Mua hoá chất sinh phẩm

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
50
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua hoá chất sinh phẩm
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
777.740.000 VND
Ngày đăng tải
14:44 23/02/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
59/QĐ-VTY-TCHC
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
VIỆN THÚ Y
Ngày phê duyệt
22/02/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0109750667 0109750667

CÔNG TY TNHH KHOA HỌC ỨNG DỤNG GREENTECH

776.616.000 VND 776.616.000 VND 60 ngày 60 ngày

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
VDPro PCV2 AB ELISA
1 Bộ 5 đĩa- 480 phản ứng Hàn Quốc 19.300.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
VDPro CFSV AB C-ELISA
1 Bộ 5 đĩa phản ứng Hàn Quốc 28.681.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
VDPro PRRS AB ELISA
1 Bộ 5 đĩa phản ứng Hàn Quốc 44.160.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
VDPro FMDV Type O AB ELISA
1 Bộ 5 đĩa phản ứng Hàn Quốc 47.900.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
VDPro FMDV Type A AB ELISA
1 Bộ 5 đĩa phản ứng Hàn Quốc 48.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
VDx PCV2 qPCR
1 Bộ 96 phản ứng Hàn Quốc 16.801.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
VDx CFSV qPCR
1 Bộ 96 phản ứng Hàn Quốc 23.040.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
VDx PRRS qRT-PCR (NA/EU)
1 Bộ 96 phản ứng Hàn Quốc 22.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
VDx FMDV qRT-PCR
1 Bộ 96 phản ứng Hàn Quốc 19.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
INVITROGEN qPlatinum qPCR Supermix- UDG.CR (500rnx)
4 Bộ 500 phản ứng Mỹ 62.900.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
RNA/DNA Extraction kit
30 Bộ 100 phản ứng Mỹ 5.043.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
primer probe
3 Bộ Mỹ 13.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
MEM α, no nucleosides 10x500 ml
1 Thùng 10 x 500ml Mỹ 15.300.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
MEM α, no nucleosides 500ml
2 Chai 500ml Mỹ 1.672.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
FBS 500 mL (BVDV free)
2 Chai 500ml Mỹ 22.600.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây