Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 111 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 191 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 200 gói thầu, trong đó có 189 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 182 gói (với 203 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 226 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 57 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,57%, Xây lắp 0,49%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,94%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 166.684.623.170 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 161.256.171.891 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân như sau:
- Có quan hệ với 111 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,57%, Xây lắp 0,49%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,94%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 166.684.623.170 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 161.256.171.891 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,26%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu : Mua sắmtrang bị phục vụ công tác và sinh hoạt quý III năm 2026 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân với 1 gói thầu.
04/09/2026 16:23
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hoá huấn luyện nghiệp vụ Tác chiến điện tử năm 2026 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân với 1 gói thầu.
04/09/2026 15:15
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc nhiệm vụ thuê trang bị (C-node) phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân với 1 gói thầu.
03/09/2026 15:51
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-03: Mua sắm vật tư, thiết bị, hàng hóa chuyên ngành bảo đảm hàng hải của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ BÍCH HẰNG
26/08/2026 16:50
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu MSVT CTĐ, CTCT- 02 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĂN HIỂN
22/08/2026 15:49
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua vật chất và trang bị của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 38 PHƯƠNG NAM
22/08/2026 14:52
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo sửa chữa xây dựng nhà ở, bếp ăn cơ quan Bộ Tư lện của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG GIA PHẠM
21/08/2026 10:08
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải KHLCNT mua sắm vật tư, trang thiết bị của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:11
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm vật tư CTĐ, CTCT bằng nguồn Ngân sách Quốc phòng thường xuyên năm 2026 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân với 1 gói thầu.
18/08/2026 08:50
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất bảo đảm huấn luyện lặn giai đoạn 2 năm 2026 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại đầu tư Phú Mỹ
17/08/2026 18:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm vật tư, trang thiết bị, VPP phục vụ công tác huấn luyện không quân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÙI MẠNH CƯỜNG
28/11/2025 10:23
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm vật tư, trang bị phục vụ công tác chuyên môn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT NGUYỄN THÀNH LONG
05/09/2025 10:33
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Hàng hóa, quân trang phục vụ công tác chuyên môn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRỊNH THỊ NGA
06/08/2025 15:09
Bộ Tham mưu Hải quân đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm vật tư, trang thiết bị, VPP phục vụ công tác huấn luyện không quân năm 2025 với 1 gói thầu.
17/07/2025 09:43
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm vật tư, hàng hoá phục vụ công tác huấn luyện, diễn tập cứu hộ cứu nạn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ HỮU LUÂN
17/07/2025 09:38
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư máy văn phòng và văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT NGUYỄN THÀNH LONG
16/07/2025 16:54
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm vật tư, hàng hoá, VPP phục vụ công tác huấn luyện năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT HỒNG NHUNG
16/07/2025 15:32
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Gói thầu In bảng tính thuỷ triều năm 2026 và tài liệu, mẫu biểu hàng hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI LÊ HẢI LONG
11/07/2025 08:17
Bộ Tham mưu Hải quân đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm vật tư, hàng hoá phục vụ công tác huấn luyện, diễn tập cứu hộ cứu nạn năm 2025 với 1 gói thầu.
10/07/2025 08:47
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hoá hoạt động chuyên ngành TCĐT năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO THỊ THANH XUÂN
08/07/2025 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu : Mua sắmtrang bị phục vụ công tác và sinh hoạt quý III năm 2026 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân với 1 gói thầu.
04/09/2026 16:23
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hoá huấn luyện nghiệp vụ Tác chiến điện tử năm 2026 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân với 1 gói thầu.
04/09/2026 15:15
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc nhiệm vụ thuê trang bị (C-node) phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân với 1 gói thầu.
03/09/2026 15:51
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-03: Mua sắm vật tư, thiết bị, hàng hóa chuyên ngành bảo đảm hàng hải của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ BÍCH HẰNG
26/08/2026 16:50
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu MSVT CTĐ, CTCT- 02 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĂN HIỂN
22/08/2026 15:49
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua vật chất và trang bị của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 38 PHƯƠNG NAM
22/08/2026 14:52
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo sửa chữa xây dựng nhà ở, bếp ăn cơ quan Bộ Tư lện của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG GIA PHẠM
21/08/2026 10:08
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải KHLCNT mua sắm vật tư, trang thiết bị của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:11
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm vật tư CTĐ, CTCT bằng nguồn Ngân sách Quốc phòng thường xuyên năm 2026 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân với 1 gói thầu.
18/08/2026 08:50
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất bảo đảm huấn luyện lặn giai đoạn 2 năm 2026 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại đầu tư Phú Mỹ
17/08/2026 18:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân là chủ đầu tư của 191 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 125 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 66 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân là chủ đầu tư của 203 TBMT, trong đó tự mời thầu 183 TBMT, đơn vị khác mời thầu 20 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân là chủ đầu tư của 226 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân là chủ đầu tư có quan hệ với 111 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người phụ nữ dù mạnh mẽ tới đâu họ cũng luôn có một người đàn ông cất giữ cho riêng mình, người duy nhất họ cho phép lòng mình yếu đuối, cho phép thế giới tuân theo những điều vô lí, người mà dang tay ôm vào rồi suốt đời chẳng thể quên "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026