TNHH Nhật Quang tỉnh Điện Biên

2.158.765.017,4059 VND 2.158.765.000 VND 3 tháng 3 tháng
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây