Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 9,52%, Phi tư vấn 4,76%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 152.306.772.319 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 152.000.904.186 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 9,52%, Phi tư vấn 4,76%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 152.306.772.319 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 152.000.904.186 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 163 gói thầu, trong đó trúng 163 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 89.41% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 37.22% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Điện Biên (146), Không xác định (17)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Điện Biên (146), Không xác định (17)
- Có quan hệ với 34 bên mời thầu
- Có quan hệ với 37 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 302 gói thầu với 18 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00053825
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông đường bộ
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Nông nghiệp và phát triển nông thôn thủy lợi, đê điều
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật cấp nước, thoát nước
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Giao thông
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Nông nghiệp và phát triển nông thôn
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Lắp đặt thiết bị vào công trình
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Công nghiệp
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Giao thông
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Nông nghiệp và phát triển nông thôn
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa hình
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa chất
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Công nghiệp
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Nhà công nghiệp
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông Đường bộ
⚬ Thi công xây dựng công trình: Nông nghiệp và phát triển nông thôn Thủy lợi, đê điều
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Cấp nước, thoát nước
⚬ Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình:
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN.
26/09/2022 16:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập nhiệm vụ khảo sát bước TKBVTC; thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN.
26/09/2022 16:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN.
15/09/2022 09:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN.
09/09/2022 09:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN.
06/09/2022 10:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN.
04/09/2022 10:16
CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bổ sung cơ sở vật chất trường Phổ thông dân tộc nội trú tỉnh Điện Biên .
26/08/2022 23:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống giám sát phiên toàn tại Tòa án nhân dân huyện Mường Chà của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN.
25/08/2022 20:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN.
10/08/2022 09:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/08/2022 23:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG HẠNH PHÚC
05/07/2025 15:21
CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng + thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
30/06/2025 10:02
CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VIỆT TRUNG, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ÁNH TUYẾT, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HTV TỈNH ĐIỆN BIÊN
20/06/2025 17:35
CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ÁNH TUYẾT, Công ty TNHH Nguyễn Thanh Điện Biên
20/06/2025 17:34
CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN đăng tải TBMT Thi công xây dựng + thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2025 08:36
CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH LỘC ĐIỆN BIÊN
16/06/2025 17:27
CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
16/06/2025 14:24
CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
14/06/2025 10:02
CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng và thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
14/06/2025 10:02
CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/06/2025 20:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN.
26/09/2022 16:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập nhiệm vụ khảo sát bước TKBVTC; thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN.
26/09/2022 16:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN.
15/09/2022 09:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN.
09/09/2022 09:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN.
06/09/2022 10:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN.
04/09/2022 10:16
CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bổ sung cơ sở vật chất trường Phổ thông dân tộc nội trú tỉnh Điện Biên .
26/08/2022 23:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống giám sát phiên toàn tại Tòa án nhân dân huyện Mường Chà của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN.
25/08/2022 20:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN.
10/08/2022 09:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/08/2022 23:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN là chủ đầu tư của 21 TBMT, trong đó tự mời thầu 21 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN là chủ đầu tư của 42 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bắt đầu thường đáng sợ, kết thúc thường buồn thương, nhưng điều ở giữa mới quan trọng. Vậy nên khi bạn đứng ở điểm khởi đầu, hãy cho hy vọng có cơ hội bay lên. Và nó sẽ làm như vậy. "
Steven Rogers
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh