Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 96 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 150 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 155 gói thầu, trong đó có 148 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 162 gói (với 183 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 170 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,63%, Xây lắp 0,55%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,83%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 138.745.790.170 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 133.949.799.591 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân như sau:
- Có quan hệ với 96 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,63%, Xây lắp 0,55%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,83%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 138.745.790.170 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 133.949.799.591 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,46%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ Tham mưu Hải quân như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 191 KHLCNT trong đó có 125 KHLCNT tự đăng tải, có 66 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 203 TBMT trong đó tự mời thầu 183 TBMT, có 20 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bộ Tham mưu Hải quân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu : Mua sắmtrang bị phục vụ công tác và sinh hoạt quý III năm 2026 với 1 gói thầu.
04/09/2026 16:23
Bộ Tham mưu Hải quân đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hoá huấn luyện nghiệp vụ Tác chiến điện tử năm 2026 với 1 gói thầu.
04/09/2026 15:15
Bộ Tham mưu Hải quân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc nhiệm vụ thuê trang bị (C-node) phục vụ công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
03/09/2026 15:51
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-03: Mua sắm vật tư, thiết bị, hàng hóa chuyên ngành bảo đảm hàng hải.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ BÍCH HẰNG
26/08/2026 16:50
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu MSVT CTĐ, CTCT- 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĂN HIỂN
22/08/2026 15:49
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua vật chất và trang bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 38 PHƯƠNG NAM
22/08/2026 14:52
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Cải tạo sửa chữa xây dựng nhà ở, bếp ăn cơ quan Bộ Tư lện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG GIA PHẠM
21/08/2026 10:08
Bộ Tham mưu Hải quân đăng tải KHLCNT mua sắm vật tư, trang thiết bị với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:11
Bộ Tham mưu Hải quân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm vật tư CTĐ, CTCT bằng nguồn Ngân sách Quốc phòng thường xuyên năm 2026 với 1 gói thầu.
18/08/2026 08:50
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất bảo đảm huấn luyện lặn giai đoạn 2 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại đầu tư Phú Mỹ
17/08/2026 18:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm vật tư, trang thiết bị, VPP phục vụ công tác huấn luyện không quân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÙI MẠNH CƯỜNG
28/11/2025 10:23
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm vật tư, trang bị phục vụ công tác chuyên môn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT NGUYỄN THÀNH LONG
05/09/2025 10:33
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Hàng hóa, quân trang phục vụ công tác chuyên môn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRỊNH THỊ NGA
06/08/2025 15:09
Bộ Tham mưu Hải quân đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm vật tư, trang thiết bị, VPP phục vụ công tác huấn luyện không quân năm 2025 với 1 gói thầu.
17/07/2025 09:43
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm vật tư, hàng hoá phục vụ công tác huấn luyện, diễn tập cứu hộ cứu nạn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ HỮU LUÂN
17/07/2025 09:38
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư máy văn phòng và văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT NGUYỄN THÀNH LONG
16/07/2025 16:54
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm vật tư, hàng hoá, VPP phục vụ công tác huấn luyện năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT HỒNG NHUNG
16/07/2025 15:32
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Gói thầu In bảng tính thuỷ triều năm 2026 và tài liệu, mẫu biểu hàng hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI LÊ HẢI LONG
11/07/2025 08:17
Bộ Tham mưu Hải quân đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm vật tư, hàng hoá phục vụ công tác huấn luyện, diễn tập cứu hộ cứu nạn năm 2025 với 1 gói thầu.
10/07/2025 08:47
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hoá hoạt động chuyên ngành TCĐT năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO THỊ THANH XUÂN
08/07/2025 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tham mưu Hải quân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu : Mua sắmtrang bị phục vụ công tác và sinh hoạt quý III năm 2026 với 1 gói thầu.
04/09/2026 16:23
Bộ Tham mưu Hải quân đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hoá huấn luyện nghiệp vụ Tác chiến điện tử năm 2026 với 1 gói thầu.
04/09/2026 15:15
Bộ Tham mưu Hải quân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc nhiệm vụ thuê trang bị (C-node) phục vụ công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
03/09/2026 15:51
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-03: Mua sắm vật tư, thiết bị, hàng hóa chuyên ngành bảo đảm hàng hải.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ BÍCH HẰNG
26/08/2026 16:50
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu MSVT CTĐ, CTCT- 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĂN HIỂN
22/08/2026 15:49
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua vật chất và trang bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 38 PHƯƠNG NAM
22/08/2026 14:52
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Cải tạo sửa chữa xây dựng nhà ở, bếp ăn cơ quan Bộ Tư lện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG GIA PHẠM
21/08/2026 10:08
Bộ Tham mưu Hải quân đăng tải KHLCNT mua sắm vật tư, trang thiết bị với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:11
Bộ Tham mưu Hải quân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm vật tư CTĐ, CTCT bằng nguồn Ngân sách Quốc phòng thường xuyên năm 2026 với 1 gói thầu.
18/08/2026 08:50
Bộ Tham mưu Hải quân công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất bảo đảm huấn luyện lặn giai đoạn 2 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại đầu tư Phú Mỹ
17/08/2026 18:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải 150 KHLCNT, trong đó có 155 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải 183 TBMT trong 162 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 183 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân đã đăng tải 170 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 170 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân có quan hệ với 96 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu Hải quân có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Cả cuộc đời chúng ta, mỗi việc đều làm thiện, mỗi nỗi nhớ có một cách nghĩ dũng cảm, mỗi biểu hiện đều là sự yêu thương, như vậy chúng ta đã từng bước hướng đến con đường của thánh hiền. "
Heisa (Đức)
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.