MS-04

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
MS-04
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
150.115.000 VND
Ngày đăng tải
08:32 27/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
1228/QĐ-LĐ429
Cơ quan phê duyệt
Lữ đoàn Đặc công 429
Ngày phê duyệt
22/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0319445902 0319445902

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG THÙY TRANG

150.115.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Giấy AO cây
Giấy AO cây
50 Cuộn Kích thước 1x1,2m. Định lượng 53g/m2 Việt Nam 450.000
2 Sổ bìa cứng Notebook
Sổ bìa cứng Notebook
100 Quyển Kích thước: 95x145cm, số trang 200 trang, Định lượng 100gsm, Việt Nam 82.000
3 Bìa lá A4 Plus
Bìa lá A4 Plus
20 Xấp Nguyên liệu nhựa trong suất, độ bền cao, khổ A4 (21x31cm) Việt Nam 127.000
4 Sổ da A4
Sổ da A4
200 Quyển Màu đen kích thước 20 x30 cm 120 trang Việt Nam 45.000
5 Sổ bìa cứng Notebook A5
Sổ bìa cứng Notebook A5
50 Quyển Kích thước: 14,5x20,5cm, số trang 96 trang, Định lượng 380gsm, Việt Nam 86.000
6 Băng keo trong
Băng keo trong
50 Cuộn Băng keo Tân Hoàng Long Việt Nam 7.000
7 Thước chỉ huy
Thước chỉ huy
80 Cái Chuyên dùng trong vẽ tham mưu, chất liệu bằng nhựa bền. Việt Nam 150.000
8 Bút Ailine
Bút Ailine
10 Hộp Thương hiệu Artine, nét bút 2mm. Trung Quốc 150.000
9 Giấy in A4 Double A80
Giấy in A4 Double A80
25 Thùng Loại giấy in cao cấp, trắng đẹp, thích hợp với tất cả các loại máy in phun, máy photcoppy. Việt Nam 460.000
10 Giấy in A3 Paper on 80
Giấy in A3 Paper on 80
12 Thùng Độ trắng sáng cao 86 trở lên, không axít thời gian sử dụng lâu hơn, Việt Nam 700.000
11 Hộp mực máy In A0
Hộp mực máy In A0
10 Hộp Mực in chuyên dụng HP83A(CF283A) màu đen Việt Nam 2.500.000
12 Hộp mực máy in Canon
Hộp mực máy in Canon
45 Hộp Mực in chuyên dụng HP83A(CF283A) màu đen Việt Nam 250.000
13 Biển đặt bàn 12x24cm
Biển đặt bàn 12x24cm
100 Cái Chất liệu mica trong 5mm, 120x240mm, đế 15mm. Việt Nam 100.000
14 Bàn ghim 6 Trung Quốc
Bàn ghim 6 Trung Quốc
25 Cái Bấm ghim loại nhỡ, xoay được nhiều tư thế Trung Quốc 65.000
15 Bàn ghim 4 Trung Quốc
Bàn ghim 4 Trung Quốc
30 Cái Dùng cho hộp ghim cỡ nhỏ. Trung Quốc 55.000
16 Băng dính xanh dán gáy
Băng dính xanh dán gáy
100 Cuộn Băng dính dùng dán gáy, bề mặt băng dính sần, có nhiều mầu khác nhau. Bản băng dính 5cm , độ dài băng dính 17m. 1 Cây 6 cuộn Việt Nam 18.000
17 Bìa vàng, xanh, hồng A4 ngoại
Bìa vàng, xanh, hồng A4 ngoại
100 Gam Bìa nội mầu xanh dương khổ A4, Đóng gói 250 tờ/ Tập Việt Nam 75.000
18 Bút bi Thiên Long 023 đen, xanh
Bút bi Thiên Long 023 đen, xanh
1.000 Cái Bút có đường kính viên bi 0,8mm, trọng lượng 9gram với thiết kế đơn giản, thân tròn. Việt Nam 4.500
19 Bút xóa Thiên Long
Bút xóa Thiên Long
100 Cái Bút xóa mực trên giấy Việt Nam 25.000
20 Dây cảnh báo an toàn
Dây cảnh báo an toàn
100 Cuộn Màu trắng đỏ nổi bật. Rộng 8cm. dài 100m. chất liệu nhựa: PP không đổi màu, trọng lượng: 0.7kg. Việt Nam 40.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây