Gói thầu xây lắp

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông buôn Ea Sar, xã Ea Sar, huyện Ea Kar
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
176.088.000 VND
Giá gói thầu
176.088.000 VND
Ngày quy đổi
24/07/2020
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
02
Ngày phê duyệt
24/04/2020
Hoàn thành
24/07/2020
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 6000914029 6000914029

CÔNG TY TNHH THANH PHƯƠNG EA KAR

176.088.000 VND 90 ngày 90
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây