Mua sắm bình ắc quy

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm bình ắc quy
Tên dự án
Trang bị tủ nguồn và ắc quy cho các trạm BTS (đợt 2) - VNPT An Giang năm 2019
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
2.015.868.800 VND
Giá gói thầu
2.015.868.800 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
15:00 08/07/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1249
Ngày phê duyệt
31/07/2019
Hoàn thành
16:33 28/07/2022
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0500233757 0500233757

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VFT

61.975.100 VND 30 ngày 30 Ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 0100686865-002 Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu điện Tài chính Đánh giá về tài chính
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Accu
1 2V-300Ah (24 bình/tổ) Vietnam/Yuasa 61.975.100
61975100
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây