MSVT CTĐ, CTCT- 02

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
MSVT CTĐ, CTCT- 02
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
141.000.000 VND
Ngày đăng tải
15:49 22/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
24235/QĐ-TM
Cơ quan phê duyệt
Bộ Tham mưu Hải quân
Ngày phê duyệt
17/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0102853367 0102853367

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĂN HIỂN

141.000.000 VND 5 ngày 5 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Tivi 43 inh
K-43S25 VM2 VN3
7 Chiếc - Độ phân giải: 4K (3840 x 2160); Loại màn hình: LCD; Bộ xử lý hình ảnh: 4K X1™; Tăng cường độ tương phản: Dynamic Contrast Enhancer; Bộ tăng cường chuyển động: Motionflow™ XR 200 (Nguyên bản 50 Hz); Công suất âm thanh: 10W + 10W; định dạng âm thanh DTS, DTS Digital Surround, DTS Express, DTS-HD Master Audio, DTS-HD High Resolution Audio, DTS:X; Hệ thống hoạt động Android TV™; Smart TV: Google TV™; Kết nối Wìi; Ngõ vào Lan; 'Nguồn điện: 50/60 Hz, 220V. Kích thước TV không có chân đế: 958 x 570 x 79 mm (R x C x D); Trọng lượng TV không có chân đế 7,8kg Việt Nam 13.000.000
5
2 Đài Cát sét
JSL RC-EZ57BT
2 Chiếc Phát định dạng đĩa: CD, CD-R/RW/ MP3;Phát định dạng USB : MP3 /WMA ;Phát băng Cassette (tape); Kết nối Bluetooth: 5,0 (khoảng cách xấp xỉ 8m). Đài FM; Đài MW; Đài SW; Lập trình bài hát; chức năng phát lại. Chức năng: Thu từ đĩa sang băng. Loa: Toàn dải, màng loa 10cm x 2; Màn hình hiển thị; Điều khiển từ xa; ngõ cắm tai nghe. Kích thước (RxCxS) 407 x147x254mm. Trọng lượng: 3,1kg (chưa có pin). Nguồn điện:AC:110-127V/220-240V. 50Hz60Hz DC: 120V R20x8 (sử dụng 8 viên pin đại) Trung Quốc 2.500.000
5
3 Máy quay phim KTS
FDR-AX43A/BCE35
2 Chiếc Ống kính: Loại ống kính: ZEISS Vario-Sonnar T*; Đường kính của kính lọc: 55 mm; hình ảnh rõ nét: 4K: 30x, HD:40x; Zoom kỹ thuật số: 250x. LCD: Màn hình Xtra Fine LCD™ (921 600 điểm)7,5 cm (loại 3.0) Rộng (16:9); lấy nét: Tự động /Chỉnh tay (cảm ứng); Khu vực lấy nét: Lấy nét toàn dải/ Lấy nét theo điểm;phơi sáng: Tự động, Theo điểm linh hoạt; Phơi sáng: Tự động, Theo điểm linh hoạt. Căn bằng trắng: Tự động. Hệ thống đo sáng Flash: Pre-flash TTL; Bù Flash;Chế độ Flash: Tự động/ Bật/ Tắt.Thẻ nhớ SDHC(4GB trở lên, UHS-I U3 trở lên) AVCHD: 2.1 MP 16:9 (1920 x 1080);Âm thanh: Micro zoom tích hợp; Loa: Micro zoom tích hợp, Loa mono. Kiểm soát đa máy ảnh: Có. Cổng kết nối phụ kiện đa năng: Cổng HDMI; Cổng kết nối đa năng/micro USB; Đầu nối điều khiển từ xa, Cổng ra STD; Ngõ vào micro: Giắc cắm âm thanh nổi mini; Khe cắm thẻ nhớ: Tương thích Memory Stick PRO DUO và SD/SDHC/SDXC; Ngõ vào DC. Nguồn: Loại Pin: InfoLITHIUM với Hệ thống đo AccuPowerTM (Dòng V); Mức tiêu thụ điện (LCD) 4K: 5,1W;nguồn điện: 6,8 V/7,3 V (bộ pin), 8,4 V (Bộ chuyển đổi AC); Sạc máy quay (Thời gian sạc với pin kèm theo máy); Sạc qua cổng USB: DC 5V 1500mA. Trung Quốc 22.500.000
5
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây